மாவட்ட செய்திகள்

அமெரிக்காவில் இருந்து வரவழைக்கப்பட்டு வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனைக்கு 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்களை இலவசமாக வழங்கிய வருவாய் கோட்டாட்சியர் + "||" + Revenue Commissioner donates 72 oxygen cylinders free of cost to Vedaranyam Government Hospital

அமெரிக்காவில் இருந்து வரவழைக்கப்பட்டு வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனைக்கு 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்களை இலவசமாக வழங்கிய வருவாய் கோட்டாட்சியர்

அமெரிக்காவில் இருந்து வரவழைக்கப்பட்டு வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனைக்கு 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்களை இலவசமாக வழங்கிய வருவாய் கோட்டாட்சியர்
அமெரிக்காவில் இருந்து வரவழைக்கப்பட்ட 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்களை வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனைக்கு இலவசமாக வழங்கிய வருவாய் கோட்டாட்சியருக்கு டாக்டர்கள் பாராட்டு தெரிவித்தனர்.
வேதாரண்யம்,

நாகை மாவட்டம் வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனையில் கொரோனா வைரசால் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளுக்கு தனி வார்டு அமைக்கப்பட்டு அவர்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. இங்கு ஆக்சிஜன் சிலிண்டர் குறைவாக இருப்பதால் மிகவும் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளை நாகை அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டு அங்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.


இந்தநிலையில் ஆக்சிஜன் சிலிண்டர் பற்றாக்குறையை போக்குவதற்காக வேதாரண்யம் வருவாய் கோட்டாட்சியர் துரைமுருகன், அமெரிக்காவில் உள்ள அவரது நண்பர் ஆனந்தகணேஷ் பாபு என்பவரை தொடர்பு கொண்டு வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனையில் ஆக்சிஜன் சிலிண்டர் பற்றாக்குறையால் பலர் சிரமப்பட்டு வருவதாகவும், ஆக்சிஜன் சிலிண்டர் ஏற்பாடு செய்து தர வேண்டும் என செல்போனில் தெரிவித்துள்ளார்.

72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்கள்

இதை தொடர்ந்து அவரது நண்பர் சொந்த செலவில் அமெரிக்காவில் 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்கள் மற்றும் அதற்கு தேவையான ரெகுலேட்டர் உள்ளிட்ட உபகரணங்களை வாங்கி விமானம் மூலம் சென்னைக்கு அனுப்பி வைத்துள்ளார். இதையடுத்து வருவாய் கோட்டாட்சியர் துரைமுருகன் தனது சொந்த செலவில் வாகனம் ஏற்பாடு செய்து 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டரை வேதாரண்யத்துக்கு கொண்டு வந்தார். பின்னர் இந்த 72 ஆக்சிஜன் சிலிண்டரையும், வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவமனைக்கு இலவசமாக நாகை கலெக்டர் பிரவீன் நாயர் முன்னிலையில் வழங்கினார்.

அமெரிக்காவில் இருந்து வரவழைத்து ஆக்சிஜன் சிலிண்டரை அரசு மருத்துவமனைக்கு இலவசமாக வழங்கிய வருவாய் கோட்டாட்சியர் துரைமுருகனுக்கு டாக்டர்கள் பாராட்டு தெரிவித்தனர்.

கலெக்டர் ஆய்வு

முன்னதாக கலெக்டர் பிரவீன்நாயர் வேதாரண்யம் அரசு மருத்துவ மனையில் அமைக்கப்பட்டு வரும் ஆக்சிஜன் உற்பத்தி நிலையத்தை பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார். பின்பு அவர் கூறுகையில், நாகை மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று குறைந்து வருகிறது. ஆக்சிஜன் பற்றாக்குறை இல்லாத மாவட்டமாக நாகை மாவட்டம் உள்ளது. அடுத்த வாரம் கொேரானா தடுப்பூசி அனைத்து மருத்துவமனைக்கு வந்து விடும் என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னை அணுமின்நிலையம் சார்பாக ரூ.1¼ கோடியில் கல்பாக்கம் அரசு ஆஸ்பத்திரிகளுக்கு ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள்
சென்னை அணுமின்நிலையம் சார்பாக ரூ.1¼ கோடியில் கல்பாக்கம் அரசு ஆஸ்பத்திரிகளுக்கு ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் வரைவோலையை கலெக்டரிடம் ஒப்படைத்த அணுமின் நிலைய இயக்குநர்.
2. 5 ஆயிரம் லிட்டர் ஆக்சிஜன் தொட்டியில் நிரப்பப்பட்டது
கடலூர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் 5 ஆயிரம் லிட்டர் ஆக்சிஜன் தொட்டியில் நிரப்பப்பட்டது.
3. செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் ஆக்சிஜன் வசதியுடன் 100 படுக்கைகள்
செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கொரோனா நோயாளிகளுக்கு கூடுதலாக ஆக்சிஜன் வசதியுடன் கூடிய 100 படுக்கைகள் கொண்ட வார்டை அமைச்சர் தா.மோ.அன்பரசன் திறந்து வைத்தார்.
4. தெற்கு ரெயில்வே மூலம் தமிழகம், கேரளாவுக்கு 2,200 டன் ஆக்சிஜன் வினியோகம்
தெற்கு ரெயில்வே மூலம் தமிழகம், கேரளாவுக்கு 2,200 டன் ஆக்சிஜன் வினியோகம்.
5. ஈஷா அறக்கட்டளை சார்பில் 500 ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் அமைச்சர்கள் முன்னிலையில் வழங்கப்பட்டது
ஈஷா அறக்கட்டளை சார்பில் 500 ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் அமைச்சர்கள் முன்னிலையில் வழங்கப்பட்டது.