மாவட்ட செய்திகள்

வெளிநாட்டில் இருந்து சென்னைக்குசிறப்பு விமானத்தில் வந்த 22 பேருக்கு கொரோனா + "||" + From abroad to Chennai Corona for 22 people aboard the special plane

வெளிநாட்டில் இருந்து சென்னைக்குசிறப்பு விமானத்தில் வந்த 22 பேருக்கு கொரோனா

வெளிநாட்டில் இருந்து சென்னைக்குசிறப்பு விமானத்தில் வந்த 22 பேருக்கு கொரோனா
வெளிநாட்டில் இருந்து சென்னைக்கு சிறப்பு விமானத்தில் வந்த மேலும் 22 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
ஆலந்தூர், -

கொரோனா வைரஸ் ஊரடங்கு உத்தரவினால் பல்வேறு நாடுகளில் சிக்கித்தவித்த 16 ஆயிரத்து 342 பேர் சிறப்பு விமானத்தில் சென்னை அழைத்து வரப்பட்டனர். மருத்துவ பரிசோதனைக்கு பிறகு அனைவரும் முகாம்களில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர். இவர்களில் ஏற்கனவே 328 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு சிகிச்சை அளிக்கப்படுகிறது. இதில் 138 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பினர்.

இந்த நிலையில் முகாமில் தங்கி இருந்தவர்களில் பக்ரைனில் இருந்து வந்த 12 பேர், கத்தாரில் இருந்து வந்த 4 பேர், சிங்கப்பூரில் இருந்து வந்த 3 பேர், சவுதி அரேபியாவில் இருந்து வந்த 2 பேர், மாலத்தீவில் இருந்து வந்த ஒருவர் என மேலும் 22 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.

சென்னை மீனம்பாக்கம் உள்நாட்டு முனையத்துக்கு பல்வேறு நகரங்களில் இருந்துவந்த 51 ஆயிரத்து 221 பேர் தங்கள் வீடுகளில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர். இவர்களில் மேலும் 17 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு உள்ளதால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 116 ஆக உயர்ந்தது.

சென்னையின் முக்கிய பகுதியாக விளங்கும் போரூர் ரவுண்டானா பகுதியில் ஊரடங்கு நேரத்தில் அதிகளவில் வாகனங்கள் செல்வதால் அதனை கண்காணிக்கும் பணியில் போரூர் போலீசார் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். போரூர் போலீஸ் நிலையத்தில் பணியாற்றும் 2 சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களுக்கு ஏற்கனவே கொரோனா தொற்று உறுதியானது.

இந்தநிலையில் நேற்று போரூர் போலீஸ் உதவி கமிஷனரின் டிரைவருக்கும் கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது. அங்குள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அவர் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். ஒரே போலீஸ் நிலையத்தில் அடுத்தடுத்து 3 போலீஸ்காரர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது போலீசார் மத்தியில் பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நீலகிரி மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 40 பேருக்கு கொரோனா; பாதிப்பு 222 ஆக உயர்வு
நீலகிரி மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 40 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது. இதனால் பாதிப்பு 222 ஆக உயர்ந்து உள்ளது.
2. உடுமலையில் தீயணைப்பு படை வீரருக்கு கொரோனா
உடுமலை தீயணைப்பு படை வீரருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டதால் குடியிருப்பு பகுதி அடைக்கப்பட்டு தனிமைப்படுத்தப்பட்டது. அவர் சிகிச்சைக்காக திருப்பூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார்.
3. ஒரே நாளில் போலீசார் உள்பட 117 பேருக்கு கொரோனா; 2 போலீஸ் நிலையங்கள் மூடல்
கோவை மாவட்டத்தில் புதிய உச்சமாக நேற்று ஒரே நாளில் போலீசார் உள்பட 117 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது. துடியலூர், சூலூர் ஆகிய 2 போலீஸ் நிலையங்கள் மூடப்பட்டன.
4. நாகை மாவட்டத்தில் ராணுவ வீரர், டாக்டர் உள்பட 6 பேருக்கு கொரோனா
நாகை மாவட்டத்தில் நேற்றுமுன்தினம் 353 பேர் பாதிக்கப்பட்டு இருந்தனர். இந்தநிலையில் வெளி மாவட்டத்தை சேர்ந்த 12 பேர் நாகை மாவட்டத்தில் இருந்து நீக்கம் செய்யப்பட்டதால் பாதிப்பு எண்ணிக்கை 341 ஆக குறைக்கப்பட்டது.
5. கொரோனா பாதித்த கர்ப்பிணியை மருத்துவமனைக்கு அழைத்து செல்ல ஆம்புலன்ஸ் வராததால் தவிப்பு
உத்தமபாளையம் அருகே உள்ள ராயப்பன்பட்டியை சேர்ந்த 20 வயது நிறைமாத கர்ப்பிணிக்கு பரிசோதனை செய்ததில் கொரோனா தொற்று இருப்பது நேற்று காலை 9 மணிக்கு உறுதி செய்யப்பட்டது.