மாவட்ட செய்திகள்

நவராத்திரி விழாவையொட்டி கொலு வைத்து வழிபாடு + "||" + Worship on the occasion of Navratri

நவராத்திரி விழாவையொட்டி கொலு வைத்து வழிபாடு

நவராத்திரி விழாவையொட்டி கொலு வைத்து வழிபாடு
நவராத்திரி விழாவையொட்டி கொலு வைத்து வழிபாடு செய்யப்பட்டது.
பெரம்பலூர்:

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் நவராத்திரி விழாவையொட்டி பல வீடுகளில் கொலு மேடை அமைக்கப்பட்டு, அதில் ஒவ்வொரு படியிலும் களிமண்ணால் செய்யப்பட்ட பல்வேறு சுவாமி சிலைகள், வெவ்வேறு வகையான பொருட்களை இடம்பெற செய்து பெண்கள் உள்ளிட்டோர் சிறப்பு வழிபாடு நடத்தினர். நவராத்திரி விழாவையொட்டி 9 நாட்களும் பெண் பக்தர்கள் விரதம் இருந்து பூஜை செய்வார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
மேலும் மாவட்டத்தில் உள்ள கோவில்களிலும் கொலு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. கோவில்களில் அம்மனுக்கு அபிஷேகம் நடத்தப்பட்டு, சிறப்பு அலங்காரம் செய்யப்பட்டு, தீபாராதனை காட்டப்பட்டது. இதில் திரளான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு அம்மனை பயபக்தியுடன் வழிபட்டனர். நேற்று சிறுவாச்சூர் மதுரகாளியம்மன் கோவிலில் உற்சவ அம்மன் மதுரை மீனாட்சி அம்மன் அலங்காரத்தில் பக்தர்களுக்கு காட்சியளித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நவராத்திரி கொண்டாட்டம்: கொரோனா கவச உடை அணிந்து நடனமாடிய பெண்கள்
குஜராத் மாநிலத்தில் நவராத்திரி கொண்டாட்டத்தில் கொரோனா விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் வகையில் கொரோனா கவச உடை அணிந்து இளம் பெண்கள் நடனமாடினர்.
2. நவராத்திரி அலங்காரம்
நவராத்திரி அலங்காரம்
3. அம்மனுக்கு ராஜராஜேஸ்வரி அலங்காரம்
அம்மனுக்கு ராஜராஜேஸ்வரி அலங்காரம் செய்யப்பட்டது.
4. நவராத்திரியும்.. வழிபாடும்..
புரட்டாசி மாதத்தில் வரும் மகாளய அமாவாசையில் தொடங்கி ஒன்பது நாட்கள் ‘நவராத்திரி’ தினங்களாக கொண்டாடப்படுகிறது. இந்த ஒன்பது தினங்களிலும், முதல் மூன்று நாட்கள் துர்க்கையையும், அடுத்த மூன்று நாட்கள் லட்சுமியையும், கடைசி மூன்று நாட்கள் சரஸ்வதியையும் வழிபாடு செய்ய வேண்டும்.