மாவட்ட செய்திகள்

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில், 3 நாட்களில் 2 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தகவல் + "||" + Government Hospital, Tirupattur Coronation test for 2 thousand people in 3 days - Minister KC Veeramani Information

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில், 3 நாட்களில் 2 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தகவல்

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில், 3 நாட்களில் 2 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தகவல்
திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில் 3 நாட்களில் 2 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா தொற்று பரிசோதனை செய்யப்பட்டுள்ளதாக அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தெரிவித்துள்ளார். வாணியம்பாடி பகுதியில் நடந்த பல்வேறு நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற பின் அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
வாணியம்பாடி,

உலகை அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா தொற்று பரவலை தடுக்கவும், அதில் இருந்து மக்களை காப்பாற்றவும் தமிழக அரசு பல்வேறு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருவதால், சமீப காலமாக கொரோனா தொற்று தாக்கம் குறைவாக இருந்தது. தற்போது சென்னை கோயம்பேடு பகுதியில் தொடங்கி அனைத்துப் பகுதிகளிலும் பரவி உள்ளது.

ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று பரவாமல் இருக்க முதல்-அமைச்சரின் அனைத்து அறிவுரைகளை ஏற்று 3 கலெக்டர்களும் சிறப்பாகப் பணியாற்றி வருகின்றனர். ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்டத்தைப் பொருத்தவரை மக்கள் அரசுக்கு ஒத்துழைக்க வேண்டும். அரசு கூறும் அறிவுரைகளை ஏற்று பின்பற்றினால் கூடிய விரைவில் கொரோனா இல்லாத மாவட்டமாக மாறும்.

ரத்தப் பரிசோதனை செய்வது தமிழகம் முழுவதும் 70 இடங்களுக்கு மேலாக முதல்-அமைச்சர் உருவாக்கி உள்ளார். தற்போது திருப்பத்தூரில் ரத்தப் பரிசோதனை மையம் தொடங்கி 3 நாட்களில் 2 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோருக்கு ரத்தப் பரிசோதனை செய்யப்பட்டுள்ளது. அதில் 9 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

ரத்தப் பரிசோதனை செய்யவில்லை என்றால் 70 இடங்களில் ரத்தப்பரிசோதனை மையங்களை முதல்-அமைச்சர் எப்படி உருவாக்கி இருக்க முடியும். ஏதேனும் எதிர்மறை கருத்துகளை சொல்ல வேண்டும் என்கிற நோக்கத்தில் எதிர்க்கட்சியினர் முதல்-அமைச்சர் மீது குற்றம், குறைகளை சொல்கிறார்கள். அரசு உத்தரவின்படி மாவட்ட கலெக்டர்கள், மக்களை காப்பாற்ற கவனமுடன் செயல்படுகிறார்கள். கொரோனா தொற்றை மாவட்டத்தில் இருந்து அகற்ற அனைத்து முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வருகிறோம்.

எந்தெந்த மாவட்டங்களில் என்ன கட்டுப்பாடுகள் விதிக்க வேண்டுமோ விதித்து கொள்ளலாம். கடைகள் திறப்பது, மார்க்கெட்டுகளை மாற்றியமைப்பது, போக்குவரத்து மாற்றி அமைப்பது, சூழ்நிலைக்கேற்ப மாற்றி அமைத்துக் கொண்டு கொரோனா தொற்று தாக்கத்தில் இருந்து மக்களை காப்பாற்ற ஒருங்கிணைத்த வேலூர் மாவட்ட கலெக்டர்களிடம் பொறுப்புகள் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.

இவ்வாறு அமைச்சர் கூறினார்.

அப்போது தொழிலாளர் நலத்துத்துறை அமைச்சர் நிலோபர்கபில், கலெக்டர் சிவன்அருள், போலீஸ் சூப்பிரண்டு விஜயகுமார், முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் கோவி.சம்பத்குமார், உள்பட பலர் உடனிந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திராவிட இயக்கத்தில் துரைமுருகனுக்கு பொதுச்செயலாளர் பதவி கிடைத்திருப்பதை பாராட்டுகிறேன் - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி பேட்டி
திராவிட இயக்கத்தில் துரைமுருகனுக்கு பொதுச் செயலாளர் பதவி கிடைத்திருப்பதைப் பாராட்டுகிறேன், என காட்பாடியில் அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி கூறினார்.
2. மாவட்டம் விட்டு மாவட்டம் செல்பவர்களுக்கு உடனடியாக இ-பாஸ்கள் வழங்க கலெக்டர்களுக்கு அரசு உத்தரவு - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தகவல்
மாவட்டம் விட்டு மாவட்டம் செல்பவர்களுக்கு இ-பாஸ்களை உடனடியாக வழங்க மாவட்ட கலெக்டர்களுக்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது என அமைச்சர் கே.சி. வீரமணி தெரிவித்தார்.
3. கொரோனா தொற்று தாக்கம் அதிகரித்தால், வேலூர் மாவட்டத்தில் அடுத்த மாதம் வரை ஊரடங்கை அமல்படுத்த வாய்ப்புள்ளது - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தகவல்
கொரோனா தொற்று தாக்கம் அதிகரித்தால், வேலூர் மாவட்டத்தில் அடுத்த மாதம் (ஆகஸ்டு) வரை ஊரடங்கை அமல் படுத்த வாய்ப்புள்ளதாக அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி தெரிவித்துள்ளார். குடியாத்தம் வந்த அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி நிருபர்களிடம் பேசினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-
4. ராணிப்பேட்டையில், தூய்மை பணியாளர்களுக்கு நிவாரண பொருட்கள் - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி வழங்கினார்
ராணிப்பேட்டையில் தூய்மை பணியாளர்களுக்கு நிவாரண பொருட்களை அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி வழங்கினார்.
5. திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில் படிப்படியாக ஊரடங்கில் தளர்வு கடைகள் திறப்பு, போக்குவரத்துக்கு விரைவில் அனுமதி - அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி பேட்டி
திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில் நிலைமைக்கு ஏற்றார்போல ஊரடங்கில் படிப்படியாக தளர்வு செய்யப்படும் எனவும் கடைகள் திறக்கப்பட்டு பஸ் போக்குவரத்தும் விரைவில் தொடங்கப்படும் எனவும் அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி கூறினார்.