மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி அருகே சிறுகனூரில் தி.மு.க. மாநாட்டு பணிகளை மு.க.ஸ்டாலின் பார்வையிட்டார் + "||" + MKStalin visited

திருச்சி அருகே சிறுகனூரில் தி.மு.க. மாநாட்டு பணிகளை மு.க.ஸ்டாலின் பார்வையிட்டார்

திருச்சி அருகே சிறுகனூரில் தி.மு.க. மாநாட்டு பணிகளை மு.க.ஸ்டாலின் பார்வையிட்டார்
திருச்சி அருகே சிறுகனூரில் தி.மு.க. மாநில மாநாட்டு பணிகளை மு.க.ஸ்டாலின் பார்வையிட்டு ஆலோசனை செய்தார்.
திருச்சி:
திருச்சி அருகே சிறுகனூரில் தி.மு.க. மாநில மாநாட்டு பணிகளை மு.க.ஸ்டாலின் பார்வையிட்டு ஆலோசனை செய்தார். 
தி.மு.க. மாநில மாநாடு 
தி.மு.க.வின் 11-வது மாநில மாநாடு திருச்சியில் நடைபெறும் என சமீபத்தில் மு.க.ஸ்டாலின் அறிவித்து இருந்தார். இதனை தொடர்ந்து கடந்த சில தினங்களாக திருச்சியில் மாநாடு நடத்துவதற்கான இடம் தேர்வு செய்யும் பணி நடைபெற்று வந்தது. இதற்காக திருச்சி-சென்னை தேசிய நெடுஞ்சாலையில் சிறுகனூர் அருகே சுமார் 300 ஏக்கர் நிலம் தேர்வு செய்யப்பட்டது.
புதர் மண்டி கிடந்த அந்த இடத்தை 10-க்கும் மேற்பட்ட பொக்லைன் எந்திரங்கள் மூலம் சுத்தம் செய்து சமன்படுத்தும் பணி நேற்று முன்தினம் தொடங்கியது. இந்த பணிகளை தி.மு.க. முதன்மை செயலாளர் கே.என்.நேரு எம்.எல்.ஏ. தொடங்கி வைத்தார். இந்தநிலையில் தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் நாமக்கல்லில் மக்கள் கிராமசபை கூட்டத்தை முடித்து கொண்டு, அங்கிருந்து காரில் நேற்று பகல் 2.25 மணி அளவில் சிறுகனூரில் மாநாடு நடைபெறும் இடத்துக்கு வந்தார்.
மு.க.ஸ்டாலின் பார்வையிட்டார் 
அங்கு மாநாட்டு திடலில் குவிந்து இருந்த நிர்வாகிகள், தொண்டர்கள் ஸ்டாலினை கண்டதும் உற்சாகத்துடன் கையசைத்தனர். சிறிதுதூரம் காரிலேயே மாநாட்டு திடலை பார்வையிட்டபடி வந்த ஸ்டாலின் திடீரென காரில் இருந்து கீழே இறங்கினார். 
இதை கண்டு தொண்டர்கள் கைத்தட்டி ஆரவாரம் செய்தனர். பின்னர் அவர் மாநாட்டு திடலில் நடந்து சென்று, மாநாட்டின் முகப்பு பகுதி அமையும் இடம், மேடை அமையும் இடம் உள்ளிட்ட இடங்களை பார்வையிட்டார்.
ஆலோசனை 
அப்போது அவர் மாநாடு நடைபெறும் இடத்தின் வரைபடத்தையும் பார்த்து நிர்வாகிகளுடன் ஆலோசனை நடத்திவிட்டு பகல் 2.40 மணி அளவில் அங்கிருந்து காரில் புறப்பட்டு சென்றார். அவருடன் முதன்மை செயலாளர் கே.என்.நேரு எம்.எல்.ஏ., அன்பில்மகே‌‌ஷ் பொய்யாமொழி எம்.எல்.ஏ., மற்றும் தி.மு.க. நிர்வாகிகள் பலர் உடன் இருந்தனர். திருச்சியில் ஏற்கனவே கடந்த 1996, 2006 மற்றும் 2014 ஆகிய ஆண்டுகளில் தி.மு.க. மாநில மாநாடுகள் நடைபெற்றுள்ளது.
இதனை தொடர்ந்து இந்தாண்டு சட்டமன்ற தேர்தல் விரைவில் நடைபெற உள்ள நிலையில் தமிழகத்தின் மையப்பகுதியான திருச்சி மாவட்டத்தில் மீண்டும் மாநில மாநாடு நடைபெற இருப்பது முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக கருதப்படுகிறது. இதையொட்டி தி.மு.க. மாநில மாநாட்டை சிறப்பாக நடத்துவதற்கு கட்சியினர் தீவிரமாக பணியாற்றி வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாநாடு போன்ற கூட்டம் திருச்சியில், லட்சிய பிரகடனத்தை 7-ந்தேதி வெளியிடுகிறேன் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி
தமிழகம் அனைத்துத் துறைகளிலும் முதலிடம் பிடிப்பதற்கான 10 ஆண்டுக்கான தொலைநோக்கு திட்டம், லட்சிய பிரகடனத்தை திருச்சியில் 7-ந்தேதி வெளியிட உள்ளேன் என்று மு.க.ஸ்டாலின் கூறினார்.
2. நல்ல வளம் மிகுந்த தமிழ்நாட்டை நாளை அமைப்போம் மு.க.ஸ்டாலின் பிறந்தநாள் வாழ்த்து செய்தி
நமக்கான நல்ல வளம் மிகுந்த தமிழ்நாட்டை நாளை அமைப்போம் என்றும், கோடிக்கணக்கான மக்களின் மகிழ்ச்சிக்கு காரணமான அரசாக தி.மு.க. அரசு அமையும் இதுவே தனது பிறந்தநாள் வாழ்த்து செய்தி என்று மு.க.ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.
3. ‘ஆட்சி முடியும்போது அரைவேக்காடு அறிவிப்புகள் மூலம் சமூகநீதியை காக்க முடியாது’ மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
வேஷம் போடுபவர்களை மக்கள் நம்பக்கூடாது என்றும், ஆட்சி முடியும்போது அரைவேக்காடு அறிவிப்புகளின் மூலமாக சமூகநீதியை காக்க முடியாது என்றும் மு.க.ஸ்டாலின் கூறினார்.
4. தி.மு.க. வேட்பாளர் விருப்ப மனு நிறைவு: கொளத்தூர் தொகுதியில் போட்டியிட மு.க.ஸ்டாலின் விண்ணப்பம்
சட்டமன்ற தேர்தலையொட்டி, தி.மு.க. வேட்பாளர் விருப்ப மனு நிறைவடைந்தது. சென்னை கொளத்தூரில் போட்டியிட மு.க.ஸ்டாலின் விருப்பமனு தாக்கல் செய்தார்.
5. மோடியும், எடப்பாடி பழனிசாமியும் பேசுவார்கள், செய்யமாட்டார்கள் “மக்களுக்காக கவலைப்படும் தலைவனாக, கவலைகளை தீர்ப்பதில் முதல்வனாக இருப்பேன்” - மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
மோடியாக இருந்தாலும், எடப்பாடி பழனிசாமியாக இருந்தாலும் பேசுவார்கள், மக்களுக்காக எதையும் செய்யமாட்டார்கள் என்றும், மக்களுக்காக கவலைப்படும் தலைவனாக, கவலைகளை தீர்ப்பதில் முதல்வனாக இருப்பேன் என்றும் மு.க.ஸ்டாலின் பேசினார்.