மாவட்ட செய்திகள்

ஆறுமுகநேரியில்தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை + "||" + Worker commits suicide by hanging

ஆறுமுகநேரியில்தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை

ஆறுமுகநேரியில்தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
ஆறுமுகநேரி:
ஆறுமுகநேரி கீழ சண்முகபுரத்தைச் சேர்ந்தவர் மூக்காண்டி மகன் மாதவன் (வயது 26). இவர் தற்போது ஆறுமுகநேரி வாலவிளை பகுதியில் வாடகை வீட்டில் மனைவி, குழந்தையுடன் வசித்து வந்தார். ஆறுமுகநேரி காமராஜபுரத்தில் கடை நடத்தி வந்துள்ளார் கொரோனா காலகட்டத்தில் கடையில் வியாபாரம் நடக்காத நிலையில் நஷ்டம் ஏற்பட்டதால், அந்த கடையை மூடிவிட்டு கட்டிட வேலைக்கு சென்று வந்துள்ளார்.
இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் மனைவி முத்துராணி தனது சகோதரியின் திருமணத்திற்கு செல்ல வேண்டும் என்று மாதவனிடம் கேட்டுள்ளார். இப்போது உள்ள சூழ்நிலையில் செல்லவேண்டாம் என்று மனைவியை அவர் கண்டித்துள்ளார். ஆனாலும் அவரது மனைவி தங்கை திருமணத்திற்கு சென்றாராம். ஏற்கனவே தொழிலில் நஷ்டம் அடைந்து எந்த தொழிலும் இல்லாமல் இருந்து வந்த அவர், இதனால் மேலும் மனவேதனை அடைந்தாராம். இந்த நிலையில், மாதவன் வீட்டில் படுக்கை அறையில் உள்ள மின்விசிறியில் சேலையால் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டுள்ளார். இதுகுறித்து ஆறுமுகநேரி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் செந்தில், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் அமலோற்பவம் ஆகியோர் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
2. தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
திருமணம் தள்ளிப் போனதால் விரக்தியடைந்த தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்துகொண்டார்.
3. கோத்தகிரி அருகே தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
கோத்தகிரி அருகே மது குடித்ததை மனைவி கண்டித்ததால் தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
4. காதல் திருமணம் செய்த தொழிலாளி தற்கொலை
வேடசந்தூர் அருகே காதல் திருமணம் செய்த தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.
5. தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
தொழிலாளி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை