மாவட்ட செய்திகள்

கரூர் ரெயில் நிலையத்தில் பயணிகளின் வசதிக்காக பேட்டரி கார் 28-ந்தேதி பயன்பாட்டுக்கு வருகிறது + "||" + The battery car is being used on the 28th for the convenience of passengers at Karur Railway Station

கரூர் ரெயில் நிலையத்தில் பயணிகளின் வசதிக்காக பேட்டரி கார் 28-ந்தேதி பயன்பாட்டுக்கு வருகிறது

கரூர் ரெயில் நிலையத்தில் பயணிகளின் வசதிக்காக பேட்டரி கார் 28-ந்தேதி பயன்பாட்டுக்கு வருகிறது
கரூர் ரெயில் நிலையத்தில் பயணிகளின் வசதிக்காக பேட்டரி கார் தயார் நிலையில் உள்ளது. வருகிற 28-ந்தேதி ரெயில்வே அதிகாரி ஆய்வின்போது அவை பயன்பாட்டுக்கு விருகிறது.
கரூர்,

கரூர் ரெயில் நிலையத்தின் செயல்பாடு உள்ளிட்டவை பற்றி வருகிற 28-ந்தேதி, தென்னக ரெயில்வே பொதுமேலாளர் ஜான் தாமஸ் வருகை தந்து ஆய்வு மேற்கொள்ள உள்ளார். இதையொட்டி ரெயில் நிலையத்தில் பாதுகாப்பு முன்எச்சரிக்கை நடவடிக்கையை கருத்தில் கொண்டு 28 கண்காணிப்பு கேமராக்கள் பொருத்தும் பணி தீவிரமாக மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. கண்காணிப்பு கேமராக்கள் பதிவுகளை கணினி திரையில் பார்வையிட ஏதுவாக கட்டுப்பாட்டு அறையும் அமைக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் கரூர் ரெயில் நிலையத்தில் உள்ள நடைமேடையில் முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகள், பெண்கள் உள்ளிட்ட பயணிகளின் வசதிக்காக நடைமேடையில் இயங்கும் வகையிலான பேட்டரி கார் தயார் நிலையில் உள்ளது.


பொழுதுபோக்கு பூங்கா

மேலும் ரெயில்வே குடியிருப்பு வளாகத்தில் சிறுவர்- சிறுமிகள் விளையாடும் விதமாக பூங்கா பணிகளும் தீவிரமாக மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. மேலும் கரூர் ரெயில் நிலைய தண்டவாளங்களில் கடந்த சில வாரங்களாகவே பராமரிப்பு பணிகள் தீவிரமாக மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன. இதில் தண்டவாளத்தில் ஜல்லிக்கற்களை கொட்டி புனரமைத்தல், கட்டிடத்தில் சேதமடைந்த பகுதியில் பூச்சு வேலையினை மேற்கொள்ளுதல், ரெயில் நிலையத்தின் முன்புற சாலையில் சீரமைப்பு பணி உள்ளிட்டவை மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன.

இந்த பணிகளை வருகிற 24-ந்தேதி சேலம் கோட்ட ரெயில்வே மேலாளர் சுப்பாராவ் ஆய்வு செய்ய இருக்கிறார். அதன் பிறகு 28-ந்தேதி தென்னக ரெயில்வே பொதுமேலாளர் ஆய்வு மேற்கொண்டு பேட்டரி கார் மற்றும் கண்காணிப்பு கேமரா உள்ளிட்டவற்றை பயன்பாட்டுக்கு கொண்டு வர இருப்பதாக ரெயில்வே வட்டாரத்தில் தெரிவித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கர்நாடகத்தில் பருவமழை தீவிரம் கே.ஆர்.எஸ்., கபினி அணைகளில் இருந்து தமிழகத்திற்கு வினாடிக்கு 90 ஆயிரம் கனஅடி நீர் திறப்பு
கனமழையால் நீர்வரத்து தொடர்ந்து அதிகரித்துள்ளதால் கே.ஆர்.எஸ்., கபினி அணைகளில் இருந்து தமிழகத்திற்கு வினாடிக்கு 90 ஆயிரம் கனஅடி நீர் திறந்துவிடப்பட்டுள்ளது. இதனால் காவிரி ஆற்றில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக கரையோர மக்களுக்கு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. குடிசை மாற்று வாரிய பணிகள் குறித்த ஆய்வுக்கூட்டம் ஓ.பன்னீர்செல்வம் தலைமையில் நடந்தது
குடிசை மாற்று வாரிய பணிகள் குறித்த ஆய்வுக்கூட்டம் ஓ.பன்னீர்செல்வம் தலைமையில் நடந்தது.
3. சின்னமுட்டத்தில் ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேருக்கு கொரோனா நோய் தடுப்பு பணிகள் தீவிரம்
சின்னமுட்டம் மீன்பிடி துறைமுகத்தில் சுமை தூக்கும் தொழிலாளிக்கு கொரோனா கண்டறிப்பட்ட நிலையில், ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேருக்கு தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இதனால் பேரூராட்சி நிர்வாகம், நோய் தடுப்பு பணியை தீவிரப்படுத்தி உள்ளது.
4. வந்தது, கல்லணை தண்ணீர்; விவசாய பணிகள் தீவிரம்
கல்லணையில் இருந்து தண்ணீர் திறக்கப்பட்டதையொட்டி தஞ்சை மாவட்டத்தில் விவசாயிகள், குறுவை சாகுபடி பணிகளில் தீவிரம் காட்டி வருகின்றனர்.
5. கொரோனா பரவலை தடுக்க நடவடிக்கை தலைமை செயலகத்தில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம்
கொரோனா பரவலை தடுக்கும் விதமாக தலைமைச்செயலகத்தில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரமாக நடந்து வருகிறது.