மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில், கல்லூரி மாணவர்களுக்கு கஞ்சா விற்ற 3 வாலிபர்கள் கைது - ரூ.50 லட்சம் கஞ்சா, கார் பறிமுதல் + "||" + In Bangalore, For college students 3 youths arrested for selling cannabis Rs 50 lakh cannabis, car confiscated

பெங்களூருவில், கல்லூரி மாணவர்களுக்கு கஞ்சா விற்ற 3 வாலிபர்கள் கைது - ரூ.50 லட்சம் கஞ்சா, கார் பறிமுதல்

பெங்களூருவில், கல்லூரி மாணவர்களுக்கு கஞ்சா விற்ற 3 வாலிபர்கள் கைது - ரூ.50 லட்சம் கஞ்சா, கார் பறிமுதல்
பெங்களூருவில் கல்லூரிமாணவர்களுக்கு கஞ்சா விற்று வந்த 3 வாலிபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களிடம் இருந்து ரூ.50 லட்சம் மதிப்பிலான கஞ்சா, கார் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது.
பெங்களூரு,

பெங்களூரு காடுகோடி போலீஸ் எல்லைக்கு உட்பட்ட தொட்டபனஹள்ளி பகுதியில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் கஞ்சா பதுக்கி வைத்து விற்பனை செய்யப்படுவது பற்றி மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது.


அப்போது அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் 13-வது மாடியில் போலீசார் சோதனை நடத்திய போது கஞ்சா மூட்டைகள் குவித்து வைக்கப்பட்டு இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதையடுத்து, அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசித்து வந்த 3 பேரை கைது செய்து போலீசார் விசாரித்தனர். விசாரணையில், அவர்கள் காடுகோடி அருகே பெலத்தூர் காலனியை சேர்ந்த அஜாம் பாஷா என்ற அஸ்லாம் பாஷா (வயது 25), மஸ்தான் வாலி (25), பெங்களூரு புறநகர் மாவட்டம் ஒசக்கோட்டையை சேர்ந்த முகமது அப்பாஸ் (27) என்று தெரிந்தது.

இவர்கள் 3 பேரும் மினிலாரி மூலமாக ஆந்திர மாநிலம் விசாகபட்டினத்திற்கு சென்று, அங்கு கஞ்சா விற்கும் கும்பலிடம் இருந்து மொத்தமாக கஞ்சாவை வாங்கி வந்துள்ளனர். அவற்றை அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் பதுக்கி வைத்து விற்பனை செய்து வந்தது தெரியவந்தது. குறிப்பாக பெங்களூரு, பெங்களூரு புறநகர் மாவட்டம், ராமநகரில் கஞ்சா விற்பனையில் ஈடுபடும் வியாபாரிகளுக்கு விற்று வந்துள்ளனர். இதுதவிர பெங்களூருவில் கல்லூரி மாணவர்கள், கம்ப்யூட்டர் என்ஜினீயர்களுக்கு 3 பேரும் கஞ்சா விற்று பணம் சம்பாதித்து வந்ததும் விசாரணையில் தெரியவந்தது.

கைதான 3 பேரிடம் இருந்து 90 கிலோ கஞ்சா, ஒரு கார், செல்போன்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. அவற்றின் மொத்த மதிப்பு ரூ.50 லட்சம் ஆகும். கைதான 3 பேர் மீதும் காடுகோடி போலீஸ் நிலையத்தில் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. மத்திய குற்றப்பிரிவு இணை போலீஸ் கமிஷனர் சந்தீப் பட்டீல் உத்தரவின் பேரில் போலீசார் இந்த சோதனை நடத்தி 3 பேரையும் கைது செய்திருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூருவில், வாடகை பிரச்சினையில் தமிழக கார் டிரைவரை துப்பாக்கியால் சுட்டு கொல்ல முயற்சி - வீட்டு உரிமையாளரை போலீஸ் தேடுகிறது
பெங்களூருவில் வாடகை பிரச்சினையில் தமிழக கார் டிரைவரை துப்பாக்கியால் சுட்டுக் கொலை செய்ய முயன்ற சம்பவம் நடந்துள்ளது. இதுதொடர்பாக வீட்டு உரிமையாளரை போலீசார் தேடிவருகிறார்கள்.
2. பெங்களூருவில் கழுத்தை நெரித்து பெண் கொலை வியாபாரிக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
பெங்களூருவில் கழுத்தை நெரித்து பெண் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக தலைமறைவாகி விட்ட வியாபாரியை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.
3. பெங்களூருவில் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் சூதாட்டம்; 6 பேர் கைது ரூ.5¾ லட்சம் ரொக்கம் பறிமுதல்
பெங்களூருவில், ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் இருந்து ரூ.5¾ லட்சம் ரொக்கம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. பெங்களூருவில், மெட்ரோ ரெயில்களுக்கான ஸ்மார்ட் கார்டுகளின் பயன்பாடு 10 ஆண்டுகளுக்கு நீட்டிப்பு - நிர்வாகம் அறிவிப்பு
பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில்களுக்கான ஸ்மார்ட் கார்டுகளின் பயன்பாட்டை 10 ஆண்டுகளுக்கு நீட்டித்து மெட்ரோ ரெயில் நிர்வாகம் அறிவித்துள்ளது.
5. பெங்களூருவில், நகைக்கடை உரிமையாளரை கட்டிப்போட்டு 3½ கிலோ தங்க நகைகள் கொள்ளை - துப்பாக்கி முனையில் கைவரிசை காட்டிய 2 பேருக்கு வலைவீச்சு
பெங்களூருவில் நகைக்கடைக்குள் புகுந்து உரிமையாளரின் கை, கால்களை கட்டிப்போட்டு 3½ கிலோ தங்க நகைகள் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட துணிகர சம்பவம் நடந்துள்ளது. துப்பாக்கி முனையில் இந்த கொள்ளையை அரங்கேற்றிய2 மர்மநபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.