மாவட்ட செய்திகள்

இந்து முன்னணியினர் போராட்டம் + "||" + Struggle

இந்து முன்னணியினர் போராட்டம்

இந்து முன்னணியினர் போராட்டம்
தாணிப்பாறையில் இந்து முன்னணியினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
வத்திராயிருப்பு, 
மேற்கு தொடர்ச்சி மலைப்பகுதியில் அமைந்துள்ள சதுரகிரி சுந்தரமகாலிங்கம் கோவிலுக்கு நவராத்திரி இறுதி நாளான நேற்று பக்தர்கள் செல்ல அனுமதி மறுக்கப்பட்டது. இந்தநிலையில் வத்திராயிருப்பு அழகாபுரி சாலையில் உள்ள தாணிப்பாறை விலக்கில் சாலையில் அமர்ந்து இந்து முன்னணியினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இந்த போராட்டமானது நேற்று மாலை வரை நீடித்தது. பின்னர் பக்தர்களுக்கு அனுமதி மறுக்கப்பட்ட நிலையில் இந்து முன்னணியினர் போராட்டத்தை கைவிட்டு பின்னர் தாணிப்பாறை வனத்துறை கேட்டின் முன்பு சென்று சாமி தரிசனம் செய்த பின்னர் அங்கிருந்து சென்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாணவர்கள் நூதன போராட்டம்
மாணவர்கள் நூதன போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. மணல் லாரிகள் முன்படுத்து கிராம மக்கள் போராட்டம்
மணல் லாரிகள் முன்படுத்து கிராம மக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. அரசுக்கு சொந்தமான இடத்தில் தனிநபர் கட்டிடம் கட்டுவதாக புகார்: மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் காத்திருப்பு போராட்டம்
குளித்தலை அருகே அரசுக்கு சொந்தமான இடத்தில் தனிநபர் கட்டிடம் கட்டுவதாக புகார் கூறிய மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் குளித்தலை கோட்டாட்சியர் அலுவலகம் முன்பு காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இந்த சம்பவம் குறித்து தாசில்தார் நேரில் விசாரணை நடத்தினார்.
4. சாலையில் செடிகளை நட்டு போராட்டம்
சாலையில் செடிகளை நட்டு போராட்டம்
5. மருந்தாளுனர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
காலிப்பணியிடங்களை நிரப்பக்கோரி மருந்தாளுனர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்