மாவட்ட செய்திகள்

நாளை மின்தடை + "||" + power cut

நாளை மின்தடை

நாளை மின்தடை
சூலக்கரை ஜி.என்.பட்டி பகுதிகளில் நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
விருதுநகர், 
விருதுநகர் அருகே உள்ள ஜி.என். பட்டி துணை மின் நிலையத்தில் ஆற்றல் திறனை அதிகரிப்பதற்கான ஆயத்த  பணிகள் நாளை (சனிக்கிழமை) நடைபெற உள்ளது. ஆதலால் இந்த துணை மின் நிலையத்திலிருந்து மின் வினியோகம் பெறும் பகுதிகளான ஆமத்தூர், நாட்டார்மங்கலம், வெள்ளூர், சிதம்பராபுரம், செவலூர், காருசேரி, மத்தியசேனை, முத்துலாபுரம், புதுக்கோட்டை, மூளிப்பட்டி, ஆகிய பகுதிகளில் நாளை காலை 8 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை மின்வினியோகம் இருக்காது. அதேபோல சூலக்கரைதுணை மின் நிலையத்தில் பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெற உள்ளதால் நாளை காலை 9 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை இத்துணை மின் நிலையத்தில் இருந்து மின் வினிேயாகம் பெறும் பகுதிகளான சூலக்கரை, கலெக்டர் அலுவலக வளாகம், ஆயுதப்படை குடியிருப்பு, மாடர்ன் நகர், கூரைக்குண்டு, தாதம்பட்டி, கே. செவல்பட்டி, மீசலூர், மாத்திநாயக்கன்பட்டி, தொழிற்பேட்டை ஆகிய பகுதிகளில் மின் வினியோகம் நிறுத்தப்படும். மேற்கண்ட தகவலை  மின் வாரிய நிர்வாக என்ஜினீயர் அகிலாண்டேஸ்வரி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இன்றும், நாளையும் மின்சார நிறுத்தும் இடங்கள்
இன்றும், நாளையும் மின்சாரம் நிறுத்தும் இடங்கள் விவரம் தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. இன்று மின் தடை
பராமரிப்பு பணிகளுக்காக எரிச்சநத்தம் பகுதியில் இன்று மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
3. காரைக்குடி பகுதியில் நாளை மின்தடை
காரைக்குடி பகுதியில் நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
4. மண்டேலா நகர், பாண்டிகோவில் பகுதியில் நாளை மின்தடை
பராமரிப்பு பணி காரணமாக மண்டேலா நகர், பாண்டிகோவில் பகுதியில் நாளை(செவ்வாய்க்கிழமை) மின்வினியோகம் நிறுத்தப்படுகிறது.
5. நாளை மின் தடை
பராமரிப்பு பணிகளுக்காக ராஜபாளையம், சூலக்கரை பகுதிகளில் நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.