மாவட்ட செய்திகள்

15 பேருக்கு கொரோனா + "||" + korona

15 பேருக்கு கொரோனா

15 பேருக்கு கொரோனா
15 பேருக்கு கொரோனா
வெள்ளகோவில்
வெள்ளகோவில் ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தின் சார்பில் தினசரி கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. இந்த மாதம் 18ந்தேதி 61 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது. இதில் 6 ஆண்களுக்கும், 3 பெண்களுக்கும் மொத்தம் 9 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி ஈரோடு மற்றும் கோவையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொண்டதில் வெள்ள கோவில் பகுதியை சேர்ந்த 2 பெண்கள், உட்பட 6 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. 
தற்போது வெள்ளகோவில் பகுதியில் கொரோனா தொற்று அதிகரித்து வருவதால் நேற்று வெள்ளகோவில் அருகே உள்ள கரட்டுபாளையத்தில் ஒரு நூல் மில்லில் ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தின் சார்பில் கொரோனா விதி முறைகள் கடைப்பிடிக்கப்படுகின்றனவா என்று கண்காணித்த போது கொரோனா விதிமுறைகள் கடைப்பிடிக்காத காரணத்தால் பொது சுகாதார சட்டத்தின்கீழ் ரூ.5 ஆயிரம் அபராதம் விதித்தனர்.
=========


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 15 பேருக்கு கொரோனா
15 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது. உறுதி செய்யப்பட்டது.
2. 15 பேருக்கு கொரோனா
மேலும் 15 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது.
3. 15 பேருக்கு கொரோனா. ஒருவர் பலி
ராணிப்பேட்டை மாவட்டத்தில் இன்று 15 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது. ஒருவர் பலியானார்.
4. புதிதாக 15 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகரில் புதிதாக 15 பேருக்கு கொரோனா தொற்று கண்டறியப்பட்டது.
5. 15 பேருக்கு கொரோனா
15 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை