மாவட்ட செய்திகள்

லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது + "||" + Lottery ticket seller arrested

லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது

லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது
லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது
நெல்லை:
நெல்லை வண்ணார்பேட்டையைச் சேர்ந்தவர் ரமேஷ் (வயது 48). இவர் பாளையங்கோட்டை மார்க்கெட் பகுதியில் தடை செய்யப்பட்ட லாட்டரி சீட்டுகள் விற்பனை செய்வதாக போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. இதையடுத்து பாளையங்கோட்டை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முருகன், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் சண்முகமூர்த்தி ஆகியோர் தலைமையில் போலீசார் அங்கு விரைந்து சென்று சோதனை நடத்தினர். இதில் 3 நம்பர் லாட்டரி மற்றும் தடை செய்யப்பட்ட கேரள லாட்டரி சீட்டுகள் வைத்து ரமேஷ் விற்பனை செய்தது தெரிய வந்தது. உடனே ரமேசை கைது செய்து அவரிடமிருந்து ரூ.4 ஆயிரத்து 500 மற்றும் லாட்டரி சீட்டுகளை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது
சிவகாசி பகுதியில் லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
2. லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது
லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது
3. லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது
ராணிப்பேட்டையில் லாட்டரி சீட்டு விற்றவர் கைது செய்யப்பட்டார்.