தேசிய செய்திகள்

அடக்குமுறை, மதவெறி, வெறுப்பு போன்றவைகளை வீழ்த்த அன்பு, அகிம்சையை நமக்கு போதித்துள்ளார் காந்தி - ராகுல் காந்தி புகழாரம் + "||" + love for all living beings & non violence is the only way to defeat oppression, bigotry & hatred- Rahul Gandhi

அடக்குமுறை, மதவெறி, வெறுப்பு போன்றவைகளை வீழ்த்த அன்பு, அகிம்சையை நமக்கு போதித்துள்ளார் காந்தி - ராகுல் காந்தி புகழாரம்

அடக்குமுறை, மதவெறி, வெறுப்பு போன்றவைகளை வீழ்த்த அன்பு, அகிம்சையை நமக்கு போதித்துள்ளார் காந்தி - ராகுல் காந்தி புகழாரம்
அடக்குமுறை, மதவெறி, வெறுப்பு போன்றவைகளை வீழ்த்த அன்பு, அகிம்சையை நமக்கு போதித்துள்ளார் காந்தி என ராகுல் காந்தி புகழாரம் சூட்டி உள்ளார்.
புதுடெல்லி,

மகாத்மா காந்தியின் 150-வது பிறந்தநாள் விழா இன்று நாடு முழுவதும் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. டெல்லி ராஜ்காட் பகுதியில் உள்ள காந்தி நினைவிடத்தில் இன்று காலை பிரதமர் மோடி, குடியரசுத் தலைவர் ராம்நாத் கோவிந்த், குடியரசு துணைத் தலைவர் வெங்கையா நாயுடு, காங்கிரஸ் தலைவர் சோனியா காந்தி, முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் ஆகியோர் மலர்கள் தூவி மரியாதை செலுத்தினார்.

காங்கிரஸ் கட்சி சார்பில் இன்று மகாத்மா காந்தியின் 150-வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு பாதயாத்திரை நடத்தப்படுகிறது. மகாத்மா காந்தியின் பிறந்த நாளில் ராகுல் காந்தி, தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவிட்ட கருத்தில்,  

"மகாத்மா காந்தியின்  150வது பிறந்த நாளில் மகாத்மா காந்திஜிக்கு எனது அஞ்சலி.  “தேசத்தின் தந்தை”யான அவரது வார்த்தைகள் மற்றும் செயல்களின் மூலம் அனைத்து உயிரினங்களுக்கும் வன்முறை, மதவெறி மற்றும் வெறுப்பைத் தோற்கடிப்பதற்கான ஒரே வழி "அன்பு" என்பதை நமக்குக் காட்டினார் எனத் தெரிவித்துள்ளார்.
காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் கபில் சிபல் ட்விட்டரில் கூறுகையில், " மகாத்மா காந்தியின் இந்தியாவில் 4 முக்கியத் தூண்கள் இருக்கின்றன. உண்மை, பொறுமை, அகிம்சை, பன்முகத்தன்மை கொண்டாட்டம் ஆகியவைதான். ஆனால் இப்போது, பொய் செய்தி, பொய் விவரம், பொய் குற்றச்சாட்டு, வார்த்தைகளைக் கூட தாங்க முடியாத சகிப்பின்மை, வன்முறை, பன்முகத் தன்மையை இலக்காக்குதல் போன்றவை இருக்கின்றன" எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ராகுல் காந்திக்கு எதிராக பாஜகவினர் ஆர்ப்பாட்டம்
ரபேல் விமான கொள்முதல் ஒப்பந்தத்தில் முறைகேடு நடந்ததாக கூறியதற்கு மன்னிப்பு கேட்க வலியுறுத்தி ராகுல் காந்திக்கு எதிராக மும்பையில் பாஜகவினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. ராகுல் காந்தி மன்னிப்பு கேட்கக்கோரி பா.ஜனதா சார்பில் இன்று நாடு தழுவிய போராட்டம்
ராகுல் காந்தி மன்னிப்பு கேட்கக்கோரி பா.ஜனதா சார்பில் இன்று நாடு தழுவிய போராட்டம் நடைபெற உள்ளது.
3. உச்ச நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பை மதித்து நல்லிணக்கத்தை பேண வேண்டும்: ராகுல் காந்தி
உச்ச நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பை மதித்து நல்லிணக்கத்தை பேண வேண்டும் என்று ராகுல் காந்தி தெரிவித்துள்ளார்.
4. பணமதிப்பிழப்பு என்ற தீவிரவாத தாக்குதல் நடைபெற்று 3 ஆண்டுகள் ஆகிவிட்டது -ராகுல் காந்தி
பணமதிப்பிழப்பு என்ற தீவிரவாத தாக்குதல் நடைபெற்று 3 ஆண்டுகள் ஆகிவிட்டது என்று காங்கிரஸ் முன்னாள் தலைவர் ராகுல் காந்தி மத்திய அரசை சாடியுள்ளார்.
5. ராகுல் காந்தி வெளிநாடு சென்றது ஏன்? - காங்கிரஸ் விளக்கம்
ராகுல் காந்தி வெளிநாடு சென்றது ஏன் என காங்கிரஸ் சார்பில் விளக்கம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.