மாவட்ட செய்திகள்

விழுப்புரம் அருகே, மின்னல் தாக்கி பெண் பலி - 2 பேர் படுகாயம் + "||" + Near Villupuram, Lightning Attack Woman Kills - 2 people injured

விழுப்புரம் அருகே, மின்னல் தாக்கி பெண் பலி - 2 பேர் படுகாயம்

விழுப்புரம் அருகே, மின்னல் தாக்கி பெண் பலி - 2 பேர் படுகாயம்
விழுப்புரம் அருகே மின்னல் தாக்கியதில் பெண் பலியானார். 2 பேர் பலத்த காயமடைந்தனர்.
விழுப்புரம், 

விழுப்புரம் அருகே தளவானூர் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் கர்ணா. இவரது மனைவி சிவப்பிரியா(வயது 23). இவர்களுக்கு கடந்த 2014-ம் ஆண்டு திருமணம் நடந்தது. 3 ஆண் குழந்தைகள் உள்ளனர். நேற்று மாலை சிவப்பிரியா, பக்கத்து வீட்டை சேர்ந்த அஞ்சாலட்சுமி(60) என்பவருடன் அருகில் உள்ள மலட்டாறு பகுதிக்கு இயற்கை உபாதை கழிக்க சென்றார். அப்போது திடீரென இடி-மின்னலுடன் மழை பெய்து கொண்டிருந்தது. அந்த சமயத்தில் மலட்டாற்றில் நடந்து சென்ற சிவப்பிரியா, அஞ்சாலட்சுமி ஆகியோரை மின்னல் தாக்கியது. இதில் பலத்த காயமடைந்து, மயங்கி விழுந்த அவர்கள் இருவரையும் அக்கம் பக்கத்தில் இருந்தவர்கள் மீட்டு சிகிச்சைக்காக முண்டியம்பாக்கம் அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு சிவப்பிரியாவை பரிசோதித்த டாக்டர்கள், அவர் ஏற்கனவே இறந்து விட்டதாக தெரிவித்தனர். பலத்த காயமடைந்த அஞ்சாலட்சுமிக்கு டாக்டர் கள் தொடர்ந்து தீவிர சிகிச்சை அளித்து வருகின்றனர்.

இதே போல் தோகைப்பாடியில் எருமை மாடுகளை மேய்த்துக் கொண்டிருந்த ஒருகோடிநெற்குணம் கிராமத்தை சேர்ந்த நாகராஜ் மனைவி செல்வநாயகி(42) என்பவரையும், அவரது 2 மாடுகளையும் மின்னல் தாக்கியது. இதில் செல்வநாயகி பலத்த காயமடைந்து, மயங்கி விழுந்தார். 2 எருமை மாடுகள் சம்பவ இடத்திலேயே பரிதாபமாக செத்தது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலீஸ் வாகனம் மோதி விபத்து: மேலும் ஒரு பெண் பரிதாப சாவு
கடையநல்லூர் அருகே போலீஸ் வாகனம் மோதிய விபத்தில் மேலும் ஒரு பெண் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.
2. கள்ளக்குறிச்சியில் போலீசார் வாகன சோதனை: மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழுந்த பெண் சாவு
கள்ளக்குறிச்சியில் போலீசார் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டபோது, மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழுந்த பெண் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார். இதனால் ஆத்திரமடைந்த அவரது உறவினர்கள் போலீசாரை கண்டித்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. சுங்குவார்சத்திரம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் பெண் பலி
சுங்குவார்சத்திரம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் பெண் பலியானார்.
4. எடப்பாடி அருகே, மர்ம காய்ச்சலுக்கு பெண் பலி
எடப்பாடி அருகே மர்ம காய்ச்சலுக்கு பெண் ஒருவர் பலியானார்.
5. மின்னல் தாக்கி பெண் பலி
செய்யாறு அருகே மின்னல் தாக்கி பெண் பரிதாபமாக இறந்தார். மகள் படுகாயம் அடைந்தார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை