மாநில செய்திகள்

அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ மகன் திருமண வரவேற்பு கவர்னர், முதல்-அமைச்சர் நேரில் வாழ்த்து + "||" + Minister Kadambur Raju Son wedding reception Congratulates the Governor, First Minister

அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ மகன் திருமண வரவேற்பு கவர்னர், முதல்-அமைச்சர் நேரில் வாழ்த்து

அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ மகன் திருமண வரவேற்பு கவர்னர், முதல்-அமைச்சர் நேரில் வாழ்த்து
அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூவின் மகன் திருமண வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித், முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி நேரில் கலந்து கொண்டு வாழ்த்தினார்கள்.
சென்னை,

தமிழக அரசின் செய்தி மற்றும் விளம்பரத்துறை அமைச்சரும், தூத்துக்குடி மாவட்ட ஜெயலலிதா பேரவை செயலாளருமான கடம்பூர் ராஜூ- இந்திராகாந்தி ஆகியோரின் மகன் கே.அருண்குமார் மற்றும் தூத்துக்குடி மாவட்டம் வள்ளிநாயகபுரத்தை சேர்ந்த ஜி.தினகரன்-டி.சாந்தி தம்பதியரின் மகள் டி.திவ்யா ஆகியோரின் திருமண வரவேற்பு நிகழ்ச்சி சென்னை அண்ணாநகர் சி.கந்தசாமி நாயுடு கலைக்கல்லூரி வளாகத்தில் உள்ள அம்மா அரங்கில் நேற்று மாலை நடந்தது.

நிகழ்ச்சியில் தமிழக கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித், முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி ஆகியோர் கலந்துகொண்டு மணமக்களை வாழ்த்தினார்கள்.

சபாநாயகர் தனபால், பாராளுமன்ற துணை சபாநாயகர் தம்பிதுரை, அமைச்சர்கள் ஜெயக்குமார், செங்கோட்டையன், தங்கமணி, டாக்டர் சி.விஜயபாஸ்கர், காமராஜ், சி.வி.சண்முகம், துரைக் கண்ணு, உடுமலை ராதாகிருஷ்ணன், கருப்பண்ணன் ஆகியோரும் நேரில் வாழ்த்து தெரிவித்தனர்.

தலைமை செயலாளர் கிரிஜா வைத்தியநாதன், முன்னாள் தலைமை செயலாளர் ஞானதேசிகன், முன்னாள் அமைச்சர்கள் பண்ருட்டி ராமச்சந்திரன், பொன்னையன், வளர்மதி, கோகுல இந்திரா, கே.பி.முனுசாமி, எம்.பி.க்கள் எஸ்.ஆர்.பாலசுப்பிரமணியன், மைத்ரேயன், தமிழக அரசின் டெல்லி சிறப்பு பிரதிநிதி தளவாய் சுந்தரம் ஆகியோரும் மணமக்களை வாழ்த்தினார்கள்.

தமிழ்நாடு காங்கிரஸ் கட்சி மூத்த தலைவர் குமரி அனந்தன், ம.தி.மு.க. பொதுச்செய லாளர் வைகோ, நடிகர் ரஜினிகாந்த், பெருநகர சென்னை மாநகராட்சி முன்னாள் மேயரும், மனிதநேய அறக்கட்டளை தலைவருமான சைதை துரைசாமி, புதிய நீதிக்கட்சி நிறுவனத்தலைவர் ஏ.சி.சண்முகம், சமத்துவ மக்கள் கட்சி தலைவர் சரத்குமார், அவருடைய மனைவி ராதிகா, வேல்ஸ் பல்கலைக்கழக வேந்தர் ஐசரி கணேஷ், ‘தினத்தந்தி’ இயக்குனர் சி.பாலசுப்பிர மணியன் ஆதித்தன், தினமலர் ஆர்.ஆர்.கோபால்ஜி, போலீஸ் டி.ஜி.பி. டி.கே.ராஜேந்திரன், சென்னை மாநகர போலீஸ் கமிஷனர் ஏ.கே.விஸ்வநாதன், தொழில் அதிபர் வி.ஜி.சந்தோசம், முகமது அபுபக்கர் எம்.எல்.ஏ., சுகாதாரத்துறை செயலாளர் டாக்டர் ஜெ.ராதாகிருஷ்ணன், முன்னாள் எம்.பி. மனோஜ்பாண்டியன், முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. ஜே.சி.டி.பிரபாகர், தமிழக அரசின் செய்தித்துறை இயக்குனர் சங்கர், கூடுதல் இயக்குனர் எழிலழகன், செயலாளர் வெங்கடேசன், நடிகர்கள் பிரபு, ராம்கி, விவேக், நடிகைகள் குட்டி பத்மினி, நிரோஷா, திரைப்பட இயக்குனர்கள் பாரதிராஜா, எஸ்.ஏ. சந்திரசேகர், ஆர்.கே.செல்வமணி, விக்ரமன், சென்னை நாடார் சங்க செயலாளர் விஜயகுமார் ஆகியோரும் வாழ்த்தினார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கவர்னரை கண்டித்து 3-வது நாளாக விடிய, விடிய தர்ணா; ஆர்ப்பாட்டம், சிறை நிரப்புதல், உண்ணாவிரதம் என புதுவையில் அடுத்தடுத்து போராட்டங்கள் காங்கிரஸ் கூட்டணி கட்சிகள் கூட்டத்தில் முடிவு
கவர்னர் கிரண்பெடியை கண்டித்து நேற்று 3-வது நாளாக விடிய, விடிய தர்ணா நடந்தது. தொடர்ந்து ஆர்ப்பாட்டம், சிறை நிரப்புதல், உண்ணாவிரதம் என புதுவையில் அடுத்தடுத்து போராட்டங்கள் நடத்துவது என முதல்- அமைச்சர் நாராயணசாமி தலைமையில் நடந்த காங்கிரஸ் கூட்டணி கட்சிகள் கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்பட்டது.
2. 70வது குடியரசு தினம்; 3 பேருக்கு வீரதீர செயலுக்கான அண்ணா பதக்கங்களை முதல் அமைச்சர் வழங்கினார்
தமிழக முதல் அமைச்சர் பழனிசாமி 70வது குடியரசு தினத்தினை முன்னிட்டு வீரதீர செயலுக்கான அண்ணா பதக்கங்களை 3 பேருக்கு இன்று வழங்கினார்.
3. புயலால் பாதிக்கப்பட்ட குடும்ப அட்டைதாரர்களுக்கு 27 பொருட்கள் அடங்கிய அரசின் நிவாரண பெட்டகம் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று வழங்குகிறார்
‘கஜா’ புயலால் பாதிக்கப்பட்ட குடும்ப அட்டைதாரர்களுக்கு 27 பொருட்கள் அடங்கிய நிவாரண பெட்டகத்தை அரசு அறிவித்திருக்கிறது. இந்த நிவாரண பெட்டகத்தை பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று வழங்குகிறார்.
4. பற்களுக்கு இடையே நாக்கை போன்று சமயோசிதமாக செயல்பட வேண்டும் போலீசாருக்கு முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவுரை
பற்களுக்கு இடையில் நாக்கு சமயோசிதமாக இயங்குவது போல போலீசாரும் செயல்பட்டு பணியினை வெற்றிகரமாக முடிக்கவேண்டும் என்று முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவுரை வழங்கினார்.
5. புதுவை முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி தாயார் காலமானார்
புதுச்சேரி முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமியின் தாயார் நேற்றிரவு உடல் நலக்குறைவால் காலமானார்.