மாவட்ட செய்திகள்

21 பேருக்கு கொரோனா + "||" + korona

21 பேருக்கு கொரோனா

21 பேருக்கு கொரோனா
மேலும் 21 பேருக்கு கொரோனா
திருப்பூர்
திருப்பூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று அதிகரித்து வருகிறது. இதன் காரணமாக தடுப்பு மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் தீவிரப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் நேற்று மேலும் 21 பேருக்கு மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டிருந்தது. இவர்கள் அனைவரும் தனியார் மற்றும் அரசு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள்.
மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 18 ஆயிரத்து 559-ஆக உயர்ந்துள்ளது.  14 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பினர். குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 18 ஆயிரத்து 203-ஆக உள்ளது. தற்போது 132 பேர் கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள். 224 பேர் சிகிச்சை பலன் இன்றி பலியாகியுள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 21 பேருக்கு கொரோனா உறுதி
21 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.
2. புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் 21 பேருக்கு கொரோனா
மாவட்டத்தில் 21 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டனர்.
3. தென்காசியில் 21 பேருக்கு கொரோனா
தென்காசி மாவட்டத்தில் 21 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.
4. தென்காசி மாவட்டத்தில் 21 பேருக்கு கொரோனா
தென்காசி மாவட்டத்தில் 21 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.