மாவட்ட செய்திகள்

கள்ளக்குறிச்சி : கலெக்டர் கிரண்குராலா அலுவலக பணிகளை தொடங்கினார் + "||" + Kallakurichi: Collector Kirankurala started office work

கள்ளக்குறிச்சி : கலெக்டர் கிரண்குராலா அலுவலக பணிகளை தொடங்கினார்

கள்ளக்குறிச்சி : கலெக்டர் கிரண்குராலா அலுவலக பணிகளை தொடங்கினார்
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கலெக்டர் கிரண்குராலா நேற்று மாலை பணிகளை தொடங்கினார்
கள்ளக்குறிச்சி, 

தமிழகத்தின் 34-வது மாவட்டமாக கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம் நேற்று உதயமானது. புதிய மாவட்ட தொடக்க விழா கள்ளக்குறிச்சியில் நேற்று கோலாகலமாக நடந்தது. விழாவில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கலந்து கொண்டு புதிய மாவட்டத்தை தொடங்கி வைத்தார்.புதிதாக உதயமான மாவட்டத்தின் கலெக்டர் அலுவலகம், தற்காலிகமாக கள்ளக்குறிச்சியில் உள்ள ஒழுங்குமுறை விற்பனைக்கூட வளாகத்தில் இயங்குகிறது.

ஒழுங்குமுறை விற்பனைக்கூட வளாகத்தில் உள்ள கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு கலெக்டர் கிரண்குராலா நேற்று மாலை வந்து அலுவலக பணிகளை தொடங்கினார். முன்னதாக அவரை மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி சங்கீதா, சப்-கலெக்டர் ஸ்ரீகாந்த் ஆகியோர் பூங்கொத்து கொடுத்து வரவேற்றனர். அப்போது துணை வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர் கொளஞ்சிவேலு மற்றும் அலுவலர்கள் உடன் இருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கிசான் திட்டத்தில், முறைகேட்டில் ஈடுபட்டவர்களிடம் இருந்து பணத்தை திரும்ப பெறும் பணி தீவிரம் - கலெக்டர் கிரண்குராலா ஆய்வு
கிசான் திட்டத்தில் முறைகேடாக சேர்ந்து முறைகேட்டில் ஈடுபட்டவர்களிடம் இருந்து பணத்தை திரும்ப பெறும் பணியில் அதிகாரிகள் தீவிரமாக ஈடுபட்டு வருகின்றனர். இந்த பணியை கலெக்டர் கிரண்குராலா பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
2. கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில், மக்காச்சோள விளைபொருட்களை பதப்படுத்தும் சிறு நிறுவனங்களுக்கு நிதி உதவி - கலெக்டர் கிரண்குராலா தகவல்
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் மக்காச்சோள விளைபொருட்களை பதப்படுத்தும் சிறு நிறுவனங்களுக்கு நிதி உதவி அளிக்க இருப்பதாக கலெக்டர் கிரண்குராலா தெரிவித்துள்ளார். இது தொடர்பாக அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. முதல்-அமைச்சர் நாளை வருகை கள்ளக்குறிச்சியில் முன்னேற்பாடு பணிகள் - கலெக்டர் கிரண்குராலா, பிரபு எம்.எல்.ஏ. ஆய்வு
முதல்-அமைச்சர் நாளை வருகை கள்ளக்குறிச்சியில் முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் கிரண்குராலா மற்றும் பிரபு எம்.எல்.ஏ. ஆகியோர் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தனர்.
4. கள்ளக்குறிச்சியில், தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
கள்ளக்குறிச்சியில் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதியில் கலெக்டர் கிரண்குராலா பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
5. கிராமிய கலைஞர்கள் அரசின் நிதி உதவியை பெற விண்ணப்பிக்கலாம்; கலெக்டர் கிரண்குராலா தகவல்
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் கிராமிய கலைஞர்கள் அரசின் நிதி உதவியை பெற விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் கிரண்குராலா தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை