மாவட்ட செய்திகள்

மேல்மலையனூர் அருகேஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர் திடீர் சாலைமறியல்துணை தலைவர் தேர்தலில் முறைகேடு நடந்ததாக புகார் + "||" + Near Melmalayanur Panchayat ward member abrupt roadblock Vice President complained of election irregularities

மேல்மலையனூர் அருகேஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர் திடீர் சாலைமறியல்துணை தலைவர் தேர்தலில் முறைகேடு நடந்ததாக புகார்

மேல்மலையனூர் அருகேஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர் திடீர் சாலைமறியல்துணை தலைவர் தேர்தலில் முறைகேடு நடந்ததாக புகார்
மேல்மலையனூர் அருகே ஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர் திடீர் சாலைமறியல் துணை தலைவர் தேர்தலில் முறைகேடு நடந்ததாக புகார்

மேல்மலையனூர்

மேல்மலையனூர் அருகே கன்னலம் ஊராட்சியில் கடந்த மாதம் 22-ந் தேதி நடைபெற்ற துணை தலைவர் தேர்தலில் சர்ச்சை எழுந்ததை அடுத்து தேர்தல் ஒத்திவைக்கப்பட்டது. பின்னர் நேற்று வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர்கள் சிலம்புச்செல்வன், தேவராஜன் ஆகியோர் முன்னிலையில் துணை தலைவர் தேர்தல் நடைபெற்றது. இதில் வார்டு உறுப்பினர்கள் சந்திரசேகர், லட்சுமி ஆகியோர் போட்டியிட்டனர். 

வாக்கெடுப்பு மூலம் நடைபெற்ற இந்த தேர்தலில் லட்சுமி துணை தலைவராக வெற்றிபெற்றதாக அறிவிக்கப்பட்டது. இதனால் சந்திரசேகரன் மற்றும் இவரது ஆதரவாளர்கள் தேர்தல் முறையாக நடைபெறவில்லை எனக்கூறி செஞ்சி - சேத்துப்பட்டு சாலையில் மறியலில் ஈடுபட்டனர். இது பற்றிய தகவல் அறிந்து வந்த செஞ்சி துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு இளங்கோவன், வளத்தி இன்ஸ்பெக்டர் கலைச்செல்வி மற்றும் போலீசார் சாலைமறியலில் ஈடுபட்ட வர்களிடம் சமாதான பேச்சுவார்த்தை நடத்தியதை அடுத்து அவர்கள் அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர். இதனால் செஞ்சி-சேத்துப்பட்டு சாலையில் சுமார் 30 நிமிடம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புதுக்கோட்டையில் மொபட் விபத்தில் காயமடைந்தவர் திடீர் சாவு: தவறான ஊசி செலுத்தியதால் இறந்ததாக அரசு மருத்துவமனை மீது உறவினர்கள் புகார் உடலை வாங்க மறுத்து தர்ணாவில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு
புதுக்கோட்டை அருகே மொபட் விபத்தில் காயமடைந்தவர் திடீரென இறந்தார். தவறான ஊசியை செலுத்தியதால் இறந்ததாக மருத்துவமனை நிர்வாகத்தின் மீது உறவினர்கள் புகார் தெரிவித்து உடலை வாங்க மறுத்து தர்ணாவில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. புகார் பெட்டி
புகார் பெட்டி: மக்கள் குறைகள் தொடர்பான பதிவுகள்
4. புகார் பெட்டி: மக்கள் குறைகள் தொடர்பான பதிவுகள்
புகார் பெட்டி: மக்கள் குறைகள் தொடர்பான பதிவுகள்
5. செவிலியர் பணி வாங்கி தருவதாக பெண்ணிடம் ரூ.4 லட்சம் மோசடி
செவிலியர் பணி வாங்கி தருவதாக பெண்ணிடம் ரூ.4 லட்சம் மோசடி செய்யப்பட்டதாக புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.