மாவட்ட செய்திகள்

முட்டை விலை 25 காசுகள் உயர்வு + "||" + Egg prices rise 25 cents

முட்டை விலை 25 காசுகள் உயர்வு

முட்டை விலை 25 காசுகள் உயர்வு
நாமக்கல் மண்டலத்தில் முட்டை கொள்முதல் விலை 25 காசுகள் அதிகரித்து 390 காசுகளாக நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு உள்ளது.
நாமக்கல்:
நாமக்கல் மண்டலத்தில் முட்டை கொள்முதல் விலை 25 காசுகள் அதிகரித்து 390 காசுகளாக நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு உள்ளது.
முட்டை விலை உயர்வு
நாமக்கல் மண்டலத்தில் முட்டை கொள்முதல் விலை 365 காசுகளாக இருந்து வந்தது. இந்த நிலையில் நேற்று நாமக்கல்லில் நடந்த தேசிய முட்டை ஒருங்கிணைப்புகுழு கூட்டத்தில் அதன் விலையை அதிரடியாக 25 காசுகள் உயர்த்த முடிவு செய்தனர். எனவே முட்டை விலை 390 காசுகளாக அதிகரித்து உள்ளது.
பிற மண்டலங்களில் முட்டை விலை காசுகளில் வருமாறு:-
சென்னை-405, ஐதராபாத்-350, விஜயவாடா-345, மைசூரு-388, மும்பை-405, பெங்களூரு-385, கொல்கத்தா-430, டெல்லி-357.
கறிக்கோழி
கறிக்கோழி கிலோ ரூ.115-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்டு வந்தது. இந்த நிலையில் நேற்று பல்லடத்தில் நடந்த கறிக்கோழி ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டத்தில் அதன் விலையை கிலோவுக்கு ரூ.12 உயர்த்த முடிவு செய்தனர். எனவே கறிக்கோழி விலை கிலோ ரூ.127 ஆக அதிகரித்து உள்ளது. முட்டைக்கோழி கிலோ ரூ.75-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்டு வருகிறது. அதன் விலையில் மாற்றம் செய்யப்படவில்லை.
பிற மண்டலங்களில் முட்டை கொள்முதல் விலை உயர்ந்து வருவதால், அதற்கு தகுந்தாற்போல் நாமக்கல் மண்டலத்திலும் முட்டையின் கொள்முதல் விலை உயர்த்தப்பட்டு இருப்பதாக பண்ணையாளர்கள் தெரிவித்தனர். தமிழகத்தில் பரவலாக பெய்து வரும் கோடை மழையால் இங்கும் முட்டை நுகர்வு அதிகரித்து உள்ளது. இதுவும் விலை உயர்வுக்கு ஒரு காரணம் என கூறப்படுகிறது.