மதுரை எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கான பணிகளை விரைந்து தொடங்க வேண்டும் பிரதமர் மோடிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம் | தமிழ்நாட்டில் நீட் தேர்வு பாதிப்பு குறித்து ஆய்வு செய்ய ஓய்வு பெற்ற நீதிபதி தலைமையில் குழு- மு.க.ஸ்டாலின் உத்தரவு | தமிழ்நாட்டில் 32,646 கொரோனா சிகிச்சை படுக்கைகள் காலியாக உள்ளன: அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன் | பிளஸ் 2 தேர்வை நடத்துவதா? ரத்து செய்வதா? என்பது குறித்து அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ் ஆலோசனை | அரசு அலுவலகங்கள் 30% பணியாளர்களுடன் இயங்க அனுமதி | அடுக்குமாடி குடியிருப்புகளில் வீடு பராமரிப்பு உள்ளிட்ட ஹவுஸ் கீப்பிங் சேவைகளுக்கு இ-பதிவுடன் அனுமதி | வழிபாட்டுத் தலங்களுக்கு பக்தர்கள் செல்ல தொடர்ந்து தடை நீட்டிப்பு |

மாவட்ட செய்திகள்

277 பேருக்கு கொரோனா; பெண் பலி + "||" + Corona for 277; Woman killed

277 பேருக்கு கொரோனா; பெண் பலி

277 பேருக்கு கொரோனா; பெண் பலி
277 பேருக்கு கொரோனா; பெண் பலி
ராமநாதபுரம்
ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றால் நேற்று 277 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர். இதுவரை ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் கொரோனா பரவ தொடங்கிய நாள் முதல் 16 ஆயிரத்து 783 பேர் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். நேற்று சிகிச்சை முடிந்து 314 பேர் வீடு திரும்பி உள்ளனர். இதுவரை 13 ஆயிரத்து 255 பேர் சிகிச்சை முடிந்து வீடு திரும்பிய நிலையில் தற்போது 3,305 பேர் மட்டும் சிகிச்சையில் உள்ளனர். இதுவரை 223 பேர் கொரோனா பாதிப்பால் இறந்துள்ளனர். இந்தநிலையில் ராமநாதபுரம் பகுதியை சேர்ந்த 62 வயது பெண் ஒருவர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கருப்பு பூஞ்சை நோய்க்கு 2 பேர் பலி
கடலூர், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் கருப்பு பூஞ்சை நோய்க்கு 2 பேர் பலியானார்கள்.
2. சேலையில் ஊஞ்சல் கட்டி விளையாடிய சாவு
சேலையில் ஊஞ்சல் கட்டி விளையாடிய சிறுமி கழுத்து இறுக்கி பரிதாபமாக இறந்தார்
3. விபத்தில் ஒருவர் பலி
விபத்தில் ஒருவர் பரிதாபமாக இறந்தார்
4. தடுப்பூசி போட வந்த தொழிலாளி லாரி மோதி பலி
தடுப்பூசி போட வந்த தொழிலாளி லாரி மோதி பலி
5. கார் மோதி ஒருவர் பலி
கார் மோதி ஒருவர் பலி