மாவட்ட செய்திகள்

ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் மாணிக்கம் தாகூர் எம்.பி. ஆய்வு + "||" + study

ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் மாணிக்கம் தாகூர் எம்.பி. ஆய்வு

ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் மாணிக்கம் தாகூர் எம்.பி. ஆய்வு
ஏழாயிரம் பண்ணை ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் மாணிக்கம் தாகூர் எம்.பி. ஆய்வு செய்தார்.
தாயில்பட்டி, 
வெம்பக்கோட்டை ஒன்றியம் ஏழாயிரம் பண்ணைக்கு மாணிக்கம் தாகூர் எம்.பி. வந்தார். பின்னர் அவர் அங்குள்ள அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தை ஆய்வு செய்தார். அங்குள்ள அடிப்படை வசதிகள் குறித்து கேட்டறிந்தார். பின்னர் அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தை அரசு மருத்துவமனையாக தரம் உயர்த்த வேண்டும். ஆஸ்பத்திரியில் சுற்றுச்சுவர் அமைக்க வேண்டும். ஏழாயிரம் பண்ணை மெயின் ரோட்டில் இருந்து ஆரம்ப சுகாதார நிலையம் தாழ்வான பகுதியில் இருப்பதால் மழைநீர் தேங்கி நிற்கிறது. இதுகுறித்து நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என  சுகாதார அலுவலர்கள் கோரிக்கை விடுத்தனர். ஆய்வின் போது வெம்பக்கோட்டை கிழக்கு வட்டார தலைவர் காளியப்பன், சிவசங்கு பட்டி ஊராட்சி மன்ற தலைவர் மணிகண்டன், ஒருங்கிணைப்பாளர் கிருஷ்ணமூர்த்தி,  சுப்புராம், ரெட்டியபட்டி கிராம கமிட்டி தலைவர் வேலுசாமி மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மு.க.ஸ்டாலின் பங்கேற்கும் விழா ஏற்பாடுகளை அமைச்சர் எ.வ.வேலு ஆய்வு
கள்ளக்குறிச்சி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரி விரைவில் திறக்கப்பட உள்ளன. திறப்பு விழாவில் முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் கலந்து கொள்ள இருப்பதால் அதற்கான ஏற்பாடுகளை அமைச்சர் எ.வ.வேலு பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
2. வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
விழுப்புரம், விக்கிரவாண்டி பகுதியில் வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
3. குளித்தலை அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய மருத்துவத்துறை குழுவினர் ஆய்வு
குளித்தலை அரசு மருத்துவமனை தரம் குறித்து தேசிய மருத்துவத்துறை குழுவினர் நேரில் ஆய்வு செய்தனர்.
4. சோழவந்தான் பகுதியில் திட்டப்பணிகள் -பேரூராட்சிகள் ஆணையர் ஆய்வு
சோழவந்தான் பகுதியில் திட்டப்பணிகளை பேரூராட்சிகள் ஆணையர் மற்றும் அதிகாரிகள் ஆய்வு செய்தனர்.
5. சாத்தியார் அணையை எம்.எல்.ஏ. ஆய்வு
சாத்தியார் அணையை வெங்கடேசன் எம்.எல்.ஏ. ஆய்வு செய்தார்.