தேசிய செய்திகள்

இனி டெபிட் கார்டுகள் வேண்டாம், இந்த கைகடிகாரம் போதும் + "||" + no more debit cards now paywith the watch sbi starts this amazing facility

இனி டெபிட் கார்டுகள் வேண்டாம், இந்த கைகடிகாரம் போதும்

இனி டெபிட் கார்டுகள் வேண்டாம், இந்த கைகடிகாரம் போதும்
ஸ்டேப் பேங்க் ஆப் வாடிக்கையாளர்களுக்கு இனி டெபிட் கார்டுகள் வேண்டாம், இந்த கைகடிகாரம் போதும்
புது டெல்லி: 


இனி நீங்கள் ஷாப்பிங் செய்த பிறகு தொகை செலுத்த எந்த டெபிட் கார்டும் அல்லது எந்த மொபைல் ஃபோன் பயன்படுத்த தேவையில்லை. இந்த வேலையை இனி உங்கள் கை கடிகாரத்துடன் செய்யப்படும். வாட்ச் நிறுவனமான டைடான் முதல் முறையாக இந்தியாவில் தொடர்பு இல்லாத கட்டணத்தை ஆதரிக்கும் 5 கை கடிகாரங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த அம்சத்திற்காக நிறுவனம் ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியாவுடன்  கூட்டு சேர்ந்துள்ளது.

ஷாப்பிங்கிற்குப் பிறகு நீங்கள் பணம் செலுத்தும்போது, நீங்கள் செய்ய வேண்டியது PoS இயந்திரத்திற்குச் சென்று இந்த கைகடிகாரத்தை தட்டவும். இதைச் செய்வதன் மூலம் உங்கள் தொடர்பு இல்லாத கட்டணம் முடிக்கப்படும். வழக்கமாக வைஃபை வசதியுடன் டெபிட் கார்டு மூலம் பணம் செலுத்துவது போல. டைடான் பேமென்ட் வாட்ச் வசதி எஸ்பிஐ அட்டை வைத்திருப்பவர்களுக்கு மட்டுமே. கைக்கடிகாரத்தில் வழங்கப்பட்ட கட்டண செயல்பாடு ஒரு சிறப்பு பாதுகாப்பான சான்றளிக்கப்பட்ட அருகில்-கள தொடர்பு சிப் (NFC) மூலம் செயல்படுகிறது, இது கடிகாரத்தின் பட்டையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது. டைட்டன் பே அம்சம் யோனே எஸ்பிஐ  மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் POS  (பாயிண்ட் ஆஃப் சேல்) இயந்திரம் கிடைக்கும் அதே இடங்களில் வேலை செய்யும்.
 
ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா அட்டை வைத்திருப்பவர்கள் மட்டுமே டைடான் பேமென்ட் வாட்ச் வசதியைப் பெற முடியும். நீங்கள் 2000 ரூபாய் வரை செலுத்தினால், கடிகாரத்தைத் தட்டுவதன் மூலம், கட்டணம் செலுத்தப்படும், பின் எதுவும் தேவையில்லை, ஆனால் 2000 ரூபாய்க்கு மேல் செலுத்தும்போது நீங்கள் பின்னை உள்ளிட வேண்டும். வழக்கமாக வைஃபை வசதியுடன் டெபிட் கார்டு செலுத்துதல்கள் போன்றவை.

டைட்டனின் இந்த புதிய கடிகாரம் ஆண்களுக்கு மூன்று வகைகளும், பெண்களுக்கு இரண்டு வகைகளும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. ஆண்களுக்காக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட கைக்கடிகாரத்தின் விலை ரூ .2,995, ரூ 3,995 மற்றும் ரூ 5,995 க்கு கிடைக்கும். அதே நேரத்தில், பெண்கள் கடிகாரம் ரூ .3,895 மற்றும் ரூ .4,395 க்கு கிடைக்கும்.