மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனா ஊரடங்கின் 100-வது நாளை துக்க நாளாக அனுசரித்த பொதுமக்கள்; இயல்பு வாழ்க்கை எப்போது திரும்பும் என்று எதிர்பார்ப்பு + "||" + The public observed the 100th day of the Corona Curfew as a mourning day; The expectation of when life will return to normal

கொரோனா ஊரடங்கின் 100-வது நாளை துக்க நாளாக அனுசரித்த பொதுமக்கள்; இயல்பு வாழ்க்கை எப்போது திரும்பும் என்று எதிர்பார்ப்பு

கொரோனா ஊரடங்கின் 100-வது நாளை துக்க நாளாக அனுசரித்த பொதுமக்கள்; இயல்பு வாழ்க்கை எப்போது திரும்பும் என்று எதிர்பார்ப்பு
கொரோனா பரவலை தடுக்கும் வகையில் பிறப்பிக்கப்பட்ட ஊரடங்கின் 100-வது நாளை பொதுமக்கள் துக்க நாளாக அனுசரித்தனர். இயல்பு வாழ்க்கை எப்போது திரும்பும் என்று எதிர்நோக்கி காத்திருக்கிறார்கள்.
சென்னை,

தமிழகத்தில் கொரோனா பரவலை தடுக்கும் வகையில் பிறப்பிக்கப்பட்ட ஊரடங்கு உத்தரவு நேற்று 100-வது நாளை அடைந்தது. ஊரடங்கு காரணமாக பொதுமக்கள் பலரும் வீட்டு சிறையில் அகப்பட்டு கிடக்கிறார்கள். இயல்பு வாழ்க்கையை தொடர முடியாமல் 4 சுவற்றின் உள்ளேயே வலி மிகுந்த நாட்களை நகர்த்துகிறார்கள். அத்தியாவசிய பொருட்களை வாங்குவதற்காக மட்டுமே சிலர் அவ்வப்போது வெளியே வருகிறார்கள்.


இதனால் சென்னையில் உள்ள பிரதான சாலைகள் வாகனங்கள் இன்றி அமைதி பூங்காவாக காட்சியளிக்கிறது. அரசு அனுமதித்துள்ள நேரத்தில் மட்டுமே கடைகள் திறந்து வைத்திருப்பதால், அந்த சமயத்தில் மட்டுமே மளிகை பொருட்கள், காய்கறிகள் வாங்குவதற்காக பொதுமக்களின் நடமாட்டம் இருக்கிறது. பிற்பலுக்கு பின்னர் பாலைவனம் போல வெறிச்சோடி கிடக்கிறது.

வலியையும், வேதனையையும், பயத்தையும் போதித்த கொரோனாவால் பிறப்பிக்கப்பட்ட ஊரடங்கு, சதம் அடித்ததை பெரம்பூரில் உள்ள ஒரு குடும்பத்தினர் 100 என்று எழுதிய எண்களை வீட்டில் இருந்தபடியே காண்பித்தனர். இதேபோன்று வாழ்வாதாரத்தை இழந்த பலரும் ஊரடங்கின் 100-வது நாளை துக்க நாளாக அனுசரித்தனர். இதுவரை தாங்கள் பட்ட கஷ்டத்தை வேதனையோடு சொல்ல முடியாமல் கண்ணீர் வடித்தனர்.

ஊரடங்கின் காரணமாக வாழ்நாளில் இதுபோன்ற ஒரு கொடூரமான நாட்களை பெரும்பாலானவர்கள் சந்தித்ததே இல்லை. கொரோனா என்ற கண்ணுக்கு தெரியாத கொடூர அரக்கன் தமிழகத்தில் இருந்து துளியும் இன்றி ஓயும் வரை மகிழ்ச்சி ஒருபோதும் ததும்பாது. அந்த நாட்களை எதிர்நோக்கி பொதுமக்கள் ஆவலுடன் காத்து இருக்கிறார்கள். இன்னும் எத்தனை நாட்கள் அதற்காக காத்திருக்கவேண்டியது உள்ளது என்பது புரியாத புதிராக இருக்கிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா ஊரடங்கு காரணமாக பணியில் சேர முடியாத ஊழியர்களுக்காக விதிகளில் தளர்வு: மத்திய அரசு அறிவிப்பு
விடுமுறையில் சென்று, கொரோனா ஊரடங்கு காரணமாக குறிப்பிட்ட நாளில் மீண்டும் பணியில் சேர முடியாத மத்திய அரசு ஊழியர்களுக்காக விதிமுறைகளில் தளர்வு அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. கொரோனா ஊரடங்கில் தெலுங்கு நடிகர் நிதின் திருமணம்
கொரோனா ஊரடங்கில் தெலுங்கு நடிகர் நிதின் திருமணம் நடைபெற்றது.
3. கொரோனா ஊரடங்கால் நிதி நெருக்கடி: அரசு ஊழியர்களுக்கு மதிப்பூதியம் ரத்து - அரசாணை வெளியீடு
கொரோனா ஊரடங்கால் நிதி நெருக்கடி ஏற்பட்டுள்ள காரணத்தால், அரசு ஊழியர்களுக்கு மதிப்பூதியம் ரத்து செய்யப்படுவதாக அரசாணை வெளியிடப்பட்டுள்ளது.
4. கொரோனா ஊரடங்கால் சொந்த ஊர் திரும்பிய தொழிலாளர்கள் புதிய பாதிப்புகளால் அவதி-கருத்துக்கணிப்பில் அம்பலம்
கொரோனா ஊரடங்கால் சொந்த ஊர் திரும்பிய இடம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்கள் புதிய பாதிப்புகளால் அவதியுறுவது ஒரு கருத்துக்கணிப்பில் அம்பலமாகி உள்ளது.
5. கொரோனா ஊரடங்கு காலத்திலும் மத்திய அரசின் திட்டத்தில் வீடு கட்டும் பணி தீவிரம்
கொரோனா ஊரடங்கு காலத்திலும் நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் மத்திய அரசின் திட்டத்தில் வீடு கட்டும் பணி தீவிரமாக நடந்து வருகிறது.