மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில் கழுத்தை நெரித்து பெண் கொலை வியாபாரிக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு + "||" + In Bangalore Strangulation of the neck Murder of a woman

பெங்களூருவில் கழுத்தை நெரித்து பெண் கொலை வியாபாரிக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு

பெங்களூருவில் கழுத்தை நெரித்து பெண் கொலை வியாபாரிக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
பெங்களூருவில் கழுத்தை நெரித்து பெண் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக தலைமறைவாகி விட்ட வியாபாரியை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.
பெங்களூரு,

பெங்களூரு வித்யாரண்யபுரா போலீஸ் எல்லைக்கு உட்பட்ட நரசிபுராவை சேர்ந்தவர் கங்கம்மா(வயது 45). இவர், தனியார் மருத்துவமனையில் ஊழியராக வேலை பார்த்து வந்தார். கங்கம்மாவின் வீட்டின் முதல் மாடியில் சிவக்குமார் என்பவர் வசித்து வந்தார். இவர், தள்ளுவண்டியில் காய்கறி வியாபாரம் செய்து வருகிறார். கங்கம்மா வீட்டில் வாடகைக்கு வசித்ததால், அவருடன் சிவக்குமாருக்கு நல்ல பழக்கம் ஏற்பட்டு இருந்தது. கங்கம்மாவுக்கு தேவையான உதவிகளையும் சிவக்குமார் செய்து கொடுத்து வந்துள்ளார்.


இந்த நிலையில், கடந்த 23-ந் தேதி காலையில் கங்கம்மாவின் செல்போனுக்கு, பெங்களூருவில் வசிக்கும் அவரது மகள் தொடர்பு கொண்டு பேசினார். அப்போது கங்கம்மாவுக்கு பதில் சிவக்குமார் செல்போனை எடுத்து பேசியுள்ளார். அவருக்கு உடல் நிலை சரியில்லாததால் ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்றிருப்பதாக மகளிடம் சிவக்குமார் கூறியுள்ளார். அன்றைய தினம் மாலையிலும் தனது தாயை தொடர்பு கொண்டு பேச மகள் முயன்றார். ஆனால் அவர் செல்போனை எடுத்து பேசவில்லை. சிறிது நேரத்தில் செல்போன் சுவிட்ச்-ஆப் செய்யப்பட்டது.

இதன் காரணமாக பக்கத்து வீட்டில் வசிக்கும் ஒருவரை தொடர்பு கொண்டு கங்கம்மாவின் மகள் பேசினார். அப்போது வீட்டு சாவியை கொடுத்துவிட்டு சிவக்குமார் சென்றுவிட்டதாகவும், கங்கம்மா பற்றிய எந்த தகவலும் தெரியவில்லை என்றும் மகளிடம் பக்கத்து வீட்டுக்காரர் கூறியுள்ளார்.

இதையடுத்து, நேற்று முன்தினம் தனது தாயை பார்க்க கங்கம்மாவின் மகள் வந்துள்ளார். அப்போது கங்கம்மா கொலை செய்யப்பட்டு கிடப்பதை கண்டு அவர் அதிர்ச்சி அடைந்தார். தகவல் அறிந்ததும் வித்யாரண்யபுரா போலீசார் விரைந்து சென்று கங்கம்மாவின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

பின்னர் போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், சிவக்குமார் தான் கங்கம்மாவின் கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்துவிட்டு தலைமறைவானது தெரிந்தது. ஆனால் என்ன காணத்திற்காக கங்கம்மா கொலை செய்யப்பட்டார்? என்பது தெரியவில்லை. இதுகுறித்து வித்யாரண்யபுரா போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து தலைமறைவாகி விட்ட சிவக்குமாரை வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூருவில் இரவில் கொட்டி தீர்த்த கனமழை ஒசகெரேஹள்ளியில் 200 வீடுகள் வெள்ளத்தில் மிதக்கிறது
பெங்களூருவில் நேற்று முன்தினம் இரவில் கொட்டி தீர்த்த கனமழைக்கு, ஒசகெரேஹள்ளியில் 200 வீடுகள் வெள்ளத்தில் மிதக்கிறது. உணவு பொருட்கள் தண்ணீரில் அடித்து செல்லப்பட்டதால், மக்கள் உணவு கிடைக்காமல் அவதிப்பட்டனர்.
2. பெங்களூருவில், வாடகை பிரச்சினையில் தமிழக கார் டிரைவரை துப்பாக்கியால் சுட்டு கொல்ல முயற்சி - வீட்டு உரிமையாளரை போலீஸ் தேடுகிறது
பெங்களூருவில் வாடகை பிரச்சினையில் தமிழக கார் டிரைவரை துப்பாக்கியால் சுட்டுக் கொலை செய்ய முயன்ற சம்பவம் நடந்துள்ளது. இதுதொடர்பாக வீட்டு உரிமையாளரை போலீசார் தேடிவருகிறார்கள்.
3. பெங்களூருவில் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் சூதாட்டம்; 6 பேர் கைது ரூ.5¾ லட்சம் ரொக்கம் பறிமுதல்
பெங்களூருவில், ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் இருந்து ரூ.5¾ லட்சம் ரொக்கம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. பெங்களூருவில், மெட்ரோ ரெயில்களுக்கான ஸ்மார்ட் கார்டுகளின் பயன்பாடு 10 ஆண்டுகளுக்கு நீட்டிப்பு - நிர்வாகம் அறிவிப்பு
பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில்களுக்கான ஸ்மார்ட் கார்டுகளின் பயன்பாட்டை 10 ஆண்டுகளுக்கு நீட்டித்து மெட்ரோ ரெயில் நிர்வாகம் அறிவித்துள்ளது.
5. பெங்களூருவில், நகைக்கடை உரிமையாளரை கட்டிப்போட்டு 3½ கிலோ தங்க நகைகள் கொள்ளை - துப்பாக்கி முனையில் கைவரிசை காட்டிய 2 பேருக்கு வலைவீச்சு
பெங்களூருவில் நகைக்கடைக்குள் புகுந்து உரிமையாளரின் கை, கால்களை கட்டிப்போட்டு 3½ கிலோ தங்க நகைகள் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட துணிகர சம்பவம் நடந்துள்ளது. துப்பாக்கி முனையில் இந்த கொள்ளையை அரங்கேற்றிய2 மர்மநபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.