மாவட்ட செய்திகள்

திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றுக்கு 300 பேர் பாதிப்பு + "||" + 300 affected by corona infection in Tiruvallur district

திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றுக்கு 300 பேர் பாதிப்பு

திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றுக்கு 300 பேர் பாதிப்பு
திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் கொரோனா தொற்றுக்கு 300 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர்.
திருவள்ளூர், 

திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் நேற்று மட்டும் ஒரே நாளில் 300 பேர் கொரோனாவுக்கு பாதிக்கப்பட்டனர். மாவட்ட முழுவதும் இதுவரை பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 28 ஆயிரத்து 325 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. இவர்களில் 25 ஆயிரத்து 762 பேர் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பினர். நேற்று 6 பேர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தனர். இதனால் திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் உயிரிழந்தவர்கள் எண்ணிக்கை 476 ஆக உயர்ந்தது. 2 ஆயிரத்து 87 பேர் தொடர்ந்து ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

வண்டலூர்

செங்கல்பட்டு மாவட்டம் மறைமலைநகர் நகராட்சி பகுதியில் உள்ள பனகாட்டுப்பாக்கம் பகுதியை சேர்ந்த 59 வயதுடைய ஒருவர், பெரியார் தெருவில் வசிக்கும் 57 வயது ஆண், ஊரப்பாக்கம் பிள்ளையார் கோவில் தெருவை சேர்ந்த 21 வயது இளைஞர், நந்திவரம் கோவிந்தராஜபுரம் பகுதியில் வசிக்கும் 62 வயது முதியவர், குமிழி மாரியம்மன் கோவில் தெருவில் வசிக்கும் 21 வயது வாலிபர் ஆகியோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றால் நேற்று மட்டும் 299 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர். மாவட்டம் முழுவதும் இதுவரை பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 30 ஆயிரத்து 366 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. இவர்களில் 27 ஆயிரத்து 898 பேர் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பினர். நேற்று 6 பேர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தனர். இதனால் செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் உயிரிழந்தவர்கள் எண்ணிக்கை 481 ஆக உயர்ந்தது. ஆயிரத்து 987 பேர் தொடர்ந்து ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

படப்பை

காஞ்சீபுரம் மாவட்டம் படப்பை ஊராட்சி பகுதியை சேர்ந்த 20 வயது பெண், 75 வயது மூதாட்டி, ஆதனூர் பகுதியை சேர்ந்த 63 வயது மூதாட்டி, வஞ்சுவாஞ்சேரி பகுதியை சேர்ந்த 27 வயது வாலிபர் ஆகியோரையும் சேர்த்து, மாவட்டம் முழுவதும் நேற்று ஒரே நாளில் 189 பேர் பாதிப்புக்குள்ளானார்கள். இதுவரை பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 19 ஆயிரத்து 425 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. இவர்களில் 17 ஆயிரத்து 863 பேர் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பினர். நேற்று 2 பேர் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்த நிலையில், மாவட்டத்தில் பலியானோரின் எண்ணிக்கை 289 ஆக உயர்ந்தது. ஆயிரத்து 273 பேர் தொடர்ந்து ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா, பொருளாதார மீட்பில் இந்தியா-மாலத்தீவுகள் இணைந்து செயல்படும்-பிரதமர் மோடி சொல்கிறார்
கொரோனா, பொருளாதார மீட்பில் இந்தியா-மாலத்தீவுகள் இணைந்து செயல்படும் என்று பிரதமர் மோடி தெரிவித்துள்ளார்.
2. கண்ணாடி அணிந்தால் கொரோனாவில் இருந்து பாதுகாப்பு-விஞ்ஞானிகள் கண்டுபிடிப்பு
மூக்கு கண்ணாடி அணிந்தால், கொரோனாவில் இருந்து பாதுகாப்பு கிடைக்கக்கூடும் என்று விஞ்ஞானிகள் கண்டுபிடித்துள்ளனர்.
3. ஊரடங்கை அறிவிப்பதற்கு முன்பாக ‘மாநிலங்களை மத்திய அரசு ஒருங்கிணைத்து இருக்க வேண்டும்’-காங்கிரஸ் ஆவேசம்
ஊரடங்கை அறிவிப்பதற்கு முன் மாநிலங்களை மத்திய அரசு ஒருங்கிணைத்து இருக்க வேண்டும் என்று மாநிலங்களவையில் நடந்த விவாதத்தில் காங்கிரஸ் ஆவேசமாக கூறியது.
4. அசாமில் மேலும் 2,394- பேருக்கு கொரோனா தொற்று
அசாமில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 2,394-பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்காரிக்கு கொரோனா தொற்று
மத்திய நிதி அமைச்சர் நிதின் கட்காரிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.