மாவட்ட செய்திகள்

கிறிஸ்தவ ஆலய திருவிழா கொடியேற்றம் + "||" + Christian Temple Festival flag hoisting

கிறிஸ்தவ ஆலய திருவிழா கொடியேற்றம்

கிறிஸ்தவ ஆலய திருவிழா கொடியேற்றம்
முக்கூடல் அருகே கிறிஸ்தவ ஆலய திருவிழா கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கியது.
முக்கூடல்:
முக்கூடல் அருகே உள்ள தாளார்குளம் தூய பிரான்சிஸ் சவேரியார் ஆலய திருவிழா நேற்று கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கியது. மறைமாவட்ட முதன்மை குரு குழந்தைராஜ், சிங்கம்பாறை பங்குத்தந்தை அருள் நேசமணி ஆகியோர் முன்னிலையில் கொடியேற்றம் நடைபெற்றது. தொடர்ந்து கூட்டுத் திருப்பலியும், பகல் 1 மணிக்கு அசனமும் நடைபெற்றது. விழா வருகிற 3-ந் தேதி வரை 10 நாட்கள் நடைபெறுகிறது. விழா ஏற்பாடுகளை தாளார்குளம் பங்குத்தந்தை சந்தியாகு, இறைமக்கள் மற்றும் ஊர் பொதுமக்கள் செய்து வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புனித சந்தியாகப்பர் ஆலய திருவிழா கொடியேற்றம்
ஸ்ரீவைகுண்டம் புனித சந்தியாகப்பர் ஆலய திருவிழா கொடியேற்றம் நடந்தது.