மாவட்ட செய்திகள்

4-வது நாளாக ஆசிரியர் பயிற்சி மாணவ-மாணவிகள் போராட்டம் + "||" + Teacher training student-students struggle on the 4th day

4-வது நாளாக ஆசிரியர் பயிற்சி மாணவ-மாணவிகள் போராட்டம்

4-வது நாளாக ஆசிரியர் பயிற்சி மாணவ-மாணவிகள் போராட்டம்
4-வது நாளாக ஆசிரியர் பயிற்சி மாணவ-மாணவிகள் போராட்டம் நடத்தினர்.
பெரம்பலூர்:
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் அரசு மற்றும் தனியாரை சேர்ந்த ஆசிரியர் கல்வி, பயிற்சி நிறுவனங்களில் முதலாம், இரண்டாம் ஆண்டு பயிலும் மாணவ-மாணவிகளுக்கான தொடக்க கல்வி பட்டய தேர்வு பெரம்பலூர் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளியில் நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் தொடக்க கல்வி பட்டய தேர்வினை ஆன்லைன் வழியாக நடத்தவும், தேர்வுக்கான மதிப்பெண் வழங்குவதில் உள்ள குளறுபடியை சரி செய்யவும் தமிழக அரசை வலியுறுத்தி கடந்த 6-ந்தேதி முதல் தேர்வு எழுத வரும் மாணவ-மாணவிகளில் சிலர் தேர்வை புறக்கணித்து, தேர்வு மையம் முன்பு அமர்ந்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். 4-வது நாளான நேற்றும் தேர்வு எழுத வந்திருந்த முதலாம் ஆண்டு பயிலும் மாணவ-மாணவிகளில் சிலர் தேர்வை புறக்கணித்து, தேர்வு மையம் முன்பு அமர்ந்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். நேற்று முதலாம் ஆண்டு மாணவ-மாணவிகளுக்கான தமிழ் கற்பித்தல் தேர்வு நடந்தது. தேர்வு எழுத தகுதி பெற்றிருந்த 4 மாணவர்கள் உள்பட மொத்தம் 81 பேரில், 3 ஆண்கள் உள்பட மொத்தம் 43 பேர் தேர்வு எழுதினர். மீதமுள்ள 38 பேரில் பலர் தேர்வு எழுத மையத்திற்கு வரவில்லை. தேர்வை புறக்கணித்து மையம் முன்பு ஒருசிலரே போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேளாண் விரிவாக்க அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டம்
கலசபாக்கம் பகுதியில் மழையால் பாதிக்கப்பட்ட விவசாயிகளுக்கு உரிய நிவாரணம் வழங்கக்கோரி வேளாண் விரிவாக்க அலுவலகத்தை விவசாயிகள் முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. கூட்டுறவு சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு ஆர்ப்பாட்டம்
கூட்டுறவு சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு ஆர்ப்பாட்டம்
3. ஆசிரியர்கள் போராட்டம்
குருவிகுளத்தில் ஆசிரியர்கள் போராட்டம் நடத்தினர்.
4. இந்து முன்னணியினர் 3-வது நாளாக போராட்டம்
பாளையங்கோட்டை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் செவிலியர் திடீரென்று இறந்ததைக் கண்டித்து, இந்து முன்னணியினர் 3-வது நாளாக போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்
5. அரசு ஊழியர் சங்கத்தினர் போராட்டம்
கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு ஊழியர் சங்கத்தினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.