மாவட்ட செய்திகள்

சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க ரேஷன் கடைக்கு குடையுடன் வந்த பெண்களை பாராட்டிய கலெக்டர் + "||" + Collector who appreciated the women who came to the ration shop with Umbrella to observe the social gap

சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க ரேஷன் கடைக்கு குடையுடன் வந்த பெண்களை பாராட்டிய கலெக்டர்

சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க ரேஷன் கடைக்கு குடையுடன் வந்த பெண்களை பாராட்டிய கலெக்டர்
சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க ரேஷன் கடைக்கு குடையுடன் பொருட்கள் வாங்க வந்த பெண்களை கலெக்டர் பாராட்டினார்.
திருப்பூர், 

திருப்பூர் மாநகரில் உள்ள ரேஷன் கடைகளில் சமூக இடைவெளியை கடைபிடித்து மக்கள் பொருட்களை வாங்குகிறார்களா? என்பதை அறிய கலெக்டர் விஜயகார்த்திகேயன் நேற்று காலை ரேஷன் கடைகளுக்கு சென்று திடீர் ஆய்வு மேற்கொண்டார். திருப்பூர் நுகர்வோர் கூட்டுறவு மொத்த விற்பனை பண்டக சாலை சங்கத்தின் கீழ் செயல்படும் எஸ்.வி.காலனி, வெங்கடேஷ் புரம், கருவம்பாளையம் ஆகிய பகுதிகளில் உள்ள ரேஷன் கடைகளுக்கு சென்று கலெக்டர் ஆய்வு செய்தார். பொதுமக்களுக்கு என்னென்ன பொருட்கள் வழங்கப்படுகிறது என்பது குறித்து கேட்டறிந்தார்.

அப்போது ரேஷன் கடைகளுக்கு வந்த பொதுமக்கள் குடை பிடித்து வரிசையில் நின்றனர். அத்தியாவசிய பொருட்கள் வாங்க செல்லும்போது கொரோனாவை விரட்ட சமூக இடைவெளி அவசியம் என்பதால் பொதுமக்கள் குடையுடன் சென்று வாங்க வேண்டும் என்று கலெக்டர் ஏற்கனவே அறிவித்திருந்தார். அவருடைய அறிவிப்பை பின்பற்றி பொதுமக்கள் குடையை பிடித்தபடி நின்றிருந் ததை பார்த்து கலெக்டர் அவர்களை பாராட்டினார்.

இது குறித்து கலெக்டர் கூறியதாவது-

ஊரடங்கு காலத்தில் பொது மக்களுக்கு அத்தியாவசிய பொருட்கள் தடையின்றி கிடைக்கும் வகையில் அனைத்துதுறை அதிகாரி களும் ஒருங்கிணைந்து செயல் பட்டு வருகிறார்கள். முதல்- அமைச்சரின் அறிவிப்பு படி ரேஷன் கடைகள் மூலமாக பொதுமக்களுக்கு உணவுப் பொருட்கள் வழங்கப்படுகிறது. திருப்பூர் மாவட்டத்தில் அரிசி வாங்கும் ரேஷன் கார்டுதாரர் களில் 7 லட்சத்து 12 ஆயிரத்து 194 ரேஷன்கார்டுதாரர்களுக்கு தலா ரூ.1,000 நிவாரண உதவித்தொகை மற்றும் உணவுப்பொருட்கள் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் வழங்கப்பட்டது. இந்த மாதத்துக்கான ரேஷன் பொருட்கள் 7 லட்சத்து 57 ஆயிரத்து 206 ரேஷன் கார்டு தாரர்களுக்கு வழங்கப்பட உள்ளது. கடந்த 4-ந் தேதி முதல் ரேஷன் பொருட்கள் வழங்கப்பட்டு வருகிறது.

கொரோனா கட்டுப்பாட்டு பகுதியில் பொதுமக்களுக்கு தேவையான ரேஷன் பொருட்கள் தொடர்ந்து வழங்கப்பட்டு வருகின்றன. பொதுமக்கள் நோய் தொற்றில் இருந்து பாதுகாக்கும் வகை யில் சமூக இடை வெளியை கடைபிடிக்கும் வகையில் குடையுடன் வெளியே வர வேண்டும். அனைவரும் முககவசம் அணிந்து வர வேண்டும். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

இந்த ஆய்வின்போது மாவட்ட வழங்கல் அதிகாரி முருகன், திருப்பூர் நுகர்வோர் கூட்டுறவு மொத்த விற்பனை பண்டக சாலை தலைவர் கருணாகரன் உள்ளிட்டவர்கள் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சமூக இடைவெளிக்காக பிரதமருக்கு அனுமதி மறுத்த ஓட்டல் நிர்வாகம்: நியூசிலாந்தில் சுவராஸ்ய சம்பவம்
நியூசிலாந்தில் சமூக இடைவெளிக்காக பிரதமருக்கு ஓட்டல் நிர்வாகம் அனுமதி மறுத்த சுவராஸ்ய சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.
2. சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்காத டீக்கடைகளுக்கு அபராதம்: மாநகராட்சி அதிகாரிகள் நடவடிக்கை
நெல்லை மாநகர பகுதியில் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்காத டீக்கடைகளுக்கு மாநகராட்சி அதிகாரிகள் அபராதம் விதித்தனர்.
3. சமூக இடைவெளிக்கு ஏற்பாடு செய்யாத கடைக்காரர்களுக்கு அபராதம் - பறக்கும் படையினர் அதிரடி
ஊட்டியில் சமூக இடைவெளிக்கு ஏற்பாடு செய்யாத கடைக்காரர்களுக்கு அபராதம் விதித்து, பறக்கும் படையினர் அதிரடி நடவடிக்கை எடுத்தனர்.
4. சமூக இடைவெளியை கடைப்பிடிக்கும் சுவீடன் ஓட்டல் - ஒரு மேஜையில் ஒருவருக்கு மட்டுமே உணவு
சுவீடன் நாட்டில் சமூக இடைவெளியை கடைப்பிடிக்கும் வகையில் அமைக்கப்பட்டுள்ள ஓட்டல் மக்களிடையே வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.
5. நிவாரண பொருட்கள் வழங்குவதில் முறைகேடு: ரேஷன் கடையை முற்றுகையிட்ட பொதுமக்கள்
நிவாரண பொருட்கள் வழங்குவதில் முறைகேடு நடப்பதாக கூறி ரேஷன் கடையை பொதுமக்கள் முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.