மாநில செய்திகள்

செல்போன் டவரின் உச்சியில் ஏறி தற்கொலைக்கு முயன்ற வாலிபரால் பரபரப்பு...! + "||" + Excitement by a teenager who tried to commit suicide by climbing the top of a cell phone tower ...!

செல்போன் டவரின் உச்சியில் ஏறி தற்கொலைக்கு முயன்ற வாலிபரால் பரபரப்பு...!

செல்போன் டவரின் உச்சியில் ஏறி தற்கொலைக்கு முயன்ற வாலிபரால் பரபரப்பு...!
வேலூர் அருகே 200 அடி உயர செல்போன் டவரின் உச்சியில் ஏறி தற்கொலைக்கு முயன்ற வாலிபரால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
பேரணாம்பட்டு,

வேலூர் மாவட்டம் பேரணாம்பட்டு டவுன் ரஷீதாபாத் பகுதியை சேர்ந்தவர் ரபீக் அஹம்மத்.  பிஸ்கெட் வியாபாரி.  இவரது மகன் ஷகீல் அஹம்மத் (26). சற்று மன நலம் பாதிக்கப்பட்டு போதை பழக்கத்துக்கு அடிமையானவர் என கூறப்படுகிறது. 

இவர் கடந்த சில ஆண்டுகளாகவே பேரணாம்பட்டு டவுன் நெடுஞ்சாலை பகுதியில் சுமார் 200 அடி உயரத்தில் அமைந்துள்ள செல்போன் டவரின் உச்சி பகுதிக்கு ஏறி சென்று குதித்து தற்கொலை செய்து கொள்வதாக அடிக்கடி மிரட்டி வந்து உள்ளார். 

இந்நிலையில்  இன்று காலை 6.30 மணியளவில் வழக்கம் போல் மீண்டும் அதே செல்போன் டவரின் உச்சி பகுதிக்கு செல்ல ஏறி கொண்டிருந்தார். அங்கிருந்த பொதுமக்கள் கீழே இறங்கும்படி கூறியும் இறங்கவில்லை நேரம் ஆக ஆக செல்போன் டவரின் உச்சி பகுதிக்கே சென்று நின்று குதிக்க முயன்றார். இது குறித்து தகவலறிந்த பேரணாம்பட்டு போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ராஜன் பாபு மற்றும் போலீசார், பேரணாம்பட்டு தீயணைப்பு படையினர் ஆகியோர் விரைந்து சென்று அவரை கீழே இறங்கும்படி கூறினர். 

ஆனால் ஷகீல் அஹம்மதோ யாராவது மேலே வந்தால் கீழே குதித்து இறந்து விடுவதாக கூறினார். இதனால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தகவலறிந்த பேரணாம்பட்டு நகராட்சி துணை தலைவர் ஆலியார் ஜூ பேர் அஹம்மத் உடனடியாக அங்கு வந்து மைக்கில் ஷகில் அஹம்மத்திடம் நைசாக பேச்சு கொடுத்து சமாதானப்படுத்தினார். இதனால் 4 மணி நேர போராட்டத்திற்கு பின்னர்  அவர் கீழே இறங்கி வந்தார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெளிநாட்டில் இருந்து திரும்பியதும் பக்கத்து வீட்டுக்காரரை கொன்ற வாலிபர்
வெளிநாட்டில் இருந்து ஊர் திரும்பியவர், நேரடியாக பக்கத்து வீட்டுக்குள் புகுந்து கட்டையால் அடித்து விவசாயியை கொன்ற சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. தனக்கு பிறந்த பச்சிளம் குழந்தையின் முகத்தை பார்க்கும் முன் அவர் இந்த வெறிச்செயலில் ஈடுபட்டது தெரியவந்தது.
2. கிணற்றில் குதித்து பெண் தற்கொலை முயற்சி
கிணற்றில் குதித்து பெண் தற்கொலை முயற்சி
3. தி.மு.க. பெண் கவுன்சிலர் தற்கொலை முயற்சி?
விருதுநகரில் தி.மு.க. பெண் கவுன்சிலர் தற்கொலை முயற்சி சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
4. காவிரி ஆற்றில் குதித்து தற்கொலைக்கு முயன்ற பெண்ணை காப்பாற்றிய வாலிபர்...!
நாமக்கல் அருகே காவிரி ஆற்றில் குதித்து தற்கொலைக்கு முயன்ற பெண்ணை வாலிபர் காப்பாற்றி உள்ளார்.
5. விபத்தில் மூளைசாவு அடைந்த வாலிபரின் இதயத்தை சென்னைக்கு 84 நிமிடத்தில் கொண்டு வந்த ஆம்புலன்ஸ் டிரைவர்
விபத்தில் மூளைசாவு அடைந்த வாலிபரின் இதயத்தை, வேலூரில் இருந்து 84 நிமிடத்தில் சென்னையில் உள்ளவருக்கு மாற்ற ஆம்புலன்ஸ் மூலம் கொண்டு வந்த டிரைவருக்கு பாராட்டு குவிந்து வருகிறது.