மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனா விழிப்புணர்வு + "||" + corona

கொரோனா விழிப்புணர்வு

கொரோனா விழிப்புணர்வு
கொரோனா விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தப்பட்டது.
கீழக்கரை,
தமிழகத்தில் உருமாறிய டெல்டா பிளஸ் கொரோனா வைரஸ் தடுப்பு முன்னெச்சரிக்கையாக தமிழக அரசு பல்வேறு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது.  மாவட்ட கலெக்டர் உத்தரவின் பேரில் கீழக்கரை துணை தாசில்தார் பழனிகுமார் தலைமையில் நோய் தொற்று இல்லாத தமிழகத்தை உருவாக்க வேண்டும் என்று வருவாய் துறையினர் தீவிர கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். அதன்படி கீழக்கரை நகர் முழுவதும் வாகனம் மூலம் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டு வருகிறனர். அப்போது கீழக்கரை சீதக்காதி சாலையில் முகக்கவசம் அணியாமல் வாகனம் ஓட்டி செல்பவர்கள் மட்டும் விதிகளை மீறும் கடைகளுக்கு அபராதம் விதிப்பதுடன் ஒலிபெருக்கி மூலம் பொதுமக்களுக்கு துணை தாசில்தார் பழனி குமார் விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினார். மேலும் சாலைகளில் முகக்கவசம் இல்லாமல் செல்லக் கூடிய ஏழை எளிய மக்கள் மற்றும் வாகன ஓட்டிகளுக்கு இலவசமாக முகக்கவசம் மற்றும் சானிைடசர் வழங்கினார். அப்போது முதல் நிலை வருவாய் ஆய்வாளர் காசிநாதன், சிறப்பு சப்- இன்ஸ்பெக்டர் ஆறுமுகதரசன் உடன் இருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா விழிப்புணர்வு குறும்படம்-மீம்ஸ் போட்டி
கொரோனா விழிப்புணர்வு குறும்படம்-மீம்ஸ் போட்டி
2. பொதுமக்கள் அலட்சியமாக இருந்து வருவதால் கொரோனா பாதிப்பு குறித்து விழிப்புணர்வு பிரசாரம் மேற்கொள்ள வேண்டும் அனைத்துத்துறை அலுவலர்களுக்கு கலெக்டர் டி.மோகன் உத்தரவு
பொதுமக்கள் அலட்சியமாக இருந்து வருவதால் கொரோனா பாதிப்பு குறித்து விழிப்புணர்வு பிரசாரம் மேற்கொள்ள வேண்டும் என்று அனைத்துத்துறை அலுவலர்களுக்கு கலெக்டர் டி.மோகன் உத்தரவிட்டார்.
3. கொரோனா விழிப்புணர்வு
திருவண்ணாமலை கிரிவலப்பாதையில் செங்கம் சாலை சந்திப்பு, அபய மண்டபம் அருகில், குபேர லிங்கம் கோவில் அருகில் என்பன உள்ளிட்ட பகுதிகளில் பெரிய அளவில் எல்.இ.டி. டி.வி. வைக்கப்பட்டு உள்ளது. இதன் மூலம் பொதுமக்கள் பயன்பெறும் வகையில் கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தி கொள்வது, முகக்கவசம் அணிவது, சமூக இடைவெளியை பின்பற்றுவது தொடர்பாக விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.
4. கரகம் ஆடி கொரோனா விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்திய கலைஞர்கள்
அவனியாபுரத்தில் கரகம் ஆடி கொரோனா விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்திய கலைஞர்கள் திருவிழாக்கள் இல்லாததால் தங்களுக்கு நிவாரணம் வழங்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுத்து உள்ளனர்.
5. எமதர்மன் வேடமிட்டு கொரோனா விழிப்புணர்வு
வேடசந்தூர் அருகே எமதர்மன் வேடமிட்டு கொரோனா விழிப்புணர்வை போலீசார் ஏற்படுத்தினர்.