சினிமா செய்திகள்

விஜய் சேதுபதியின் புதிய படம் ‘சங்கத்தமிழன்’ + "||" + Vijay Sethupathi's new film 'Sangathamizhan'

விஜய் சேதுபதியின் புதிய படம் ‘சங்கத்தமிழன்’

விஜய் சேதுபதியின் புதிய படம் ‘சங்கத்தமிழன்’
விஜய் சேதுபதியின் புதிய படத்துக்கு சங்கத்தமிழன் என்று பெயர் வைக்கப்பட்டுள்ளது.

விஜய் சேதுபதி நடித்து கடந்த வருடம் 7 படங்கள் திரைக்கு வந்தன. இந்த வருடம் ரஜினியுடன் வில்லனாக நடித்த பேட்ட, திருநங்கை வேடத்தில் வந்த சூப்பர் டீலக்ஸ் ஆகிய 2 படங்கள் திரைக்கு வந்துள்ளன. அடுத்து சிந்துபாத் படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த படம் விரைவில் வெளியாக இருக்கிறது.

கடைசி விவசாயி, மாமனிதன், லாபம், தெலுங்கில் சைரா நரசிம்ம ரெட்டி படங்கள் கைவசம் உள்ளன. இதைத்தொடர்ந்து விஜய் சந்தர் இயக்கும் புதிய படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தை எம்.ஜி.ஆர். நடித்த எங்க வீட்டு பிள்ளை, நம்நாடு, ரஜினிகாந்த் நடித்த உழைப்பாளி, கமல்ஹாசன் நடித்த நம்மவர், விஜய்யின் பைரவா மற்றும் பாதாள பைரவி, மாயா பஜார், மிஸ்ஸியம்மா உள்பட 60-க்கும் மேற்பட்ட படங்களை தயாரித்த பழம்பெரும் பட நிறுவனமான விஜயா புரொடக்‌ஷன்ஸ் சார்பில் பி.பாரதி ரெட்டி தயாரிக்கிறார்.

இந்த படத்துக்கு பெயர் வைக்காமலேயே கடந்த சில வாரங்களாக படப்பிடிப்பை விறுவிறுப்பாக நடத்தி வந்தனர். தற்போது சங்கத்தமிழன் என்று பெயர் வைக்கப்பட்டு உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது. படத்தில் தோன்றும் முறுக்கு மீசை விஜய் சேதுபதியின் தோற்றத்தையும் வெளியிட்டு உள்ளனர்.

இதில் கதாநாயகிகளாக ராஷிகன்னா, நிவேதா பெத்துராஜ் ஆகியோர் நடிக்கின்றனர். நாசர், சூரி உள்ளிட்ட மேலும் பலர் நடிக்கிறார்கள்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விஜய் சேதுபதி, தனுஷ் படங்களுக்கு தடை
நடிகர் விஜய் சேதுபதி மற்றும் தனுஷ் ஆகியோரின் படங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக ராஷிகன்னா-நிவேதா பெத்துராஜ்
விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக ராஷிகன்னா, நிவேதா பெத்துராஜ் ஆகிய இருவரும் ஜோடிகளாக நடிக்கிறார்கள்.
3. சபரிமலைக்கு பெண்கள் செல்வதை ஆதரித்த விஜய் சேதுபதிக்கு எதிர்ப்பு
சபரிமலை அய்யப்பன் கோவிலில் அனைத்து வயது பெண்களும் வழிபடலாம் என்று சுப்ரீம் கோர்ட்டு வழங்கிய தீர்ப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து கேரளாவில் போராட்டங்கள் நடந்தன.
4. சர்வதேச பிரச்சினைகளை பேசும் விஜய் சேதுபதியின் புதிய படம்
விஜய் சேதுபதி படத்துக்கு படம் வித்தியாசமான கதை மற்றும் கதாபாத்திரங்களை தேர்வு செய்து நடித்து வருகிறார்.
5. ‘சைரா நரசிம்ம ரெட்டி’ படத்தில் புதிய தோற்றத்தில் விஜய் சேதுபதி
விஜய் சேதுபதி, படத்துக்கு படம் கதாபாத்திரங்களில் வித்தியாசம் காட்டுகிறார். பீட்சா, நடுவுல கொஞ்சம் பக்கத்த காணோம், இதற்குத்தானே ஆசைப்பட்டாய் பாலகுமாரா, ஆரஞ்சு மிட்டாய், நானும் ரவுடிதான், சேதுபதி, தர்மதுரை, விக்ரம் வேதா ஆகிய படங்களில் அவரது திறமை வெளிப்பட்டது.