மாவட்ட செய்திகள்

நடைபாதை வியாபாரிகள் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Demonstration

நடைபாதை வியாபாரிகள் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்

நடைபாதை வியாபாரிகள் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்
காரைக்குடியில் நடைபாதை வியாபாரிகள் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினார்கள்.
காரைக்குடி,

காரைக்குடி நகராட்சி அலுவலகம் முன்பு ஏ.ஐ.டி.யு.சி. நடைபாதை வியாபாரிகள் சங்கம் சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது. ஆர்ப்பாட்டத்துக்கு  ஏ.ஐ.டி.யு.சி. மாநில துணைச்செயலாளர் பி.எல். ராமச்சந்திரன் தலைமை தாங்கினார்.இ்தில் நடைபாதை வியாபாரிகள் சங்க நிர்வாகிகள் அப்பாஸ், ரவிச்சந்திரன், முத்துராஜ், தூய்மைபணியாளர்கள் சங்க நிர்வாகிகள் கண்ணன், ராமராஜ், முருகன், ஆதி, அமைப்பு சாரா தொழிலாளர்கள் சங்க நிர்வாகிகள் சண்முகம், சோனை முத்து உள்பட பலர் கலந்துகொண்டனர். ஆர்ப்பாட்டத்தில் நடைபாதை வியாபாரிகளுக்கு அடையாள அட்டை வழங்க கோரியும், வங்கி கடன்கள் வழங்க வேண்டியும், சாலையோர குத்தகையை தனியாருக்கு வழங்காமல், நகராட்சியே ஏற்று நடத்தக்கோரியும், கொரோனா ஊரடங்கு நிவாரண நிதி ரூ.7 ஆயிரத்து 500-ஐ வழங்க கோரியும் கோஷங்கள் எழுப்பப்பட்டன. பின்னர் நகராட்சி ஆணையாளரிடம் கோரிக்கை மனு கொடுக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இளைஞர் காங்கிரசார் ஆர்ப்பாட்டம்
கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி சாத்தூரில் இளைஞர் காங்கிரசார் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. வக்கீல்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
நெல்லையில் வக்கீல்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. பெட்ரோல், டீசல் விலை உயர்வை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம்
பெட்ரோல், டீசல் விலை உயர்வை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது
4. அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்
சட்டமன்ற தேர்தலின் போது தி.மு.க. அளித்த வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்ற வலியுறுத்தி சிவகாசியில் அ.தி.மு.க.வினர் பல இடங்களில் ஆர்ப்பாட்டம் செய்தனர். இதில் முன்னாள் அமைச்சர் கே.டி.ராஜேந்திரபாலாஜி கலந்து கொண்டார்.
5. போக்குவரத்து தொழிலாளர் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்
விருதுநகரில் போக்குவரத்து தொழிலாளர் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.