மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி மாநகரில் இன்று 34 இடங்களில் கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் + "||" + Corona vaccine

திருச்சி மாநகரில் இன்று 34 இடங்களில் கொரோனா தடுப்பூசி முகாம்

திருச்சி மாநகரில் இன்று 34 இடங்களில் கொரோனா தடுப்பூசி முகாம்
34 இடங்களில் கொரோனா தடுப்பூசி முகாம்
திருச்சி, செப்.15-
திருச்சி மாநகரில் இன்று (புதன்கிழமை) 34 இடங்களில் கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் நடைபெற உள்ளது. காலை 9.30 மணி முதல் நடைபெறும் இந்த முகாமில் கோவிஷீல்டு தடுப்பூசி மட்டும் போடப்படுகிறது. அதன் விவரம் வருமாறு:- ஸ்ரீரங்கம் வடக்கு தேவி பள்ளி, ராகவேந்திரபுரம் ரெங்கா மெட்ரிக்பள்ளி, திருவானைக்காவல் ஸ்ரீமத் ஆண்டவர் கல்லூரி, பாரதியார் பள்ளி, பிஷப்ஹீபர் நர்சரிபள்ளி, ஜீவாநகர் எல்லை மாரியம்மன் கோவில் வளாகம், நாதர்ஷா பள்ளிவாசல் வளாகம், மதுரம் மாநகராட்சி பள்ளி, வரகனேரி சவேரியார் பள்ளி, எடத்தெரு ஸ்ரீயதுகுல சங்கம் பள்ளி, மேலகல்கண்டார் கோட்டை நாகம்மை வீதி நூலகம், பொன்மலை மிலிட்டரி காலனி பஞ்சாயத்து பள்ளி, சுப்பிரமணியபுரம் மாநகராட்சி நடுநிலைப்பள்ளி, சங்கிலியாண்டபுரம் செவன்டாலர்ஸ் பள்ளி, காமராஜநகர் மாநகராட்சி பூங்கா, செம்பட்டு புதுத்தெரு நேசம் சென்டர், கே.கே.நகர் செயின்ட் ஆண்டனி பள்ளி, மேலப்புதூர் செயின்ட் ஆன்ஸ் பள்ளி, உய்யக்கொண்டான் திருமலை ஆர்.சி.பள்ளி, வயலூர்ரோடு பிஷப்ஹீபர் கல்லூரி, உறையூர் எஸ்.எம்.மேல்நிலைப்பள்ளி, காட்டூர் உருமு தனலட்சுமி கல்லூரி, காஜாபேட்டை, உறையூர் குறத்தெரு, ஆலத்தூர், தென்னூரில் உள்ள மாநகராட்சி பள்ளிகள், மலைக்கோட்டை, வரகனேரி மேட்டுத்தெரு, மேலப்பஞ்சப்பூர், தென்னூர் பாரதிபுரம், உறையூர் சாலைரோடு, பஞ்சவர்ணசாமி கோவில் தெரு அரியமங்கலம் ஜெகநாதபுரம், மலைக்கோவில் பகுதியில் உள்ள அங்கன்வாடி மையங்கள். இந்த தகவலை மாநகராட்சி ஆணையாளர் முஜிபுர் ரகுமான் தெரிவித்துள்ளார். இதேபோல் மாவட்டத்தில் புறநகர் பகுதியில் 124 இடங்களில் தடுப்பூசி முகாம் நடைபெறுகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரதமர் மோடி பிறந்த நாளில் 32 லட்சம் பேருக்கு தடுப்பூசி: மத்திய பிரதேச அரசு
பிரதமர் மோடி பிறந்த நாளில் மத்திய பிரதேசத்தில் 32 லட்சம் பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசியின் முதல் டோஸ் போடப்பட உள்ளது.
2. 847 மையங்களில், கொரோனா சிறப்பு தடுப்பூசி முகாம்- 97 ஆயிரத்து 198 பேருக்கு செலுத்தப்பட்டது
ஈரோடு மாவட்டம் முழுவதும் 847 மையங்களில் நடந்த மாபெரும் கொரோனா சிறப்பு தடுப்பூசி முகாமில் 97 ஆயிரத்து 198 பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டது.
3. கரூரில் 61 ஆயிரத்து 724 பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி
கரூர் மாவட்டத்தில் 540 இடங்களில் நடைபெற்ற மெகா சிறப்பு முகாம்களில் 61 ஆயிரத்து 724 பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடப்பட்டது.
4. மெகா கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் - ஆர்வத்தோடு தடுப்பூசி செலுத்தி கொள்ளும் மக்கள்
தடுப்பூசி மையங்களில் கூட்டத்தை தவிர்ப்பதற்காக ஊசி போட வருபவருடன் துணைக்கு ஒரு நபர் மட்டுமே அனுமதிக்கப்பட்டார்கள்.
5. 25 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி
சிவகாசி தாலுகாவில் நாளை நடைபெறும் சிறப்பு முகாம்களில் 25 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போட ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளதாக சப்-கலெக்டர் பிரிதிவிராஜ் கூறினார்.