மாவட்ட செய்திகள்

போலீஸ் என கூறி பெண்ணிடம் நூதனமுறையில் நகைகளை பறித்த 2 ஆசாமிகள் + "||" + Seized jewelry

போலீஸ் என கூறி பெண்ணிடம் நூதனமுறையில் நகைகளை பறித்த 2 ஆசாமிகள்

போலீஸ் என கூறி பெண்ணிடம் நூதனமுறையில் நகைகளை பறித்த 2 ஆசாமிகள்
காரைக்குடியில் போலீஸ் என கூறி பெண்ணிடம் நூதன முறையில் நகைகளை பறித்த 2 ஆசாமிகளை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.
காரைக்குடி,

காரைக்குடியில் போலீஸ் என கூறி பெண்ணிடம் நூதன முறையில் நகைகளை பறித்த 2 ஆசாமிகளை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.

போலீஸ் போல நடித்து

காரைக்குடி சுப்பிரமணியபுரம் 10-வது வீதியில் வசித்து வருபவர் சசிசவுந்தரம் (வயது 57). இவர் செக்காலை பகுதியில் தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றுவரும் தனது உறவினரை பார்ப்பதற்காக பல்கலைக்கழக சாலை வழியாக நடந்து சென்று கொண்டிருந்தார். அப்போது மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த 2 பேர் அவரை வழிமறித்து, நாங்கள் போலீசார் முக கவசம் அணியாமல் செல்லக்கூடாது. அவசியம் அணிய வேண்டும் என்று கூறியுள்ளனர்.

உடனே சசிசவுந்தரம் தான் வைத்திருந்த முக கவசத்தை அணிந்துள்ளார். பின்னர் அதிகம் சங்கிலி பறிப்பு நடக்கும் நேரத்தில் இப்படி தனியாக சங்கிலி அணிந்து கொண்டு நடந்து செல்கிறீர்கள். திருடர்கள் பார்த்தால் என்னாவது?அதை கழற்றி பையில் வையுங்கள் என்று கூறியுள்ளனர்.

நகை அபேஸ்

உடனே சசிசவுந்தரம் கழுத்தில் அணிந்திருந்த 2 பவுன் தங்கச்சங்கிலி, கைகளில் அணிந்திருந்த 3 பவுன் எடையுள்ள 2 வளையல்கள் ஆகியவற்றை கழற்றி தான் வைத்திருந்த பர்சில் வைத்துள்ளார். உடனே பர்சின் ஜிப்பை நன்றாக மூடுங்கள் என்று கூறியபடி பர்சினை வாங்கி சசிசவுந்தரத்திற்கு தெரியாமலேயே நகைகளை எடுத்துக்கொண்டு பர்சின் ஜிப்பை மூடி கொடுத்துள்ளனர்.
பர்சை வாங்கிக்கொண்டு சிறிது தூரம் சென்ற சசிசவுந்தரம் பர்சின் ஜிப்பை திறந்து பார்த்தபோது அதில் நகைகள் இல்லாமல் இருப்பதை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார். தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்த அவர் இதுகுறித்து காரைக்குடி வடக்கு போலீசில் புகார் செய்துள்ளார். அதன் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்த போலீசார், போலீஸ் என்று கூறி நூதன மோசடியில் ஈடுபட்ட 2 வாலிபர்களை தேடி வருகின்றனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மூதாட்டியிடம் நூதன முறையில் நகை பறிப்பு
மூதாட்டியிடம் நூதன முறையில் நகை பறித்த நபர்களை போலீசார் தேடிவருகின்றனர்.
2. சாலையில் நடந்து சென்ற 2 பெண்களிடம் நகை பறிப்பு
நெல்லையில் சாலையில் நடந்து சென்ற 2 பெண்களிடம் நகை பறித்து சென்ற மர்மநபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. பெண்ணிடம் நகை பறிப்பு
திருச்சுழி அருகே பெண்ணிடம் நகையை மர்மநபர்கள் பறித்து சென்றனர்.
4. மூதாட்டியிடம் 6 பவுன் நகை பறிப்பு
மதுரை உத்தங்குடியில் மூதாட்டியிடம் 6 பவுன் நகை பறித்த 2 பேரை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.
5. வீட்டில் தூங்கிய பெண்ணை தாக்கி 4 பவுன் தாலிச்சங்கிலி பறிப்பு
வீட்டில் தூங்கிய பெண்ணை தாக்கி 4 பவுன் தாலிச்சங்கிலியை மர்ம நபர்கள் பறித்துச்சென்றனர்.