மாவட்ட செய்திகள்

சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் கைது + "||" + DMK activist arrested for road blockade

சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் கைது

சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் கைது
தி.மு.க. கட்சியின் இளைஞரணி செயலாளர் உதயநிதி ஸ்டாலினை கைது செய்ததை கண்டித்து ராமேசுவரத்தில் நேற்று தி.மு.க.வினர் முக்கிய சந்திப்பு பகுதியான திட்டக்குடி சாலையில் அமர்ந்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
ராமேசுவரம்,

தி.மு.க. கட்சியின் இளைஞரணி செயலாளர் உதயநிதி ஸ்டாலினை கைது செய்ததை கண்டித்து ராமேசுவரத்தில் நேற்று தி.மு.க.வினர் முக்கிய சந்திப்பு பகுதியான திட்டக்குடி சாலையில் அமர்ந்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட தி.மு.க. வை சேர்ந்த நகர் செயலாளர் நாசர்கான், அவைத்தலைவர் சண்முகம் விவசாய அணி செயலாளர் சுந்தர்ராஜன், இளைஞரணி நிர்வாகி ஜெகதீஷ்பாண்டியன் மற்றும் நிர்வாகிகள் முத்துராமன், ராம்குமார், முன்னாள் கவுன்சிலர் நாகசாமி உள்பட 65 பேரை நகர் போலீஸ் நிலைய போலீசார் கைது செய்தனர்.முக்கிய சாலையில் அமர்ந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டம் நடத்தியதால் சிறிது நேரம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதேபோல திருவாடானை தி.மு.க. தெற்கு ஒன்றிய செயலாளர் செங்கமடை சரவணன் தலைமையில் திருவாடானை ஓரியூர் நான்கு முனை சந்திப்பில் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அதனை தொடர்ந்து போலீசார் போராட்டத்தில் ஈடுப்பட்ட தி.மு.க.வினரை கைது செய்தனர். தொண்டி பேரூராட்சி தி.மு.க. சார்பில் பேரூர் தி.மு.க. பொறுப்பாளர் இஸ்மத்நானா தலைமையில் ஒன்றிய இளைஞரணி துணை செயலாளர் ஓடவயல் ராஜாராம், நகர் இளைஞர் அணிஅமைப்பாளர் தாஸ், பேரூர் தி.மு.க. பொறுப்புக்குழு உறுப்பினர்கள் சீத்தாராம், காளிதாசன், ராஜேந்திரன், சேகர் ராமு தொண்டியப்பா மற்றும் நிர்வாகிகள் கைது செய்யப் பட்டனர். ராமநாதபுரத்தில் தி.மு.க.வினர் திடீர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். ராமநாதபுரம் பஸ்நிலையம் பகுதியில் தேசிய நெடுஞ்சாலையில் நடைபெற்ற இந்த மறியலில் நகர் செயலாளர் கார்மேகம், மாவட்ட இளைஞரணி பொறுப்பாளர் இன்பாரகு மற்றும் கட்சி முக்கிய நிர்வாகிகள் திரளாக கலந்து கொண்டனர். இதனை தொடர்ந்து நகர் காவல்நிலைய போலீசார் மேற்கண்ட மறியலில் ஈடுபட்ட 34 பேரை கைது செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மயிலாடுதுறை பஸ் நிலையத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை திருடியவர் கைது
மயிலாடுதுறை பஸ் நிலையத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை திருடியவர் கைது தப்பி ஓடியவருக்கு வலைவீச்சு.
2. வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி ஏர் கலப்பையுடன் ஊர்வலம் சென்ற காங்கிரஸ் கட்சியினர் 62 பேர் கைது
வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி திருவையாறில் ஏர் கலப்பையுடன் ஊர்வலம் சென்ற காங்கிரஸ் கட்சியினர் 62 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. மத்திய அரசை கண்டித்து ரெயில் நிலையம் முற்றுகை மனிதநேய மக்கள் கட்சியினர் 150 பேர் கைது
திருவாரூரில் மத்திய அரசை கண்டித்து ரெயில் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மனிதநேய மக்கள் கட்சியை சேர்ந்த 150 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. கந்தர்வகோட்டையில் பட்டா வழங்க லஞ்சம் வாங்கிய துணை தாசில்தார் உள்பட 3 பேர் கைது
கந்தர்வகோட்டையில் பட்டா வழங்க லஞ்சம் வாங்கியது தொடர்பாக துணை தாசில்தார் உள்பட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. குளித்தலை தபால் நிலையம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட பல்வேறு கட்சியினர் 25 பேர் கைது
மத்திய அரசு கொண்டு வந்துள்ள வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி டெல்லியில் பல்வேறு மாநிலங்களை சேர்ந்த விவசாயிகள் தொடர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.