மாவட்ட செய்திகள்

குடும்ப தகராறில் ரெயில் முன் பாய்ந்து பெண் தற்கொலை காயத்துடன் மீட்கப்பட்ட குழந்தைக்கு தீவிர சிகிச்சை + "||" + Intensive care of a child recovering from a woman's suicide wound before the train runs into the family dispute

குடும்ப தகராறில் ரெயில் முன் பாய்ந்து பெண் தற்கொலை காயத்துடன் மீட்கப்பட்ட குழந்தைக்கு தீவிர சிகிச்சை

குடும்ப தகராறில் ரெயில் முன் பாய்ந்து பெண் தற்கொலை காயத்துடன் மீட்கப்பட்ட குழந்தைக்கு தீவிர சிகிச்சை
குடும்ப தகராறில் ரெயில் முன் பாய்ந்து பெண் தற்கொலை செய்து கொண்டார். காயத்துடன் மீட்கப்பட்ட குழந்தைக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்படுகிறது.
கிருஷ்ணகிரி,

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் ஓசூர் மூக்கண்டப்பள்ளி எம்.ஜி.ஆர். நகரை சேர்ந்தவர் முரளி (வயது 33). இவருக்கும், கர்நாடகா மாநிலம், மாலூரை சேர்ந்த ஸ்வேதா (25) என்பவருக்கும், கடந்த 1½ ஆண்டுக்கு முன் திருமணம் நடந்தது. இவர்களுக்கு, ஸ்ருதிலட்சுமி என்ற 10 மாத பெண் குழந்தை உள்ளது. கணவன்- மனைவி இடையே அடிக்கடி குடும்ப தகராறு ஏற்பட்டு வந்தது.


இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் குழந்தைக்கு உடல்நிலை சரியில்லை. இதனால் ஸ்வேதா குழந்தையை மருத்துவமனைக்கு அழைத்து சென்றார். பின்னர் வீட்டிற்கு வந்த பிறகு குழந்தைக்கு மருந்து வழங்குவது தொடர்பாக கணவன் - மனைவி இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டதாக தெரிகிறது. இதனால் விரக்தியடைந்த ஸ்வேதா, குழந்தை ஸ்ருதிலட்சுமியை தூக்கி கொண்டு வீட்டை விட்டு வெளியே சென்றார்.

ரெயிலில் பாய்ந்து தற்கொலை

இதையடுத்து முரளி தனது மனைவி மற்றும் குழந்தை குறித்து அக்கம் பக்கத்தினரிடமும், உறவினர் வீடுகளுக்கும் சென்று விசாரித்தார். ஆனால் ஸ்வேதா மற்றும் குழந்தை பற்றி எந்த தகவலும் இல்லை. இந்த நிலையில் நேற்று அதிகாலை ஓசூர் ரெயில் நிலையம் அருகில் தண்டவாளத்தில் ஸ்வேதா பிணமாக கிடந்தார். குழந்தை ஸ்ருதிலட்சுமி காயத்துடன் அருகில் அழுது கொண்டிருந்தது. இதை பார்த்த அந்த பகுதி மக்கள் ஓசூர் ரெயில்வே போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். அதன்பேரில் போலீசார் அங்கு சென்று குழந்தையை மீட்டு ஓசூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.

ஸ்வேதா தண்டவாளத்தில் தலை துண்டான நிலையில் கிடந்ததால் அவர் ரெயிலில் பாய்ந்து தற்கொலை செய்திருக்கலாம் என்றும், குழந்தையை கொலை செய்ய மனம் இல்லாமல் அதை தூக்கி வீசி விட்டு தான் மட்டும் தற்கொலை செய்திருக்கலாம் என்றும், குழந்தை தூக்கி வீசப்பட்டதில் ஜல்லிக்கற்கள் மீது விழுந்து தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டிருக்கும் என்றும் ஓசூர் ரெயில்வே போலீசார் சந்தேகிக்கிறார்கள். தொடர்ந்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குருவிகுளம் அருகே, விடுதியில் பிளஸ்-1 மாணவி தற்கொலை - போலீசார் விசாரணை
குருவிகுளம் அருகே விடுதியில் பிளஸ்-1 மாணவி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுதொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
2. சேலம் பெரியார் பல்கலைக்கழக விடுதியில் மாணவி தற்கொலைக்கு காரணம் என்ன? போலீசார் விசாரணையில் பரபரப்பு தகவல்
சேலம் பெரியார் பல்கலைக்கழக விடுதியில் மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்டதற்கான காரணம் குறித்து போலீசார் நடத்திய விசாரணையில் பரபரப்பு தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.
3. மதுரை அருகே பயங்கரம் கள்ளக்காதலுக்காக 5 வயது மகனை கயிற்றால் கழுத்தை இறுக்கி கொன்ற பெண் காதலனுடன் கைது
கள்ளக்காதலுக்காக 5 வயது மகனை கயிற்றால் கழுத்தை இறுக்கி கொன்றது தொடர்பாக அவனுடைய தாய் மற்றும் கள்ளக்காதலன் கைது செய்யப்பட்டனர்.
4. இளையான்குடி அருகே பரிதாபம்: கணவன்-மனைவி அடுத்தடுத்து தற்கொலை
இளையான்குடி அருகே குடும்ப பிரச்சினையில் மனைவியும், கணவனும் அடுத்தடுத்து தற்கொலை செய்து கொண்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
5. முத்துப்பேட்டை ஒன்றியத்தில் ஒரு ஓட்டில் வெற்றி பெற்ற பெண் கவுன்சிலர்
முத்துப்பேட்டை ஒன்றியத்தில் ஒரு ஓட்டு வித்தியாசத்தில் பெண் கவுன்சிலர் வெற்றி பெற்றார்.தபால் ஓட்டால் காங்கிரஸ் வெற்றி மாறியது.