மாவட்ட செய்திகள்

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 5,291 பெண்களுக்கு அம்மா ஸ்கூட்டர் - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல் + "||" + In Thoothukudi district Mother scooter for 5,291 women so far Collector Sandeep Nanduri Information

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 5,291 பெண்களுக்கு அம்மா ஸ்கூட்டர் - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 5,291 பெண்களுக்கு அம்மா ஸ்கூட்டர் - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 5 ஆயிரத்து 291 பெண்களுக்கு அம்மா ஸ்கூட்டர் வழங்கப்பட்டு உள்ளது என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இது குறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறி இருப்பதாவது:–
தூத்துக்குடி, 

தமிழக அரசு சார்பில் பெண்களுக்கு பல்வேறு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கப்பட்டு வருகின்றன. அதன்படி உழைக்கும் பெண்களுக்கு மானிய விலையில் அம்மா ஸ்கூட்டர் வழங்கும் திட்டம் செயல்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் மகளிர் திட்டம் மூலம் 2017–2018–ம் ஆண்டில் 2 ஆயிரத்து 534 பெண்களுக்கு ரூ.6 கோடியே 33 லட்சம் மானிய விலையிலும், 2018–2019–ம் ஆண்டில் 2 ஆயிரத்து 489 உழைக்கும் பெண்களுக்கு ரூ.6 கோடியே 24 லட்சம் மானிய விலையிலும், 2019–2020–ம் ஆண்டில் இதுவரை 268 உழைக்கும் பெண்களுக்கு ரூ.67 லட்சம் மானிய விலையில் அம்மா இருசக்கர வாகனம் வழங்கப்பட்டு உள்ளது.

மொத்தம் இதுவரை 5 ஆயிரத்து 291 உழைக்கும் பெண்களுக்கு ரூ.13 கோடியே 24 லட்சம் மானிய விலையில் அம்மா இருசக்கர வாகனம் வழங்கப்பட்டு உள்ளது.

இந்த திட்டத்தின் கீழ் 20 மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு நிறுவனங்களின் சமூக பொறுப்பு நிதி மூலம் இலவசமாக ஸ்கூட்டர் வழங்கப்பட்டு உள்ளது. தொடர்ந்து உழைக்கும் பெண்களுக்கு ஸ்கூட்டர் வழங்கப்பட்டு வருகிறது.

இவ்வாறு அவர் கூறி உள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விவசாயிகள்-பொதுமக்களுக்கு 38 ஆயிரம் காய்கறி விதை தொகுப்பு வினியோகிக்க இலக்கு - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் விவசாயிகள் மற்றும் பொதுமக்களுக்கு 38 ஆயிரம் காய்கறி விதை தொகுப்பு வினியோகிக்க இலக்கு நிர்ணயிக்கப்பட்டு உள்ளதாக, கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறி இருப்பதாவது:-
2. முதல், 2-வது கட்ட உள்ளாட்சி தேர்தல் நடைபெறும் இடங்கள் எவை? கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி பேட்டி
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் முதல், 2-வது கட்ட உள்ளாட்சி தேர்தல் நடைபெறும் இடங்கள் விவரங்களை மாவட்ட கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்தார். இதுகுறித்து அவர் நேற்று காலை தூத்துக்குடி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-
3. நலவாரியத்தில் சேர நாட்டுப்புற கலைஞர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் நாட்டுப்புற கலைஞர்கள் நலவாரியத்தில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறிஇருப்பதாவது:-
4. விவசாயிகள் குறைதீர்க்கும் கூட்டம்: சடையநேரி கால்வாயை அகலப்படுத்த நடவடிக்கை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
சடையநேரி கால்வாயை அகலப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருவதாக விவசாயிகள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டத்தில் கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார்.
5. தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஊராட்சி செயலாளர் பணிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஊராட்சி செயலாளர் பணிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து மாவட்ட கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறிஇருப்பதாவது:–