மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில் பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்பு தமிழர்கள் உள்பட 57 பேர் கைது ரூ.1.30 கோடி பொருட்கள் மீட்பு + "||" + In Bangalore Communication in various cases 57 arrested including Tamils Rs.1.30 crore goods recovery

பெங்களூருவில் பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்பு தமிழர்கள் உள்பட 57 பேர் கைது ரூ.1.30 கோடி பொருட்கள் மீட்பு

பெங்களூருவில் பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்பு தமிழர்கள் உள்பட 57 பேர் கைது ரூ.1.30 கோடி பொருட்கள் மீட்பு
பெங்களூருவில் பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்பு கொண்டதாக தமிழகத்தை சேர்ந்தவர்கள் உள்பட 57 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். கைதானவர்களிடம் இருந்து ரூ.1.30 கோடி பொருட்கள் மீட்கப்பட்டன.
பெங்களூரு,

பெங்களூரு கோரமங்களா போலீஸ் நிலையத்தில் நேற்று கிழக்கு மண்டல கூடுதல் போலீஸ் கமிஷனர் முருகன் நிருபர்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:-

பெங்களூருவில் வாகன திருட்டில் ஈடுபட்டு வந்ததாக தமிழகத்தை சேர்ந்த 4 பேரை மடிவாளா போலீசார் கைது செய்தனர். விசாரணையில் அவர்கள் வேலூரை சேர்ந்த திவாகர் என்ற அப்பு (வயது 20), முரளி ரஜினி (24), ஸ்ரீராம் (20), சதீஷ் (19) ஆகியோர் என்பது தெரியவந்தது. இவர்களிடம் இருந்து 16 மோட்டார் சைக்கிள்கள், ஒரு டிராக்டர், ஒரு தண்ணீர் டேங்கர் ஆகியவை மீட்கப்பட்டன.


அதேபோல், பெங்களூருவில் வீடு புகுந்து திருட்டில் ஈடுபட்டு வந்ததாக வில்சன் கார்டனை சேர்ந்த சிவாரசன் (வயது 19), பொம்மனஹள்ளியை சேர்ந்த சுகுமாரன் (21), தமிழ்நாடு திருவண்ணாமலையை சேர்ந்த விவேகானந்தன் (29), கஜேந்திரன் (44) மற்றும் சத்யமூர்த்தி (40) ஆகியோர் பேகூர் போலீசாரிடம் சிக்கினர். இவர்களிடம் இருந்தும் தங்க நகைகள் மீட்கப்பட்டது.

மேலும் பகலில் பூட்டிய வீடுகளை நோட்டமிட்டு இரவு நேரத்தில் பூட்டுகளை உடைத்து கைவரிசை காட்டிய 4 பேர் மைகோ லே-அவுட் போலீசாரிடம் சிக்கினர். அவர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். விசாரணையில் அவர்கள் நேபாளத்தை சேர்ந்த அசோக் சிங் (26), ராஜேஷ் தாபா (23), கணேஷ் கட்டா (24), கவிராஜ் ராவல் (20) என்பது தெரியவந்தது. இவர்களிடம் இருந்து ரூ.13 லட்சம் மதிப்பிலான தங்க நகைகள், வெள்ளி பொருட்கள் மீட்கப்பட்டன.

மொத்தத்தில் பெங்களூரு நகரில் திருட்டு, கொள்ளை, வழிப்பறி உள்பட பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்புடைய 57 பேரை தென்கிழக்கு மண்டல போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். கைதானவர்களிடம் இருந்து 2 கிலோ தங்க நகைகள், 4 கிலோ 600 கிராம் வெள்ளி பொருட்கள், ரூ.1.55 லட்சம் ரொக்கம், 29 செல்போன்கள், 26 கிலோ 500 கிராம் கஞ்சா, 44 மோட்டார் சைக்கிள்கள், ஒரு ஆட்டோ, 4 கார்கள், கேமராக்கள் மீட்கப்பட்டன. இவற்றின் மொத்த மதிப்பு ரூ.1.30 கோடியாகும். இதன்மூலம் மொத்தம் 56 வழக்குகளுக்கு தீர்வு காணப்பட்டு உள்ளது. இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, மீட்கப்பட்ட பொருட்களை கூடுதல் போலீஸ் கமிஷனர் முருகன், துணை போலீஸ் கமிஷனர் ஈஷாபண்ட் ஆகியோர் பார்வையிட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூருவில் 107-வது இந்திய அறிவியல் மாநாடு: பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்
பெங்களூருவில் நேற்று இந்திய அறிவியல் மாநாடு தொடங்கியது. இந்த மாநாட்டை தொடங்கிவைத்து பேசிய பிரதமர் மோடி, ஒருமுறை பயன்படுத்தும் பிளாஸ்டிக்கை ஒழிக்க விஞ்ஞானிகள் மாற்று பொருளை கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்று வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
2. பெங்களூருவில் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க வேண்டும் - போலீசாருக்கு எடியூரப்பா உத்தரவு
பெங்களூருவில் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க வேண்டும் என்று போலீசாருக்கு எடியூரப்பா உத்தரவிட்டுள்ளார்.
3. பெங்களூருவில், குடிபோதையில் ஏற்பட்ட தகராறில்: கழுத்தை அறுத்து கார் டிரைவர் கொலை - நண்பர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
பெங்களூருவில் குடிபோதையில் ஏற்பட்ட தகராறில் கழுத்தை அறுத்து கார் டிரைவர் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக அவரது நண்பர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.
4. பெங்களூருவில் போதைப்பொருள் விற்பனை: பல்கலைக்கழக மாணவர் உள்பட 3 பேர் கைது
பெங்களூருவில் போதைப்பொருள் விற்றதாக பல்கலைக்கழக மாணவர் உள்பட 3 பேரை மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். இவர்கள், இணையதளம் மூலம் வெளிநாட்டில் இருந்து கஞ்சா விதைகளை வாங்கி பயிரிட்டு விற்றதும் அம்பலமாகி உள்ளது.
5. பெங்களூருவில், வீடுகளில் திருடி வந்த ஒடிசாவை சேர்ந்த பிரபல திருடர்கள் 4 பேர் கைது - ரூ.64 லட்சம் தங்க நகைகள் மீட்பு
பெங்களூருவில் வீடுகளில் திருடி வந்த ஒடிசா மாநிலத்தை சேர்ந்த பிரபல திருடர்கள் 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அவர்களிடம் இருந்து ரூ.64 லட்சம் மதிப்பிலான தங்க நகைகள் மீட்கப்பட்டு உள்ளன.