மாவட்ட செய்திகள்

இன்று உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணிக்கை + "||" + Counting of votes for local elections today

இன்று உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணிக்கை

இன்று உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணிக்கை
உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணிக்கை இன்று நடக்கிறது.
அரியலூர்:

வாக்கு எண்ணிக்கை
அரியலூர் மாவட்டத்தில் காலியாக இருந்த ஓலையூர், நாயகனைப்பிரியாள், மணகெதி ஆகிய 3 ஊராட்சி மன்ற தலைவர் பதவிகளுக்கும், ஒட்டக்கோவில் 6-வது வார்டு, வெற்றியூர் 6-வது வார்டு, கோவிலூர் 1-வது வார்டு, தளவாய் 9-வது வார்டு, சிறுகடம்பூர் 3-வது வார்டு, ஜெ.தத்தனூர் 5-வது வார்டு, இடையக்குறிச்சி 2-வது வார்டு, இலையூர் 9-வது வார்டு, அம்பாபூர் 8-வது வார்டு ஆகிய ஊராட்சி உறுப்பினர் பதவியிடங்களுக்கும் நடந்த தற்செயல் தேர்தலில் மொத்தம் 78.68 சதவீத வாக்குகள் பதிவானது.
இதையடுத்து வாக்குகள் அடங்கிய பெட்டிகள், வாக்கு எண்ணும் மையமான அந்தந்த ஒன்றிய அலுவலங்களில் உள்ள அறையில் வைக்கப்பட்டு சீல் வைக்கப்பட்டு பாதுகாப்பு பணியில் போலீசார் ஈடுபட்டனர். இதையடுத்து வாக்குகள் இன்று காலை 8 முதல் எண்ணப்படுகிறது. இந்த பணியில் 27 அரசு அலுவலர்கள் ஈடுபடவுள்ளனர். ஆண்டிமடம் ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலகத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள வாக்கு எண்ணும் மையத்தை கலெக்டர் ரமணசரஸ்வதி நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
தா.பழூர்
தா.பழூர் ஒன்றிய அலுவலக வளாகத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்தில் 3 மேஜைகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. 3 சுற்றுகள் வாக்கு எண்ணிக்கை நடைபெறும். வாக்கு எண்ணிக்கை முகவர்களுக்கு அடையாள அட்டை வழங்கப்பட்டது. அவர்கள் மட்டுமே வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்திற்குள் அனுமதிக்கப்படுவார்கள். ஒன்றிய அலுவலக வளாகத்தில் இருந்து 200 மீட்டர் தூரத்தில் தடுப்பு ஏற்படுத்தி வேட்பாளர்களின் ஆதரவாளர்களை தடுத்து நிறுத்த ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. ஜெயங்கொண்டம் துணை சூப்பிரண்டு கலைகதிரவன் தலைமையில் 3 அடுக்கு போலீஸ் பாதுகாப்புக்கு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டு உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐகோர்ட்டு உத்தரவை முறையாக கடைபிடிக்கவில்லை தி.மு.க. அரசின் கைப்பாவையாக மாநில தேர்தல் ஆணையம் செயல்பட்டது
ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் சென்னை ஐகோர்ட்டு உத்தரவை மாநில தேர்தல் ஆணையம் முறையாக கடைபிடிக்காமல் தி.மு.க. அரசின் கைப்பாவையாக இருந்தது என்று தமிழக கவர்னரிடம் எடப்பாடி பழனிசாமி புகார் மனு அளித்துள்ளார்.
2. நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தலை நடத்த தேர்தல் ஆணையம் தீவிரம்
நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தலை நடத்த தேர்தல் ஆணையம் தீவிரம்.
3. இன்று உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணிக்கை
உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணிக்கை இன்று நடக்கிறது.
4. குன்றத்தூர் ஒன்றியத்தில் ஒரு வாக்குச்சாவடியில் தேர்தல் நிறுத்தம்
ஊராட்சி ஒன்றிய குழு உறுப்பினர் பதவிக்காக போட்டியிடும் பா.ம.க. வேட்பாளரின் பெயர், சின்னம் இல்லாததால் குன்றத்தூர் ஒன்றியத்தில் உள்ள ஒரு வாக்குச்சாவடியில் தேர்தல் நிறுத்தப்பட்டது.
5. தேர்தலில் வாக்காளர்கள் ஆர்வத்துடன் வாக்களித்தனர்
உள்ளாட்சி தேர்தலில் வாக்காளர்கள் ஆர்வத்துடன் வாக்களித்தனர்