மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி விமான நிலையத்தில் ஆணையக்குழு தலைவர் ஆய்வு + "||" + Study

திருச்சி விமான நிலையத்தில் ஆணையக்குழு தலைவர் ஆய்வு

திருச்சி விமான நிலையத்தில் ஆணையக்குழு தலைவர் ஆய்வு
திருச்சி விமான நிலையத்தில் ஆணையக்குழு தலைவர் ஆய்வு
செம்பட்டு, செப்.30-
திருச்சி விமான நிலைய ஆணையக்குழு தலைவரும், திருச்சி மாநகர போலீஸ் கமிஷனர் ஜி.கார்த்திகேயன் நேற்று காலை திருச்சி விமான நிலையத்தில் ஆய்வு மேற்கொண்டார். அப்போது அவர் வி.ஐ.பி. வழி, பயணிகள் உள்ளே வரும் மற்றும் வெளியேறும் வழிகள் ஆகியவற்றை ஆய்வு செய்தார். பின்னர், ரன்வே பகுதி, பழைய டெர்மினல், விமான போக்குவரத்து சிக்னல் அறை, ரேடார் அறை போன்றவற்றை ஆய்வு மேற்கொண்டு விமான நிலையத்தின் பாதுகாப்பு அம்சங்கள் குறித்து கேட்டு தெரிந்து கொண்டார். முன்னதாக, போலீஸ் கமிஷனரை வரவேற்ற விமான நிலைய இயக்குனர் தர்மராஜ், அவருக்கு விமான நிலையத்தில் உள்ள பாதுகாப்பு அம்சங்கள் குறித்தும், விமான நிலைய ரன்வே விரிவாக்கம் குறித்தும் விளக்கி கூறினார். இந்த ஆய்வின் போது, விமான நிலைய பாதுகாப்பு படை துணை கமாண்டன்ட் ஹரீஸ் தயாள், திருச்சி மாநகர தெற்கு துணை போலீஸ் கமிஷனர் சக்திவேல், உதவி கமிஷனர்கள் காமராஜ், செந்தில்குமார் ஆகியோர் உடனிருந்தனர். பின்னர் போலீஸ் கமிஷனர் புதுக்கோட்டை சாலையில் உள்ள சோதனை சாவடிக்கு சென்று ஆய்வு மேற்கொண்டார். அப்போது, அங்கிருந்த பதிவேடுகளை ஆய்வு செய்த அவர், பணியில் இருந்த போலீசாரிடம், வாகன சோதனையின் போது பொதுமக்களிடம் கனிவுடன் நடந்து கொள்ள அறிவுரை வழங்கினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாணக்கன்காட்டில் மூடப்பட்ட ஹைட்ரோ கார்பன் ஆழ்குழாய் கிணறு பகுதியில் அதிகாரிகள் ஆய்வு
ஹைட்ரோ கார்பன் ஆழ்குழாய் கிணறு பகுதியில் அதிகாரிகள் ஆய்வு செய்யப்பட்டது.
2. ஆதி திராவிடர் மாணவர் விடுதிகளில் தேவையான வசதி
ஆதி திராவிடர் மாணவர் விடுதிகளில் அமைச்சர் கயல்விழி செல்வராஜ் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
3. மாநகராட்சி கமிஷனர் ஆய்வு
திருத்தங்கல் பகுதிகளில் மாநகராட்சி கமிஷனர் ஆய்வு செய்தார்.
4. மு.க.ஸ்டாலின் பங்கேற்கும் விழா ஏற்பாடுகளை அமைச்சர் எ.வ.வேலு ஆய்வு
கள்ளக்குறிச்சி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரி விரைவில் திறக்கப்பட உள்ளன. திறப்பு விழாவில் முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் கலந்து கொள்ள இருப்பதால் அதற்கான ஏற்பாடுகளை அமைச்சர் எ.வ.வேலு பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
5. வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
விழுப்புரம், விக்கிரவாண்டி பகுதியில் வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.