பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கு: அத்வானி, முரளி மனோகர் ஜோஷியை விடுவிக்க வேண்டும்- பாபர் மஸ்ஜித் வழக்கறிஞர்


பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கு:  அத்வானி, முரளி மனோகர் ஜோஷியை விடுவிக்க வேண்டும்- பாபர் மஸ்ஜித் வழக்கறிஞர்
x
தினத்தந்தி 17 Sep 2020 6:13 AM GMT (Updated: 2020-09-17T11:45:55+05:30)

பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கில் இருந்து அத்வானி, முரளி மனோகர் ஜோஷியை விடுவிக்குமாறு பாபர் மசூதி மஸ்ஜித் வழக்கறிஞர் இக்பால் அன்சாரி கேட்டுக்கொண்டுள்ளார்.

அயோத்தி: 

பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கில் சிறப்பு சிபிஐ நீதிமன்றம் தனது தீர்ப்பை செப்டம்பர் 30 ம் தேதி வழங்க  முடிவு செய்துள்ளது, மேலும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களில் பாரதீய ஜனதா கட்சியின் மூத்த தலைவர்களான எல்.கே.அத்வானி, முரளி மனோகர் ஜோஷி, உமா பாரதி, கல்யாண் சிங் மற்றும் வினய் கத்தியார் ஆகியோர் அடங்குவர். தீர்ப்பு அறிவிக்கப்படும் போது குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவரும் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராக வேண்டும் என்று நீதிமன்றம் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த நிலையில் பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கில் தீர்ப்புக்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்னதாக, இந்த வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவரையும் விடுவிக்குமாறு மத்திய புலனாய்வுப் பிரிவின் சிறப்பு நீதிமன்றத்தை பாபர் மஸ்ஜித் வழக்கறிஞர் இக்பால் அன்சாரி வலியுறுத்தியுள்ளார்

ஒரு செய்தி தொலைக்காட்சிக்கு பேட்டி அளித்த அன்சாரி  இந்திய உச்ச நீதிமன்றம் ஏற்கனவே பல தசாப்தங்களாக ஏற்பட்ட தகராறு குறித்து தனது தீர்ப்பை வழங்கியுள்ளது.  அந்த இடத்தில் ஒரு ராமர் கோயில் கட்டுமான பணிகள் தொடங்கப்பட்டுள்ளன.

பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட பலர் இப்போது உயிருடன் இல்லை, தற்போது இருப்பவர்கள் மிகவும் வயதானவர்கள். அவர்கள் மீதான வழக்குகள் ரத்து செய்யப்பட வேண்டும், இந்த விவகாரம் முடிவுக்கு வர அனுமதிக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், உச்சநீதிமன்ற தீர்ப்பின் பின்னர், எந்தவொரு சர்ச்சையும் இல்லை.

நாட்டின் சமூக நல்லிணக்கத்தை வலுப்படுத்த இந்துக்களும் முஸ்லிம்களும் இப்போது இணக்கமாக வாழ அனுமதிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

Next Story