மாவட்ட செய்திகள்

பாப்பாரப்பட்டி அருகே டிராக்டர் சக்கரத்தில் சிக்கி மாணவி பலி + "||" + Student dead at tractor wheel at Near Papparapatti

பாப்பாரப்பட்டி அருகே டிராக்டர் சக்கரத்தில் சிக்கி மாணவி பலி

பாப்பாரப்பட்டி அருகே டிராக்டர் சக்கரத்தில் சிக்கி மாணவி பலி
பாப்பாரப்பட்டி அருகே டிராக்டர் சக்கரத்தில் சிக்கி பள்ளி மாணவி பலியானாள்.
பாப்பாரப்பட்டி,

தர்மபுரி மாவட்டம் பாப்பாரப்பட்டி அருகே உள்ள பனைக்குளம் பகுதியை சேர்ந்தவர் முருகன். இவருடைய மகள் திவ்யா (வயது 15). இவள் பாப்பாரப்பட்டி அரசு பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் 9-ம் வகுப்பு படித்து வந்தாள். ஊரடங்கு காரணமாக தற்போது பள்ளிக்கு விடுமுறை விடப்பட்டதால் மாணவி செங்கல்சூளைக்கு வேலைக்கு சென்று வந்தாள்.


இந்தநிலையில் நேற்று நளப்பநாயக்கனஅள்ளி கிராமத்தில் உள்ள ஒரு சூளையில் இருந்து மாணவி உள்ளிட்ட தொழிலாளர்கள் டிராக்டரில் செங்கற்கள் ஏற்றிக்கொண்டு அதியமான்கோட்டைக்கு புறப்பட்டனர். செங்கற்கள் மீது மாணவி உள்ளிட்ட தொழிலாளர்கள் அமர்ந்து சென்றனர். எர்ரப்பட்டி அருகில் சென்றபோது மாணவி கையில் வைத்திருந்த துண்டு காற்றில் பறந்து கீழே விழுந்தது.

இதனால் திவ்யா, டிரைவரிடம் டிராக்டரை நிறுத்த சொல்லி விட்டு கீழே இறங்க முயன்றாள். அதற்குள் டிரைவர் டிராக்டரை எடுத்து விட்டார். இதில் நிலைதடுமாறி மாணவி கீழே விழுந்தபோது டிராக்டர் டைலரின் பின்பக்க சக்கரத்தில் சிக்கி மாணவி திவ்யா சம்பவ இடத்திலேயே பலியானாள். இந்த விபத்து குறித்து தகவல் அறிந்த பாப்பாரப்பட்டி போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று மாணவியின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக தர்மபுரி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

இதுகுறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பவானி ஆற்றில் மூழ்கி அண்ணன்-தம்பி பலி; அந்தியூர் அருகே பரிதாபம்
அந்தியூர் அருகே தந்தை கண் முன்னே நீச்சல் பழகியபோது பவானி ஆற்றில் மூழ்கி அண்ணன், தம்பி பலியானார்கள். இதுபற்றி போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
2. கிரானைட் கல் விழுந்து ஆபரேட்டர் பலி: உரிமையாளர் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
கர்நாடக மாநிலம் மாண்டியா மாவட்டம் அனுசோனபுரா பகுதியை சேர்ந்தவர் அனுமையா (வயது 46). இவர் சூளகிரி அடுத்த பிள்ளை கொத்தூர் பகுதியில் உள்ள மிராக்கிள் ஸ்டோன்ஸ் பிரைவேட் லிமிடெட் என்ற தனியார் நிறுவனத்தில் கிரேன் ஆபரேட்டராக பணியாற்றி வந்தார்.
3. சாத்தூர் அருகே நடந்த பட்டாசு ஆலை வெடிவிபத்தில் மேலும் ஒருவர் உயிரிழப்பு பலி எண்ணிக்கை 9-ஆனது
சாத்தூர் அருகே நடந்த பட்டாசு ஆலை வெடிவிபத்தில் மேலும் ஒருவர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார். இதனால் இந்த சம்பவத்தில் பலியானோர் எண்ணிக்கை 9-ஆக உயர்ந்தது.