மாவட்ட செய்திகள்

நரிப்பள்ளி அணைக்கட்டில் ரூ.94 லட்சத்தில் குடிமராமத்து பணி + "||" + Rs.94 lakhs for rehabilitation work at Naripalli Dam

நரிப்பள்ளி அணைக்கட்டில் ரூ.94 லட்சத்தில் குடிமராமத்து பணி

நரிப்பள்ளி அணைக்கட்டில் ரூ.94 லட்சத்தில் குடிமராமத்து பணி
நரிப்பள்ளி அணைக்கட்டில் ரூ.94 லட்சம் மதிப்பில் குடிமராமத்து பணியை அமைச்சர் கே.பி.அன்பழகன் தொடங்கி வைத்தார்.
அரூர்,

அரூர் தாலுகா வெங்கடராமபுரம் கிராமத்தில் கல்லாற்றின் குறுக்கே உள்ள நரிப்பள்ளி அணைக்கட்டில் ரூ.94 லட்சம் மதிப்பில் குடிமராமத்து பணி மேற்கொள்ளப்பட உள்ளது. இந்த பணிக்கான பூமிபூஜை நடைபெற்றது. விழாவுக்கு கலெக்டர் மலர்விழி தலைமை தாங்கினார். எம்.எல்.ஏ.க்கள் சம்பத்குமார், கோவிந்தசாமி, உதவி கலெக்டர் பிரதாப் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். விழாவில் உயர்கல்வித்துறை அமைச்சர் கே.பி.அன்பழகன் கலந்து கொண்டு பூமிபூஜை செய்து குடிமராமத்து பணியை தொடங்கி வைத்தார்.


இந்த பணிகளை விரைவாக முடித்து விவசாயிகளின் பயன்பாட்டிற்கு கொண்டு வர வேண்டும் என்று சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளுக்கு அவர் அறிவுறுத்தினார். இந்த விழாவில் வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர் செந்தில்குமார், ஒன்றியக்குழு தலைவர் பொன்மலர் பசுபதி, பொதுப்பணித்துறை செயற்பொறியாளர் வள்ளுவன், உதவி செயற்பொறியாளர் சரவணக்குமார், தாசில்தார் செல்வக்குமார், மாவட்ட அரசு வக்கீல் பசுபதி, ஆயக்கட்டு தலைவர் முருகன், ஊராட்சி தலைவர் மல்லிகா அய்யப்பன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

இதைத்தொடர்ந்து கடகத்தூர் அரசு தொழிற் பயிற்சி நிலையத்தில் பயிற்சி பெறும் மாணவர்களுக்கு ரூ.3 கோடியே 20 லட்சம் மதிப்பீட்டில் உணவு வசதியுடன் கூடிய தங்கும் விடுதி கட்டிட கட்டுமான பணியை அமைச்சர் கே.பி.அன்பழகன் பூமிபூஜை செய்து தொடங்கி வைத்தார். இந்த கட்டிட பணியை ஒரு ஆண்டிற்குள் முடித்து மாணவ-மாணவிகளின் பயன்பாட்டிற்கு கொண்டு வர சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளுக்கு அமைச்சர் அறிவுறுத்தினார்.

இந்த நிகழ்ச்சியில் கலெக்டர் மலர்விழி, மாவட்ட பால் வளத்தலைவர் டி.ஆர்.அன்பழகன், தர்மபுரி ஒன்றியக்குழு தலைவர் நீலாபுரம் செல்வம், அரசு தொழிற்பயிற்சி நிலைய முதல்வர் ரவி, மத்திய கூட்டுறவு வங்கி இயக்குனர் சிவப்பிரகாசம், கூட்டுறவு சங்க தலைவர்கள் மதிவாணன், வாசுகி சிற்றரசு, தர்மபுரி தாசில்தார் ரேவதி, முன்னாள் மாவட்ட கவுன்சிலர் ஜெயசீலன் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குடிமராமத்து பணியில் மரக்கன்று நடுவதை கட்டாயமாக்க வேண்டும் - மதுரை ஐகோர்ட்டு உத்தரவு
“குடிமராமத்து பணியில் மரக்கன்று நடுவதை கட்டாயமாக்க வேண்டும்” என்று மதுரை ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.
2. பள்ளிபுதுப்பட்டு ஏரியில் ரூ.30 லட்சத்தில் குடிமராமத்து பணி சக்கரபாணி எம்.எல்.ஏ. தொடங்கி வைத்தார்
விழுப்புரம் மாவட்டம் கண்டமங்கலம் ஒன்றியம் பள்ளிபுதுப்பட்டு ஏரியில் ரூ.30 லட்சத்தில் குடிமராமத்து பணியை சக்கரபாணி எம்.எல்.ஏ. தொடங்கி வைத்தார்.
3. ரூ.40 லட்சம் செலவில் குடிமராமத்து பணி; எம்.எல்.ஏ. தொடங்கி வைத்தார்
காட்டுமன்னார்கோவில் சட்டமன்ற தொகுதியில் ரூ.40 லட்சம் செலவில் குடிமராமத்து பணியை முருகுமாறன் எம்.எல்.ஏ. தொடங்கி வைத்தார்.
4. தடை அமலில் இருக்கும் போது குடிமராமத்து பணியில் சவடு மண் எடுக்கலாம் என அறிவித்தது ஏன்? மதுரை ஐகோர்ட்டு கேள்வி
குடிமராமத்து பணியில் சவடு மண் எடுக்கலாம் என அறிவித்தது ஏன்? என்று மதுரை ஐகோர்ட்டு கேள்வி எழுப்பியுள்ளது.
5. சாலைக்கிராமம் பெரியகண்மாய் குடிமராமத்து பணி அமைச்சர் பாஸ்கரன் தொடங்கி வைத்தார்
இளையான்குடி அருகே சாலைக்கிராமத்தில் உள்ள பெரிய கண்மாயில் குடிமராமத்து பணியை அமைச்சர் பாஸ்கரன் தொடங்கி வைத்தார்.