மாவட்ட செய்திகள்

ஆழ்துளை கிணற்றில் தவறி விழுபவர்களை மீட்க வெளிநாடுகளில் இருந்து நவீன கருவிகள் வாங்கப்படும் - அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தகவல் + "||" + Rescue those who fall into the deep well Modern equipment will be purchased from overseas Minister Kadambur Raju information

ஆழ்துளை கிணற்றில் தவறி விழுபவர்களை மீட்க வெளிநாடுகளில் இருந்து நவீன கருவிகள் வாங்கப்படும் - அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தகவல்

ஆழ்துளை கிணற்றில் தவறி விழுபவர்களை மீட்க வெளிநாடுகளில் இருந்து நவீன கருவிகள் வாங்கப்படும் - அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தகவல்
ஆழ்துளை கிணற்றில் தவறி விழுபவர்களை மீட்க வெளிநாடுகளில் இருந்து நவீன கருவிகள் வாங்கப்படும் என்று செய்தி மற்றும் விளம்பரத்துறை அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தெரிவித்தார். இதுகுறித்து அவர் கோவில்பட்டியில் நேற்று நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
கோவில்பட்டி, 

தமிழகத்தில் முதல்-அமைச்சரின் குடிமராமத்து திட்டத்தில் அனைத்து குளங்களும், கண்மாய்களும், நீர்வரத்து கால்வாய்களும் தூர்வாரப்பட்டதால், தற்போது பெய்த மழையில் அனைத்து நீர்நிலைகளும் வேகமாக நிரம்பி வருகின்றன. எப்போதும்வென்றான் நீர்த்தேக்கம் 7 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தற்போது நிரம்பி உள்ளது.

மழை வெள்ளத்தால் ஏற்படும் பாதிப்புகளை தவிர்க்கும் வகையில், ஒவ்வொரு மாவட்டத்துக்கும் கூடுதலாக ஒரு ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரி நியமிக்கப்பட்டு உள்ளார். மழை வெள்ளத்தால் எந்த இடத்தில் பாதிப்பு ஏற்பட்டாலும், அங்கு உடனே மீட்பு பணியில் ஈடுபடுவதற்கு குழுவினர் தயாராக உள்ளனர்.

தமிழகத்தில் பயன்பாடற்ற ஆழ்துளை கிணறுகளை மூடுவதற்கு உத்தரவிடப்பட்டு உள்ளது. மூடப்படாத ஆழ்துளை கிணறுகளின் உரிமையாளர்களுக்கு கடுமையான அபராதம் மற்றும் சிறை தண்டனை விதிக்கப்படும்.

ஆழ்துளை கிணற்றில் தவறி விழுபவர்களை மீட்கும் வகையில், வெளிநாடுகளில் இருந்து நவீன கருவிகள் வாங்கப்படும். இதுகுறித்து முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி ஆலோசனை நடத்தி வருகிறார். இதுதொடர்பாக அரசு நல்ல முடிவு எடுக்கும்.

இவ்வாறு அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தெரிவித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆன்லைன் டிக்கெட் விற்பனை மூலம் சினிமா துறையில் மாற்றம் ஏற்படும்; அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ பேட்டி
ஆன்லைன் டிக்கெட் விற்பனை மூலம் சினிமா துறையில் மிகப்பெரிய மாற்றம் ஏற்படும் என்று அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ கூறினார்.
2. ஊராட்சி தலைவர், துணை தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாம் - அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தொடங்கி வைத்தார்
தூத்துக்குடியில் ஊராட்சி தலைவர்கள், துணை தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாமை அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தொடங்கி வைத்தார்.
3. வீரபாண்டிய கட்டபொம்மனுக்கு சென்னையில் வெண்கல சிலை - அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தகவல்
விடுதலை போராட்ட வீரர் வீரபாண்டிய கட்ட பொம்மனுக்கு சென்னையில் வெண்கல சிலை அமைக்கப்படும் என அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தெரிவித்தார்.
4. தமிழகத்தில் சட்டம்-ஒழுங்கு சிறப்பாக உள்ளது; பொன்.ராதாகிருஷ்ணனுக்கு அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ பதிலடி
“தமிழகத்தில் சட்டம்- ஒழுங்கு சிறப்பாக உள்ளது” என்று பொன்.ராதாகிருஷ்ணனுக்கு அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ பதிலடி கொடுத்து உள்ளார். கோவில்பட்டியில் செய்தி மற்றும் விளம்பரத்துறை அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-
5. ஏரல் அருகே, அம்மா இளைஞர் விளையாட்டு திட்டம் - அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தொடங்கி வைத்தார்
ஏரல் அருகே பெருங்குளத்தில் அம்மா இளைஞர் விளையாட்டு திட்டத்தை அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ தொடங்கி வைத்தார்.