மாவட்ட செய்திகள்

உரக்கடையில் அதிகாரிகள் ஆய்வு + "||" + Study

உரக்கடையில் அதிகாரிகள் ஆய்வு

உரக்கடையில் அதிகாரிகள் ஆய்வு
தேவகோட்டையில் உரக்கடையில் அதிகாரிகள் ஆய்வு செய்தனர்.
தேவகோட்டை,

தேவகோட்டை பகுதியில் சில உரக்கடைகளில் உரம் வாங்கும் போது ஒவ்வொரு மூடைக்கும் அதிகமாக 500 ரூபாய் கொடுத்து நுண்ணூட்டம் மற்றும் ஜிங்க் சல்பேட் ஆகிய உரங்களை வாங்க வேண்டும் என வலியுறுத்துவதாக கூறப்படுகிறது. இது குறித்து தி.மு.க. தகவல் தொழில்நுட்ப அணி மாவட்ட செயலாளர் கதிரவன் தேவகோட்டை கோட்டாட்சியர் பிரபாகரனிடம் புகார் தெரிவித்தார். .அவரது உத்தரவின்பேரில் வேளாண்மை அதிகாரி கமலாதேவி மற்றும் தேவகோட்டை வருவாய் ஆய்வாளர் ரமேஷ் ஆகியோர் பஸ் நிலையம் பகுதியில் உள்ள ஒரு கடைக்கு சென்று திடீர் சோதனையிட்டனர். அப்போது உரவிற்பனையாளரிடம், விவசாயிகளை மற்ற உரம் வாங்க வற்புறுத்தினால் கடைக்கு சீல் வைக்கப்படும் என அதிகாரிகள் எச்சரித்தனர்.உடனடியாக விவசாயிகள் கேட்கும் உரத்தை மட்டும் வழங்க வேண்டும் என அறிவுறுத்தினர். இதை தொடர்ந்து அப்பகுதி விவசாயிகள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மு.க.ஸ்டாலின் பங்கேற்கும் விழா ஏற்பாடுகளை அமைச்சர் எ.வ.வேலு ஆய்வு
கள்ளக்குறிச்சி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரி விரைவில் திறக்கப்பட உள்ளன. திறப்பு விழாவில் முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் கலந்து கொள்ள இருப்பதால் அதற்கான ஏற்பாடுகளை அமைச்சர் எ.வ.வேலு பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
2. வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
விழுப்புரம், விக்கிரவாண்டி பகுதியில் வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
3. குளித்தலை அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய மருத்துவத்துறை குழுவினர் ஆய்வு
குளித்தலை அரசு மருத்துவமனை தரம் குறித்து தேசிய மருத்துவத்துறை குழுவினர் நேரில் ஆய்வு செய்தனர்.
4. சோழவந்தான் பகுதியில் திட்டப்பணிகள் -பேரூராட்சிகள் ஆணையர் ஆய்வு
சோழவந்தான் பகுதியில் திட்டப்பணிகளை பேரூராட்சிகள் ஆணையர் மற்றும் அதிகாரிகள் ஆய்வு செய்தனர்.
5. சாத்தியார் அணையை எம்.எல்.ஏ. ஆய்வு
சாத்தியார் அணையை வெங்கடேசன் எம்.எல்.ஏ. ஆய்வு செய்தார்.