தேசிய செய்திகள்

எரித்து கொல்லப்பட்ட பெண் தாசில்தாருக்கு தீ வைத்தவரும் சாவு + "||" + Burned to death For the female Dasildar; fire assailant man is death

எரித்து கொல்லப்பட்ட பெண் தாசில்தாருக்கு தீ வைத்தவரும் சாவு

எரித்து கொல்லப்பட்ட பெண் தாசில்தாருக்கு தீ வைத்தவரும் சாவு
தெலுங்கானா மாநிலம் ஐதராபாத் அருகே உள்ள அப்துல்லாபுர்மெட் மண்டல் பெண் தாசில்தார் விஜயா ரெட்டி கடந்த 4-ந்தேதி அவரது அலுவலகத்திலேயே எரித்து கொல்லப்பட்டார்.
ஐதராபாத், 

தாசில்தார் மீது பெட்ரோல் ஊற்றி தீவைத்த சுரேஷ் என்பவரும், தாசில்தாரை காப்பாற்ற முயன்ற ஊழியர்கள் 2 பேரும் காயம் அடைந்தனர். ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்ட அவர்களில் தாசில்தாரின் டிரைவர் குருநாதம் 5-ந் தேதி இறந்தார். இந்நிலையில் தீவைத்த சுரேஷும் நேற்று மதியம் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தார்.

சுரேஷ் முன்னதாக போலீசாரிடம் கூறும்போது, தான் விவசாயம் மற்றும் ரியல் எஸ்டேட் தொழில் செய்துவருவதாக கூறியுள்ளார். அவருக்கும் அவரது சகோதரருக்கும் சேர்த்து 7 ஏக்கர் விவசாய நிலம் உள்ளதாகவும், அதனை வாடகைக்கு விடுவதில் பிரச்சினை இருப்பதாகவும், இதுதொடர்பாக ஐகோர்ட்டில் வழக்கு நிலுவையில் உள்ளதாகவும் தெரிகிறது. போலீசார் இந்த சம்பவத்துக்கான காரணம் குறித்து சுரேஷ் குடும்பத்தினரிடம் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.