மாவட்ட செய்திகள்

தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட ஆசாமி கைது + "||" + Arrested

தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட ஆசாமி கைது

தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட ஆசாமி கைது
ராமேசுவரம் பகுதியில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட ஆசாமி கைது செய்யப்பட்டார்.
ராமேசுவரம்,

ராமேசுவரம், தங்கச்சிமடம் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் பல வீடுகளில் கடந்த சில வாரங்களாகவே தொடர் திருட்டு நடைபெற்றது. தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட ஆசாமிகளை பிடிக்க போலீஸ் சூப்பிரண்டு கார்த்திக் உத்தரவின் பேரில் ராமேசுவரம் துணை சூப்பிரண்டு தீபக்சிவாஜ் மேற்பார்வையில் ராமேசுவரம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் கண்ணதாசன் தலைமையில் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் சதீஷ்குமார், தனிப்பிரிவு சிறப்பு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் நல்லுசாமி மற்றும் போலீசார் அடங்கிய தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது. இந்த தனிப்படையினர் தீவிர தேடுதல் வேட்டை நடத்தி வந்தனர்.இதற்கிடையே தங்கச்சிமடம் விக்டோரியா நகர் பகுதியில் உள்ள வீட்டில் திருட முயன்ற ராமேசுவரம் பெரிய பள்ளிவாசல் தெருவைச் சேர்ந்த அசோகன் என்பவரது மகன் சரவணன் (வயது33) என்பவரை போலீசார் பிடித்து விசாரித்தனர். விசாரணையில் ராமேசுவரம், தங்கச்சிமடம் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் பல வீடுகளில் திருடியது தெரிய வந்தது. இதையடுத்து அவரை கைது செய்டதனர். அவரிடம் இருந்து மடிக்கணினி, 10¼ பவுன் நகைகள், ரூ.19 ஆயிரம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டு உள்ளன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெண்ணுக்கு ஆபாச வீடியோ அனுப்பி பாலியல் தொந்தரவு செய்தவர் கைது
பணகுடி அருகே பெண்ணுக்கு ஆபாச வீடியோ அனுப்பி பாலியல் தொந்தரவு செய்தவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. கொள்ளையில் தொடர்புடைய போலீஸ் ஏட்டு கைது
அருப்புக்கோட்டையில் நடந்த துணிகர ெகாள்ளையில் கொள்ளையில் தொடர்புடைய போலீஸ் ஏட்டு கைது செய்யப்பட்டார்.
3. மாணவிகளிடம் சீண்டலில் ஈடுபட்ட ஓவிய ஆசிரியர் கைது
சிவகாசி அருகே மாணவிகளிடம் சீண்டலில் ஈடுபட்ட ஓவிய ஆசிரியரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. 2 பேர் குண்டர் சட்டத்தில் கைது
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் 2 பேர் குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. நகை பறிப்பில் ஈடுபட்ட 2 பேர் கைது
நகை பறிப்பில் ஈடுபட்ட 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.