மாவட்ட செய்திகள்

காதலன் வீட்டுக்கு மாப்பிள்ளை கேட்டு சென்ற பெண்-அக்காள்கள் மீது தாக்குதல் + "||" + attack

காதலன் வீட்டுக்கு மாப்பிள்ளை கேட்டு சென்ற பெண்-அக்காள்கள் மீது தாக்குதல்

காதலன் வீட்டுக்கு மாப்பிள்ளை கேட்டு சென்ற பெண்-அக்காள்கள் மீது தாக்குதல்
வேப்பனப்பள்ளி அருகே காதலன் வீட்டுக்கு மாப்பிள்ளை கேட்டு சென்ற பெண்-அக்காள்கள் மீது தாக்குதல் நடத்தப்பட்டது.
வேப்பனப்பள்ளி:

வேப்பனப்பள்ளி அருகே உள்ள கே.என். போடூர் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் யுவராணி (வயது 18). இவரும் அதே கிராமத்தை சேர்ந்த நாகபூசணம் (25) என்பவரும், கடந்த 2 ஆண்டுகளாக காதலித்து வந்துள்ளனர். இந்த நிலையில் தற்போது யுவராணி மற்றும் அவரது 3 அக்காள்களும் நாகபூசணம் வீட்டிற்கு மாப்பிள்ளை கேட்டு சென்றுள்ளனர். அப்போது நாகபூசணத்தின் தந்தை கிருஷ்ணப்பா (45) மற்றும் அங்கிருந்த வெங்கடேஷ் (33) ஆகிய இருவரும் யுவராணி மற்றும் அவருடன் சென்ற 3 பேரையும் தாக்கியுள்ளனர். பின்னர் யுவராணி மற்றும் அவரது அக்காக்கள் 3 பேரும் பதில் தாக்குதல் நடத்தி உள்ளனர். அதில் வெங்கடேசன் என்பவர் கை முறிக்கப்பட்ட நிலையில் கிருஷ்ணகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சைக்கு அனுமதிக்கப்பட்டார். பதில் தாக்குதலில் ஈடுபட்ட யுவராணி மற்றும் அவரது அக்காக்கள் 4 பேரும் சிகிச்சைக்காக கிருஷ்ணகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டனர். இதையடுத்து இரு தரப்பினரும் மோதிக்கொண்டதில் வெங்கடேசன் அளித்த புகாரின் பெயரில் யுவராணி உள்பட 8 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்ப்பட்டடுள்ளது. அதேபோல் யுவராணி அளித்த புகாரின் பெயரில் கிருஷ்ணப்பா மற்றும் வெங்கடேசன் ஆகிய இருவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர். இதையடுத்து இருதரப்பினரும் மோதிக் கொண்ட வழக்கில் 7 பெண்கள் உள்பட 10 பேரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.
பெண் மாப்பிள்ளை கேட்டு சென்று தகராறு செய்த சம்பவம் இப்பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மதுக்கடை விற்பனையாளர் மீது தாக்குதல்
காரைக்குடியில் மதுக்கடை விற்பனையாளர் மீது தாக்குதல் நடத்தப்பட்டது.
2. பாகிஸ்தானில் பயங்கரவாதிகள் தாக்குதலில் 2 ராணுவ வீரர்கள் பலி
பாகிஸ்தானில் பலுசிஸ்தான் மாகாணத்தில் பயங்கரவாதிகள் ஆதிக்கம் செலுத்தி வருகின்றனர்.
3. வாடகை பணம் கேட்ட டிராக்டர் உரிமையாளர் மீது தாக்குதல்
தியாகதுருகம் அருகே வாடகை பணம் கேட்ட டிராக்டர் உரிமையாளர் மீது தாக்குதல் 10 பேர் மீது வழக்கு
4. வியாபாரி மீது தாக்குதல்-அண்ணன்-தம்பி கைது
காரைக்குடியில் வியாபாரி மீது தாக்குதல் நடத்திய அண்ணன்-தம்பி ஆகிய 2 பேரும் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. காசா நகர் மீது இஸ்ரேல் ராணுவம் மீண்டும் வான்தாக்குதல்
ஜெருசலேம் நகரம் யாருக்கு சொந்தம் என்பதில் இஸ்ரேலுக்கும் பாலஸ்தீனத்துக்கும் இடையே நீண்ட காலமாக மோதல் போக்கு நீடிக்கும் சூழலில், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக பாலஸ்தீனத்தின் காசா நகரை நிர்வகிக்கும் ஹமாஸ் போராளிகளுக்கும் இஸ்ரேல் ராணுவத்துக்கும் இடையே கடந்த மே மாதம் 10-ந் தேதி பயங்கர மோதல் வெடித்தது.