மாவட்ட செய்திகள்

நெல்லை மாவட்டத்தில் தனியார் ஆஸ்பத்திரிகளில் மருத்துவ சேவையை தடையின்றி வழங்க வேண்டும் - கலெக்டர் ஷில்பா அறிவுறுத்தல் + "||" + In Tirunelveli district In private hospitals Medical services should be provided uninterrupted Collector Shilpa Instruction

நெல்லை மாவட்டத்தில் தனியார் ஆஸ்பத்திரிகளில் மருத்துவ சேவையை தடையின்றி வழங்க வேண்டும் - கலெக்டர் ஷில்பா அறிவுறுத்தல்

நெல்லை மாவட்டத்தில் தனியார் ஆஸ்பத்திரிகளில் மருத்துவ சேவையை தடையின்றி வழங்க வேண்டும் - கலெக்டர் ஷில்பா அறிவுறுத்தல்
நெல்லை மாவட்டத்தில் தனியார் ஆஸ்பத்திரிகளில் மருத்துவ சேவைகளை தடையின்றி வழங்க வேண்டும் என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:–
நெல்லை, 

நாடு முழுவதும் கொரோனா வைரஸ் நோய் தொற்றை தடுக்க ஊரடங்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டு உள்ளது. இதையொட்டி நெல்லை மாவட்டத்தில் உள்ள மக்களுக்கு தேவையான அனைத்து அத்தியாவசிய பொருட்களும் உடனுக்குடன் கிடைத்திட போர்க்கால அடிப்படையில் நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது.

இதன் தொடர்ச்சியாக, பொதுமக்களுக்கு பாதிப்பு ஏற்படாத வகையில் நெல்லை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து தனியார் ஆஸ்பத்திரிகளும் அவசர மற்றும் தொடர் மருத்துவ சேவை அளிப்பதற்காக தொடர்ந்து இயங்க வேண்டும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.

மேலும் அனைத்து ஆஸ்பத்திரிகளிலும் மகப்பேறு மருத்துவம், டயாலிசிஸ், புற்றுநோய் மருத்துவ சிகிச்சை, அவசர சிகிச்சை போன்ற மருத்துவ சேவைகளை தடையின்றியும், பாதிப்பின்றியும் செயல்படுத்திட இதன்மூலம் அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புக்கு உட்பட்டவர்கள் என்று சந்தேகிக்கப்படும் நபர்களுக்கு உரிய பாதுகாப்பு வசதியுடன் ஆய்வு மேற்கொண்டு, அவர்களது முகவரி, தொலைபேசி எண், அவர்களுக்கு அளிக்கப்பட்ட மருத்துவ சிகிச்சை மற்றும் அவர்கள் சென்று வந்த பகுதிகள் விவரங்களை பதிவு செய்து அருகில் உள்ள அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பிவைக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டு உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டத்தில் விவசாய பணி சம்பந்தமாக அதிகாரிகளை தொடர்பு கொள்ளலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டமான நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் விவசாய பணி சம்பந்தமாக வேளாண்மை அதிகாரிகளின் தொலைபேசி எண்களில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று நெல்லை மாவட்ட கலெக்டர் கலெக்டர் ஷில்பா அறிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:–
2. நெல்லை மாநகராட்சியில் ஊரடங்கை மீறுவோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க 10 குழுக்கள் அமைப்பு - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
நெல்லை மாநகராட்சி பகுதியில் ஊரடங்கை மீறுவோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க தாசில்தார்கள் தலைமையில் 10 குழுக்கள் அமைக்கப்பட்டு உள்ளது என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. நெல்லை மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு பகுதிகளை கண்டறிய புதிய செயலி விரைவில் அறிமுகம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
நெல்லை மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை பொதுமக்கள் கண்டறியும் வகையில் புதிய செயலி விரைவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்தார். இதுகுறித்து அவர், நெல்லை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நேற்று நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
4. நெல்லை மாவட்டத்தில் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கை 4,500 குடும்பங்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டன - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
நெல்லை மாவட்டத்தில் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையாக 4,500 குடும்பங்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டன என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்தார். இது குறித்து அவர் நெல்லை மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நேற்று நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:
5. கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க நெல்லையில் ‘டிரோன்’ மூலம் கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணி - கலெக்டர் ஷில்பா தொடங்கி வைத்தார்
கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க நெல்லையில் ‘டிரோன்‘ மூலம் கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணியை கலெக்டர் ஷில்பா தொடங்கி வைத்தார்.