மாவட்ட செய்திகள்

ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டத்தில் விவசாய பணி சம்பந்தமாக அதிகாரிகளை தொடர்பு கொள்ளலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல் + "||" + Integrated in Tirunelveli district With regard to agricultural work Officers can be contacted Collector Shilpa Information

ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டத்தில் விவசாய பணி சம்பந்தமாக அதிகாரிகளை தொடர்பு கொள்ளலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்

ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டத்தில் விவசாய பணி சம்பந்தமாக அதிகாரிகளை தொடர்பு கொள்ளலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டமான நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் விவசாய பணி சம்பந்தமாக வேளாண்மை அதிகாரிகளின் தொலைபேசி எண்களில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று நெல்லை மாவட்ட கலெக்டர் கலெக்டர் ஷில்பா அறிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:–
நெல்லை, 

கொரானா வைரஸ் காரணமாக ஏற்பட்டுள்ள அசாதாரண சூழ்நிலையில், வேளாண்மைப்பணிகள், அத்தியாவசிய பணிகளாக கருதப்பட்டுள்ளது. இதை கருத்தில் கொண்டு, வேளாண்மைத்துறை பல்வேறு நடவடிக்கைகளை எடுத்து வருகிறது. 

ஒருங்கிணைந்த நெல்லை மாவட்டத்தில், அதாவது நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் விவசாய தொழிலாளர் மற்றும் கருவிகள் தங்கு தடையின்றி செல்வதற்கு வேளாண்மை துறை அதிகாரிகளால் உரிய ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

விவசாயிகள், தங்களுக்கு ஏதேனும் வேளாண்மை சம்மந்தப்பட்ட உதவி தேவைப்பட்டால், அருகிலுள்ள அரசு வேளாண் விரிவாக்க மையங்கள், வேளாண்மை உதவி அலுவலர், வேளாண்மை அலுவலர் அல்லது வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் போன்ற அதிகாரிகளை நேரிலோ அல்லது தொலைபேசி மூலமாகவோ தொடர்பு கொள்ளலாம்.

ஆலங்குளம் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் சிவகுருநாதன்– 9443540426, அம்பை வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் கற்பக ராஜ்குமார்– 9942982578, சேரன்மாதேவி வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் உமாமகேசுவரி– 9489477619, கடையம், கீழப்பாவூர் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் உதயகுமார்– 9442796071, கடையநல்லூர் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் சேதுராமலிங்கம்– 9894236933, களக்காடு வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் பரிமளம்– 9095056629, குருவிகுளம் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர்– வாணி 8300157815.

மானூர் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் சுபசெல்வி– 9442025935, மேலநீலிதநல்லூர் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர்– நயினார்முகமது 9445627853, நாங்குநேரி வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் ஜாஸ்மின் லதா– 9486271166, பாளையங்கோட்டை வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் முரளிராகினி– 8610003288, முக்கூடல் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் கிருஷ்ணகுமார்– 89034 89817, ராதாபுரம் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் சுஜாதாபாய்– 9486652706, சங்கரன்கோவில் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் பொன்ராஜ்– 9443791985, செங்கோட்டை, தென்காசி வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் கனகம்மாள்– 9994574571, வள்ளியூர் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் பாலசுப்பிரமணியன்– 9442999501, வாசுதேவநல்லூர் வட்டார வேளாண்மை உதவி இயக்குனர் சிவமுருகன்– 7812812750.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டு உள்ளது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விமானம், கப்பல் மூலம் நெல்லை மாவட்டத்துக்கு 3,640 பேர் வந்துள்ளனர் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
விமானம், கப்பல் மூலம் இதுவரை 3,640 பேர் நெல்லை மாவட்டத்துக்கு வந்துள்ளனர் என கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்தார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறி இருப்பதாவது:-
2. வேலைவாய்ப்பற்ற இளைஞர்கள் இணையதளத்தில் பதிவு செய்யலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
வேலைவாய்ப்பற்ற இளைஞர்கள் இணையதளத்தில் பதிவு செய்யலாம் என நெல்லை மாவட்ட கலெக்டர் ஷில்பா கூறினார்.
3. வெளி மாவட்டங்களில் இருந்து நெல்லைக்கு வந்தவர்களுக்கு 2-வது கட்டமாக வீடு வீடாக சென்று கொரோனா பரிசோதனை - கலெக்டர் ஷில்பா ஆய்வு செய்தார்
வெளி மாவட்டங்களில் இருந்து நெல்லைக்கு வந்தவர்களுக்கு 2-வது கட்டமாக வீடு வீடாக சென்று கொரோனா பரிசோதனை செய்வதை கலெக்டர் ஷில்பா ஆய்வு செய்தார்.
4. நெல்லை மாவட்டத்தில் பயிர் காப்பீடு செய்ய விவசாயிகளுக்கு கால அவகாசம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
நெல்லை மாவட்டத்தில் பயிர் காப்பீடு செய்ய விவசாயிகளுக்கு கால அவகாசம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்தார்.
5. நெல்லை மாநகராட்சியில் ஊரடங்கை மீறுவோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க 10 குழுக்கள் அமைப்பு - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
நெல்லை மாநகராட்சி பகுதியில் ஊரடங்கை மீறுவோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க தாசில்தார்கள் தலைமையில் 10 குழுக்கள் அமைக்கப்பட்டு உள்ளது என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-